Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 51 của 51

Chủ đề: Tư vấn xn murex hiv ag ab combination

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Mattat Xem bài viết
    Dạo này cơ thể em lại hay bị đau nhức sương khớp.rồi tê chân nữa các anh chị ạk. Hạch dưới cằm thì hoài ko mất . Mổi bên 3 cục hàm trái củng có phải củng có. Em đọc 1 số thông tin. Thì hạch mọc theo chuổi thì dể bị h lắm pải không ạk. Sao e lo quá anh chị ơi :(. Nốt mẩn ngứa thì cứ.mọc liên tục hết lại lên :(
    Thật sự e vẫn còn.lo quá ạ
    Dù bạn bị gì cũng không liên quan đến HIV. BQT đã tư vấn bạn an toàn rồi bạn không được spam như vậy, nếu không yên tâm thì cứ việc đi XN tiếp.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ anh vì e chỉ sợ cơ thể sinh kháng thể muộn. :( Vì gd củg có triệu trứng nên e còn lo lắm. Em cảm ơn anh chii ạ
    Dạo này cơ thể em lại hay bị đau nhức sương khớp.rồi tê chân nữa các anh chị ạk. Hạch dưới cằm thì hoài ko mất . Mổi bên 3 cục hàm trái củng có phải củng có. Em đọc 1 số thông tin. Thì hạch mọc theo chuổi thì dể bị h lắm pải không ạk. Sao e lo quá anh chị ơi :(. Nốt mẩn ngứa thì cứ.mọc liên tục hết lại lên :(
    Thật sự e vẫn còn.lo quá ạ

Không có liên quan đến HIV đâu bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Được cảm ơn 1 lần.
    A tuân cho e hỏi . Trong diễn đàn mình có th nào 3 tháng âm mà 6 thág dương không anh. Sao e đọc trên google có nhiều trường hợp 3 thág âm tính rồi sau này xn lại DT a ạk :(

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    0
    A tuân cho e hỏi . Trong diễn đàn mình có th nào 3 tháng âm mà 6 thág dương không anh. Sao e đọc trên google có nhiều trường hợp 3 thág âm tính rồi sau này xn lại DT a ạk :(
    Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp. Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ. Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm các chủ đề này nhận xét từ thành viên:

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức
    Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí
    Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức
    Chủ đề: cần làm rõ kích dục bằng miệng lên án những diễn đàn trục lợi
    Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod
    Chủ đề: Ý kiến của em về diễn đàn tư vấn thu phí thất đức
    Chủ đề: Diễn đàn lừa đảo

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Bạn đọc ở đâu nói có chỉ là thông tin tào lao,là thông tin tự bịa đặt ra thôi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ e có đọc trên forromhiv ạk. Dạ e cảm ơn anh chị ạk. Theo như khuyến cáo là chốt ở 3 tháng bằng bất kể các pp nào hay mình cần làm combo ở 3 thág ạk. E thấy bên da liễu họ lấy máu. Và đem đi xn tầm 20p là có kq. Trên giâý. Mới đầu họ trả e ghi kq AT nhưg họ lại xin lại và ghi là hiện tại chưa phát hiện kháng thể kháng HIV. Pp hiv ab test nhanh ạk. Họ làm như vậy khiến e rất hoang mang a ạk :(

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạ e có đọc trên forromhiv ạk. Dạ e cảm ơn anh chị ạk. Theo như khuyến cáo là chốt ở 3 tháng bằng bất kể các pp nào hay mình cần làm combo ở 3 thág ạk. E thấy bên da liễu họ lấy máu. Và đem đi xn tầm 20p là có kq. Trên giâý. Mới đầu họ trả e ghi kq AT nhưg họ lại xin lại và ghi là hiện tại chưa phát hiện kháng thể kháng HIV. Pp hiv ab test nhanh ạk. Họ làm như vậy khiến e rất hoang mang a ạk :(
    Sau 3 tháng xét nghiệm phương pháp nào cũng được.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ có 1 vấn đề e hơi thắc.mắc là lúc xn song bs đưa kết quả có ghi là hiv ab test nhanh AT nhưg 1 hồi xin giấy sữa lại lại ghi kq là hiện tại chưa phát hiện kháng thể HIV . Nên e vẩn còn lo quá ạk. Th e là qh có bcs nhưg dính dịch vào tay lúc tháo bao và chạm vào đầu dv và lổ sáo. Sau 2 ngày đả có tc.đến zờ hạch dưới cằm vẩn còn. Và hay đau nhức khớp và tê chân Như vậy sau 97 ngày e test nhanh thì đả AT chưa ạk. Vì trước đó lúc 42 ngày có xn murex ag ab combination và test nhanh nữa rồi ạ

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    4
    Dạ có 1 vấn đề e hơi thắc.mắc là lúc xn song bs đưa kết quả có ghi là hiv ab test nhanh AT nhưg 1 hồi xin giấy sữa lại lại ghi kq là hiện tại chưa phát hiện kháng thể HIV . Nên e vẩn còn lo quá ạk. Th e là qh có bcs nhưg dính dịch vào tay lúc tháo bao và chạm vào đầu dv và lổ sáo. Sau 2 ngày đả có tc.đến zờ hạch dưới cằm vẩn còn. Và hay đau nhức khớp và tê chân Như vậy sau 97 ngày e test nhanh thì đả AT chưa ạk. Vì trước đó lúc 42 ngày có xn murex ag ab combination và test nhanh nữa rồi ạ
    \
    Sau 12 tuần tức 84 ngày thì bạn test âm tính thì 100% chính xác rồi , chưa phát hiện nghĩa là âm tính rồi bạn , triệu chứng do stress thôi

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921

Chưa phát hiện kháng thể kháng HIV tức là âm tính,vì xét nghiệm HIV Ab tức là chỉ tìm kháng thể,nên kết quả ghi như vậy.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm có thể xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ban quản trị xóa bài dạng spam.

Những câu hỏi mà BQT đã trả lời nếu bạn cố tình spam hỏi đi hỏi lại thì chủ đề của bạn sẽ bị khóa.
    Lần sửa cuối bởi Charles, ngày 28-08-2018 lúc 17:31.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này