Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Vết thương hở ở tinh hoàn có bị lây hiv

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Vết thương hở ở tinh hoàn có bị lây hiv

Vết thương hở ở dái tinh hoàn có bị lây hiv không mọi người ?
    Mọi chuyện là do hôm trước em có đi msa vs thư giản nhưng khi về em phát hiện mình có 1 vết thương do gãi ngứa. Nên em lo lắng bị lây nhiễm hiv.
    vết thương của mình như hình ảnh mình chụp bên dưới. (vết thương còn rỉ dịch)

Nhân tiên mọi người cho mình hỏi gái nhiễm hiv QH bằng miệng với cậu nhỏ của mình thì có nguy cơ nhiễm hiv ko ạ.
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi heoxinhzo Xem bài viết
    Mọi chuyện là do hôm trước em có đi msa vs thư giản nhưng khi về em phát hiện mình có 1 vết thương do gãi ngứa. Nên em lo lắng bị lây nhiễm hiv.
    bằng miệng với cậu nhỏ của mình thì có nguy cơ nhiễm hiv ko ạ.
    Với HIV thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Với HIV thì bạn yên tâm không có nguy cơ.
    Admin cho mình hỏi thêm cho chắc tý là nếu vết thưởng còn rỉ dịch và rỉ máu nhưng qh có mang bcs thì có nguy cơ không vậy admin.
    Trong trường hợp của e : có quan hệ bằng miệng và có vết thương hở thế kia thì sẽ có nguy cơ với những bệnh nào ạ
    em cảm ơn !

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Admin cho mình hỏi thêm cho chắc tý là nếu vết thưởng còn rỉ dịch và rỉ máu nhưng qh có mang bcs thì có nguy cơ không vậy admin.
    Trong trường hợp của e : có quan hệ bằng miệng và có vết thương hở thế kia thì sẽ có nguy cơ với những bệnh nào ạ
    em cảm ơn !
    Quan hệ có dùng bcs là không có nguy cơ.
    Vấn đề kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV. Nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.
    Đối với lậu, nếu sau nguy cơ 7 ngày không có biểu hiện tiểu nóng, buốt, rát, chảy mủ thì yên tâm không bị.
    Đối với mào gà, nếu sau nguy cơ 10-90 ngày không thấy biểu hiện các u nhú sần sùi xuất hiện và phát triển thì yên tâm không bị.
    Đối với giang mai và viêm gan b phải xét nghiệm mới rõ, bạn xét nghiệm sau nguy cơ 4 tuần bằng phương pháp TPHA hoặc xét nghiệm bằng 2 phương pháp RPR (VDRL) + Syphilis (Siemens) đối với giang mai và phương pháp HBsAg đối viêm gan b.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Quan hệ có dùng bcs là không có nguy cơ.
    Vấn đề kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV. Nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.
    Đối với lậu, nếu sau nguy cơ 7 ngày không có biểu hiện tiểu nóng, buốt, rát, chảy mủ thì yên tâm không bị.
    Đối với mào gà, nếu sau nguy cơ 10-90 ngày không thấy biểu hiện các u nhú sần sùi xuất hiện và phát triển thì yên tâm không bị.
    Đối với giang mai và viêm gan b phải xét nghiệm mới rõ, bạn xét nghiệm sau nguy cơ 4 tuần bằng phương pháp TPHA hoặc xét nghiệm bằng 2 phương pháp RPR (VDRL) + Syphilis (Siemens) đối với giang mai và phương pháp HBsAg đối viêm gan b.
    Cảm ơn admin đã tư vấn giúp e.
    Từ tối đến giờ cứ hoang mang
    Cảm ơn admin đã tạo dd bổ ích này nhé !

6. Những thành viên đã cảm ơn heoxinhzo cho bài viết này:

Nguyen Ha (24-06-2018)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922

Nhân tiên mọi người cho mình hỏi gái nhiễm hiv QH bằng miệng với cậu nhỏ của mình thì có nguy cơ nhiễm hiv ko ạ.
    em cảm ơn !
    Bạn yên tâm không có nguy cơ HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này