Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Nghi bị kiêm đâm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Nghi bị kiêm đâm

Sáng nay khoảng 7h30 em có đi đá banh nhưng không mang giày chỉ mang vớ, lúc sau em vô tình đạp một bãi rác trong lúc đi nhặt banh, bãi rác nhỏ có nhiều sỏi nhỏ và rác nhựa, em muốn hỏi nếu em có đạp phải kim tiêm thì nó có cắm vào bàn chân em luôn hay là cắm vô xong rút ra, trường hợp của em có cần đi phơi nhiễm k ạ, em đang hoang mang lắm vì lúc đạp em cảm thấy tê hết hàn chân
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Lam210601 Xem bài viết
    Sáng nay khoảng 7h30 em có đi đá banh nhưng không mang giày chỉ mang vớ, lúc sau em vô tình đạp một bãi rác trong lúc đi nhặt banh, bãi rác nhỏ có nhiều sỏi nhỏ và rác nhựa, em muốn hỏi nếu em có đạp phải kim tiêm thì nó có cắm vào bàn chân em luôn hay là cắm vô xong rút ra, trường hợp của em có cần đi phơi nhiễm k ạ, em đang hoang mang lắm vì lúc đạp em cảm thấy tê hết hàn chân
    Bạn từng có chủ đề lo sợ về kim tiêm,hình như bạn bị ám ảnh với họ nhà KIM thì phải?.Những gì bạn kể chỉ là lo sợ suy diễn thôi,không có nguy cơ.

Chủ đề: Sợ kim đâm

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này