Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 23 của 23

Chủ đề: 1 phút trải lòng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi 1984 Xem bài viết
    Mình uống thuốc được 10 buổi rồi . Hồi đầu cũng lo lắng và cũng gặp các triệu chứng như bạn . Nhưng giờ dần quen rồi , ko còn lâng lâng vào buổi sáng có điều tới giờ nếu để mình đói dễ bị hoa mắt rất nhanh . Cũng tự hỏi nếu uống thuốc có đủ sức khỏe đi làm hay ko và bao nhiêu câu hỏi trong đầu nữa . Tới bây jo tâm trạng và cs ổn hơn rất nhiều . Sức khỏe có vẻ đang tốt dần lên , cố gắng đừng để mình một mình , hãy làm j đó nc bạn bè , công việc sẽ làm mình vui hơn
    M mới nạp đc 2 viên mà h cũng thấy ổn, tâm trạng cũng có khá đôi chút. Chỉ là do tác dụng phụ của nó nên vẫn phải ở nhà nghỉ ngơi. Giờ có trách thì cũng chẳng biết trách thân trách phận mình thôi, hối cũng k kịp. Những người mhw cta vốn đã âm thầm khi sinh ra khác biệt, giờ cộng thêm việc này nữa. Những bí mật lớn nhất của cuộc đời :3

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi hoangnguyen20 Xem bài viết
    vẫn đi được bạn ơi, tuân thủ điều trị đạt dưới ngưỡng và không mắc các bệnh cơ hội truyền nhiễm thì vẫn đi được đó
    Nhưng vẫn cần cả 1 time dài để đạt đc điều đó. M thì k còn trẻ như b nên có lẽ k bon chen nữa :))) thôi thì tới đâu hay tới đó

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chào bạn đọc bài của bạn mình thây giống mình quá
    Lần sửa cuối bởi Hsang888, ngày 07-07-2018 lúc 11:49. Lý do: Làm ơn cho em sửa emo de sdt tren nay dc .

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này