Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm nhiều lần, đang dùng pep

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ tình dục gái mại dâm nhiều lần, đang dùng pep

Cách đây 5 hôm em có quan hệ với GMD và có dùng bao cao su (quan hệ 2 lần liên tiếp cách nhau 40-50'). Sau mỗi lần em và GMD đều dùng nước và xà phòng rửa vào lần thứ 2(lần thứ nhất em rửa nước qua nhưng ko nhớ rõ có dùng xà phòng ko). Trong cả hai lần quan hệ này, GMD đều OS cho em qua bao cao su và quan hệ bằng bao cao su. Tuy nhiên, em ko kiểm tra kỹ bao cao su có rách hay không. Sau mỗi lần quan hệ em đều dùng bao cao su mới (lần đầu BCS của GMD, lần 2 là BCS của em. Hiện em đang ở nước ngoài.

Trong lần đầu tiên, GMD OS cho em qua bao cao su và quan hệ bằng bao cao su, em có hôn môi (chỉ hôn ngoài) và ngực cố ấy , sau khi QH xong em có dùng nước xúc miệng, rồi dùng khăn giấy lau miệng em thì thấy có chấm máu nhỏ lần nước bọt trên giấy (có thể em bị nứt môi chảy máu mà em ko biết).

Lần thứ 2, không hôn gì cả, GMD OS cho em qua bao cao su, em thấy buốt ở DV, em bảo cô ấy thôi sau đó và quan hệ bằng bao cao su , em sợ bao cao su rách mà em ko biết. lần này sau khi quan hệ được một lúc em dùng tay cho ra (vì có men nên rất mệt).

Vì quá lo lắng, sau đó 1 hôm, em có liên lạc với cô đó, và cô ấy khẳng định sạch sẽ, ko có bệnh. Cô ấy xét nghiệm Combo HIV cách đây 10 ngày (tức trước hôm em quan hệ với GMD 6 ngày) với kết quả âm tính (ô ấy có chụp kết quả và gửi cho em xem). Và cô ấy bảo em là cô tự biết bảo vệ mình.

Vì cũng quá lo lắng và hối hận, em đã đi xét nghiêm vào cách đây 3 hôm (sau 2 hôm quan hệ với GMD) với kết quả âm tính, và được bác sĩ cho uống thuốc chống phơi nhiễm Combivir (zidovudine và lamivudine)+kaletra vào khoảng 48-50 giờ sau quan hệ.

Em thật sự hối hận quá, chỉ sợ lây cho vợ em trong lúc nằm chung (em ko dám quan hệ TD với vợ), do quên em không thay ga mền từ sau khi quan hệ với co GMD. 2 hôm sau vợ em về (vì vợ em đi công tác) thì vợ chỗng em vẫn dùng lại chăn mền ấy. EM có tìm hiểu diễn đàn, tuy nhiên hiện giờ em rát hoảng loạn và sợ nhiễm HIV , và sợ vợ em bị lây khi vô tình dính máu hay âm dịch của gái mại dâm để lại trên ga mền thông qua vết nứt ở chân những ko có chảy máu).
    EM rất hoảng loạn và lo lắng, và đặc biệt sợ lây cho vợ , nếu bị phơi nhiễm HIV.
    EM xin hỏi diễn đàn.

1. Nguy cơ lây nhiễm của em có cao ko ạ, và em có nên dùng thuốc nữa không, vì hiện tại em đang dùng PEP dc 2 ngày sang ngày thứ 3, rất mệt mỏi, và thành phần thuốc PEP đúng chưa ạ.

2. Vợ em nằm trên ga mền ấy nhỡ may có dính máu hay âm dịch có bị lây không ạ (sau khi QH với GMD sau đúng 2 ngày thì vợ chồng nằm ngủ trên chăn mền ấy, và vợ em có dùng khằn quấn người mà GMD đã dùng để lau chân (vợ em có nứt ở chân những ko có chảy máu), do em quên và hoảng loạn nên quên thay và giặt). Sau 2 hôm thì các vết áu hay âm dịch nếu có trên ga mền đã khô chưa ạ, và khả năng lây nhiễm có ko ạ.

3. Hiện tại em vẫn nằm chung với vợ(nhưng ko dám quan hệ) thì nhỡ em có bị phơi nhiễm thật thì vợ em có bị lây ko ạ, em rất sợ và ko dám nói vợi vợ). Có dễ lây cho vợ em như vậy ko ạ, Dù em đọc qua diễn đàn thì HIV ko lây qua chăn mền gối, ăn uống chung...

EM rất hoảng loạn và có vẻ như hoảng tưởng rất nhiều, kính mong ban quan trị tư vấn giải đáp giúp em để em yên tâm phần nào, chứ sống hoảng loạn thế này em suy sụp mất.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    A Tuấn meci ơi, trả lời e với ạ, e hoang man và hoảng loạn quá

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Bạn xem lại chủ đề của bạn:
    Chủ đề: Quan hệ với GMD nhiều lần có dùng bao cao su, nhưng sợ bị rách

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi langkhách23 Xem bài viết
    A Tuấn meci ơi, trả lời e với ạ, e hoang man và hoảng loạn quá

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.Như vậy những chủ đề mở mới sau này sẽ bị xóa không cần thông báo.

Chủ đề: Quan hệ với GMD nhiều lần có dùng bao cao su, nhưng sợ bị rách

Thông tin về chủ đề này