E năm nay 23 tuổi, đã có công việc ổn định và vợ con, 4 năm trước, e có sử dụng ma túy đá ( lúc trẻ trâu ko biết nghĩ) giờ e vẫn hay sử dụng vì ko tài nào bỏ được ( hận lũ bạn thối đã gạt e để e sử dụng nó), e xài có liều lượng vì khi có vợ e đã nói thẳng với vợ mình, e chỉ hút 1 tháng (1 liều), e duy trì đc đã 3 năm, lúc e sử dụng rất kỹ tính vì ko muốn làm phiền ai, khi đã thắm thì e chỉ ở 1 mình ko gần vợ con vì sợ hơi thở mình thoát ra làm nguy hiểm .e Cũng không ham chơi đến mức ngáo. Ở xóm không ai biết e có sử dụng ma túy đá cả, Dạo gần đây e cảm thấy mệt mỏi vì công việc đang bất ổn... Và e cảm thấy nhu cầu của mình tự tăng lên ( khoảng 2 tháng nay) e rất muốn bỏ đứt điểm nó... Mỗi lần nhìn thằng con là e thấy mình có lỗi với nó lắm.. Nhưng cứ mỗi lần stress là e lại thèm nó, e vứt bỏ hết những dụng cụ và nó, kể cả ko chơi với bạn bè... Nhưng sao nó cứ lẩng quẩn trong đầu, gần đây thì e thấy tác hại nó tăng hơn nhiều, e nhức đầu hơn, quên nhiều hơn, nóng tính vô lý... E phải làm sao khi tuơng lai e và gia đình đang còn nhiều cơ hội... Cứ làm gì mà ko giải quyết đc e lại tìm đến nó, khi qua cơn mê, e lại stress... Xin hãy giúp e, hoặc cách cuối cùng là e sẽ bỏ lại cuộc sống này, vì e chẳng đáng sống