Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 28 của 28

Chủ đề: Kết quả xét nghiệm ag/ab sau 108 và 138 ngày âm tính

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Lamloo Xem bài viết
    Em chỉ có hai nguy cơ đó hà... K có nguy cơ nào khác nữa âu... Em có tìm hiểu vai trang mạng trước khi gặp trang của mình. Họ noi có một sự Trường hợp keo dài 6 tháng... Mà thuộc hiếm là Trường hợp bị Sao di ạ
    Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp. Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ. Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm các chủ đề này nhận xét từ thành viên:

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức
    Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí
    Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức
    Chủ đề: cần làm rõ kích dục bằng miệng lên án những diễn đàn trục lợi
    Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod
    Chủ đề: Ý kiến của em về diễn đàn tư vấn thu phí thất đức
    Chủ đề: Diễn đàn bác sĩ bình lừa đảo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi buonvianh Xem bài viết
    Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp. Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ. Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm các chủ đề này nhận xét từ thành viên:

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức
    Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí
    Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức
    Chủ đề: cần làm rõ kích dục bằng miệng lên án những diễn đàn trục lợi
    Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod
    Chủ đề: Ý kiến của em về diễn đàn tư vấn thu phí thất đức
    Chủ đề: Diễn đàn bác sĩ bình lừa đảo
    Vâng em cám ơn mấy anh chị tư vấn cho em rất nhiệt tình.. K cho riêng em mà là tất cả mọi người khi ai vào hoang canh này điều như em.. Gặp phai chiêu trubgws gì cũng là lắng và sợ hãi cả... Mà mấy anh chị cubgx tận tình tư vấn em rất cám ơn ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em xeton nghiệm viêm gan b và c ở ngày thứ 54 có chuẩn không ạ... Em xét nghiệm ở bệnh voeenj nhoeetj dơi tphcm

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em xeton nghiệm viêm gan b và c ở ngày thứ 54 có chuẩn không ạ... Em xét nghiệm ở bệnh voeenj nhoeetj dơi tphcm

Nếu vậy thì bạn yên tâm không bị viêm gan B và C rồi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Nếu vậy thì bạn yên tâm không bị viêm gan B và C rồi.
    Thương thì mấy ngày kết nghiệm viêm gan b và c chuẩn nhất ạ.. Tại em xét nghiệm cách nguy cơ QHTD không an toàn 54 ngày... Em chưa hiểu ro về cái này mấy anh chị tư vấn dùm em vố ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Thương thì mấy ngày kết nghiệm viêm gan b và c chuẩn nhất ạ.. Tại em xét nghiệm cách nguy cơ QHTD không an toàn 54 ngày... Em chưa hiểu ro về cái này mấy anh chị tư vấn dùm em vố ạ
    Thường viêm gan B,C xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Thường viêm gan B,C xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Theo lý thuyết di.. Em mới có 54 ngày = 1 tháng mấy à.. Dị là chưa chính xác là phai k ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Theo lý thuyết di.. Em mới có 54 ngày = 1 tháng mấy à.. Dị là chưa chính xác là phai k ạ

Bạn yên tâm không bị rồi.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này