Kết quả 1 đến 20 của 31

Chủ đề: Massage kích dục bằng tay và đi Xn sau 9 tháng Âm Tính.

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17

Massage kích dục bằng tay và đi Xn sau 9 tháng Âm Tính.

E xin chào các a chị trên diễn dàn, e muốn hỏi trường hợp của em là vào tháng giữa tháng 7 năm ngoái em có đến một tiệm massage, em đến đó xông hơi và được cô nhân viên ở đó massage cho ạ, massage được khoản 10' thì cô ấy có hỏi em có muốn thư giản ko, mới đầu cô ấy hỏi em muốn dùng tay hay muốn dùng miệng, nhưng e hơi sợ nên chỉ cho cô ấy dùng tay, cô ấy có bôi một chất gì đó trên dương vật của e và thực hiện ạ, e cũng có cho tay vào âm đạo của cô nhân viên đó, mà e ko nhớ tay mình có bị trày xuớc gì hay ko nữa ạ, e chỉ nhớ là tay ko chảy máu gì hết mấy a chị, cho e hỏi là trường hợp e có bị xước cho vào âm đạo hay là tay cô ấy bị chảy máu mà kích dục dương vật của e mà máu lỡ lọt vào lỗ sáo thì sao ạ, E sợ qá nên đi xn ở tháng thứ 9:
    1. Làm xét nghiệm ở cộng đồng miễn phí bằng pp oralquick ( lấy que quẹt nước bọt, test nhanh) Âm tính.
    2. E làm bằng pp gì đó tên là 4th screen gen, và giang mai, viên gan a,b,c đều ko có phản ứng và âm tính.
    E đi xn cái thứ 2 sau cái thứ nhất một tuần ạ, các a chị cho e hỏi, như v thật sự là an toàn 100% chưa. Tại vì năm sau là e lấy vợ r, cô ấy và e ai cũng mong chờ có con hết. E lo lắng lắm, a chị giúp dùm e vs ạ. E xin chân thành cảm ơn
    ads
    Lần sửa cuối bởi Songlanhmanh10, ngày 30-06-2018 lúc 10:39.

Thông tin về chủ đề này