Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: làm sao để biết bao cao su bị tuột

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.

làm sao để biết bao cao su bị tuột

Chuyện là thế này cÁc a chị thân mến à, em thì có tính hay lo, Hôm qua em có quan hệ td đồng giới,em là người nhận em có đeo bcs cho a ấy đàng hoàng, nhưng a ấy đâm em từ phía sau lưng, nên khi xong trận,em ko thể kiểm soát và nhìn thấy bằng mắt thường! Nên ko biết trong quá trình quan hệ có bị tuột ko! Em muốn hỏi làm sao để biết là trong quá trình quan hệ để biết bao bị tuột, chẳng hạn nếu bao bị tuột thì em phẢi tự tay rút bao từ trong hậu môn ra vv, hay có dấu hiệu nào có thể nhận biết để e khỏi phải suy nghĩ ko? Em cám ơn anh chị
    ads
    Lần sửa cuối bởi lelamhung, ngày 19-06-2018 lúc 04:19.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi lelamhung Xem bài viết
    Chuyện là thế này cÁc a chị thân mến à, em thì có tính hay lo, Hôm qua em có quan hệ td đồng giới,em là người nhận em có đeo bcs cho a ấy đàng hoàng, nhưng a ấy đâm em từ phía sau lưng, nên khi xong trận,em ko thể kiểm soát và nhìn thấy bằng mắt thường! Nên ko biết trong quá trình quan hệ có bị tuột ko! Em muốn hỏi làm sao để biết là trong quá trình quan hệ để biết bao bị tuột, chẳng hạn nếu bao bị tuột thì em phẢi tự tay rút bao từ trong hậu môn ra vv, hay có dấu hiệu nào có thể nhận biết để e khỏi phải suy nghĩ ko? Em cám ơn anh chị

Bạn là người trực tiếp thực hiện hành vi thì phải biết rõ vấn đề của mình,bạn lên đây hỏi có tuột bao cao su hay không thì ở đây ai mà biết.Nếu bao cao su bị tuột dĩ nhiên thì sẽ còn nằm kẹt lại ở hậu môn của bạn rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mấy a chi cho hỏi hỏi thêm 1 vấn đề này nữa thôi e ko hỏi nữa , em xin hứa!... :Có khi nào khi. quan hệ .bị tuột bao cao su mà bao cao su nằm lọt ra ngoài dưới nệm luôn ko anh .(ví dụ khi rút dương vật ra, bao cao su lọt ra nệm luôn, ko công nằm trên đầu dương vật nữa)Th này có xảy ra ko anh
    Lần sửa cuối bởi lelamhung, ngày 19-06-2018 lúc 12:24.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Mấy a chi cho hỏi hỏi thêm 1 vấn đề này nữa thôi e ko hỏi nữa , em xin hứa!... :Có khi nào khi. quan hệ .bị tuột bao cao su mà bao cao su nằm lọt ra ngoài dưới nệm luôn ko anh .(ví dụ khi rút dương vật ra, bao cao su lọt ra nệm luôn, ko công nằm trên đầu dương vật nữa)Th này có xảy ra ko anh
    Có trường hợp như vậy bạn.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922

Vấn đề rút dương vật ra bị tuột bao cao su ở lại,rồi lọt ra nệm,giường .v.v.v là có bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này