Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 23

Chủ đề: xét nghiệm sau PEP 50 ngày âm tính, Như vậy vợ em có bị phơi nhiễm ??

  1. #1
    Thành Viên Mới
    Ngày tham gia
    08-07-2018
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    11
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn: 0 lần

    xét nghiệm sau PEP 50 ngày âm tính, Như vậy vợ em có bị phơi nhiễm ??

    chào a. Tuấn và mọi người e xin hỏi e đã điều trị phơi nhiễm xong và đã xét nghiệm âm tính vào ngày thứ 50 sau điều trị và e chưa xét nghiệm lại vào ngày thứ 56 ( 8 tuần ) thì tối quá là tuần thứ 10 sau khi điểu trị xong do say quá e và vợ đã qua hệ không bcs thì như vậy vợ e có bị phơi nhiễm không ạ, e mong mọi người giúp đỡ e cảm ơn ạ
    ads

  2. #2
    Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 )
    Nguyen Ha's Avatar
    Ngày tham gia
    19-12-2012
    Giới tính
    Nữ
    Đến từ
    diendanhiv.vn
    Bài viết
    30,286
    Cảm ơn
    1,625
    Được cảm ơn: 8,615 lần
    Trích dẫn Gửi bởi neverfail. Xem bài viết
    chào a. Tuấn và mọi người e xin hỏi e đã điều trị phơi nhiễm xong và đã xét nghiệm âm tính vào ngày thứ 50 sau điều trị và e chưa xét nghiệm lại vào ngày thứ 56 ( 8 tuần ) thì tối quá là tuần thứ 10 sau khi điểu trị xong do say quá e và vợ đã qua hệ không bcs thì như vậy vợ e có bị phơi nhiễm không ạ, e mong mọi người giúp đỡ e cảm ơn ạ
    Như vậy vợ bạn không có nguy cơ vì bạn đã xét nghiệm âm tínhm

  3. #3
    Thành Viên Mới
    Ngày tham gia
    08-07-2018
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    11
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn: 0 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Như vậy vợ bạn không có nguy cơ vì bạn đã xét nghiệm âm tínhm
    xét nghiệm trước 6 ngày nữa là đủ 8 tuần cũng chắc ăn rồi hả chị Hà

  4. #4
    Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 )
    Nguyen Ha's Avatar
    Ngày tham gia
    19-12-2012
    Giới tính
    Nữ
    Đến từ
    diendanhiv.vn
    Bài viết
    30,286
    Cảm ơn
    1,625
    Được cảm ơn: 8,615 lần
    Trích dẫn Gửi bởi neverfail. Xem bài viết
    xét nghiệm trước 6 ngày nữa là đủ 8 tuần cũng chắc ăn rồi hả chị Hà
    Bạn yên tâm, chắc ăn rồi.

  5. #5
    Thành Viên Mới
    Ngày tham gia
    08-07-2018
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    11
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn: 0 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Bạn yên tâm, chắc ăn rồi.
    vậy e với vợ e khỏi đi xét nghiệm lại nữa đúng không chị

  6. #6
    Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 )
    Tuanmecsedec's Avatar
    Ngày tham gia
    29-08-2007
    Giới tính
    Nam
    Đến từ
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Bài viết
    75,601
    Cảm ơn
    3,490
    Được cảm ơn: 18,285 lần
    Trích dẫn Gửi bởi neverfail. Xem bài viết
    chào a. Tuấn và mọi người e xin hỏi e đã điều trị phơi nhiễm xong và đã xét nghiệm âm tính vào ngày thứ 50 sau điều trị và e chưa xét nghiệm lại vào ngày thứ 56 ( 8 tuần ) thì tối quá là tuần thứ 10 sau khi điểu trị xong do say quá e và vợ đã qua hệ không bcs thì như vậy vợ e có bị phơi nhiễm không ạ, e mong mọi người giúp đỡ e cảm ơn ạ
    Trích dẫn Gửi bởi neverfail. Xem bài viết
    xét nghiệm trước 6 ngày nữa là đủ 8 tuần cũng chắc ăn rồi hả chị Hà
    Bạn yên tâm vợ của bạn không có sao.


    Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Bạn đang lo lắng về HIV cần tư vấn bạn ĐT hoặc thời gian phơi nhiễm HIV sắp hết 72 giờ. Bạn ĐT hoàn toàn miễn phí cho:Tuanmecsedec: 098.2727.393.
    Tư Vấn Zalo : (0982727393)tuanmecsedec
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM cấp ngày 15/5/2009.

  7. #7
    Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 )
    Nguyen Ha's Avatar
    Ngày tham gia
    19-12-2012
    Giới tính
    Nữ
    Đến từ
    diendanhiv.vn
    Bài viết
    30,286
    Cảm ơn
    1,625
    Được cảm ơn: 8,615 lần
    Trích dẫn Gửi bởi neverfail. Xem bài viết
    vậy e với vợ e khỏi đi xét nghiệm lại nữa đúng không chị
    Đúng vậy bạn.

  8. #8
    Thành Viên Mới
    Ngày tham gia
    08-07-2018
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    11
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn: 0 lần
    ac cho e hỏi xíu e xét nghiệm âm tính thì từ ngày dứt thuốc đến giờ thì có thể lây nhiểm không ạ hay sau ngày thứ 56 mới không thể lấy nhiểm ạ

  9. #9
    Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 )
    Tuanmecsedec's Avatar
    Ngày tham gia
    29-08-2007
    Giới tính
    Nam
    Đến từ
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Bài viết
    75,601
    Cảm ơn
    3,490
    Được cảm ơn: 18,285 lần
    Trích dẫn Gửi bởi neverfail. Xem bài viết
    ac cho e hỏi xíu e xét nghiệm âm tính thì từ ngày dứt thuốc đến giờ thì có thể lây nhiểm không ạ hay sau ngày thứ 56 mới không thể lấy nhiểm ạ


    Bạn đã điều trị thuốc phơi nhiễm thì khả năng bạn không nhiễm rồi thì không lây truyền cho người khác.
    Bạn đang lo lắng về HIV cần tư vấn bạn ĐT hoặc thời gian phơi nhiễm HIV sắp hết 72 giờ. Bạn ĐT hoàn toàn miễn phí cho:Tuanmecsedec: 098.2727.393.
    Tư Vấn Zalo : (0982727393)tuanmecsedec
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM cấp ngày 15/5/2009.

  10. #10
    Thành Viên Mới
    Ngày tham gia
    08-07-2018
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    11
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn: 0 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn đã điều trị thuốc phơi nhiễm thì khả năng bạn không nhiễm rồi thì không lây truyền cho người khác.
    A Tuấn ơi như vậy sau khi điều trị thuốc xong thì e không còn nguy cơ lây nhiễm cho người khác đúng không anh

  11. #11
    Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1977)
    Truong Xuan's Avatar
    Ngày tham gia
    15-04-2013
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    51,277
    Cảm ơn
    1,912
    Được cảm ơn: 13,043 lần
    Trích dẫn Gửi bởi neverfail. Xem bài viết
    A Tuấn ơi như vậy sau khi điều trị thuốc xong thì e không còn nguy cơ lây nhiễm cho người khác đúng không anh
    Bạn phải XN khẳng định an toàn thì mới kết luận không thể lây nhiễm cho người khác.

  12. #12
    Thành Viên Mới
    Ngày tham gia
    08-07-2018
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    11
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn: 0 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Bạn phải XN khẳng định an toàn thì mới kết luận không thể lây nhiễm cho người khác.
    E có xét nghiệm vào ngày thứ 50/56 rồi a âm tính rồi , thì sau khi điều trị thuốc em không thể lây nhiễm đúng không a, hay phải sau ngày thứ 56 mới không có cơ hội lây nhiễm

  13. #13
    Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1977)
    Truong Xuan's Avatar
    Ngày tham gia
    15-04-2013
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    51,277
    Cảm ơn
    1,912
    Được cảm ơn: 13,043 lần
    Trích dẫn Gửi bởi neverfail. Xem bài viết
    E có xét nghiệm vào ngày thứ 50/56 rồi a âm tính rồi , thì sau khi điều trị thuốc em không thể lây nhiễm đúng không a, hay phải sau ngày thứ 56 mới không có cơ hội lây nhiễm
    Bạn uống thuốc ức chế virus nên XN sớm kết quả chưa chính xác, chưa kết luận được đã an toàn hay chưa.

  14. #14
    Thành Viên Mới
    Ngày tham gia
    08-07-2018
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    11
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn: 0 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Bạn uống thuốc ức chế virus nên XN sớm kết quả chưa chính xác, chưa kết luận được đã an toàn hay chưa.
    Vậy thì chết em rồi , bữa giờ e qh không an toàn với vợ

  15. #15
    Thành Viên Mới
    Ngày tham gia
    08-07-2018
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    11
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn: 0 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Bạn uống thuốc ức chế virus nên XN sớm kết quả chưa chính xác, chưa kết luận được đã an toàn hay chưa.
    Ở phía trên chị Hà với a Tuấn nói đã an toàn không cần xét nghiệm lại rồi mà a

  16. #16
    Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1977)
    Truong Xuan's Avatar
    Ngày tham gia
    15-04-2013
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    51,277
    Cảm ơn
    1,912
    Được cảm ơn: 13,043 lần
    Trích dẫn Gửi bởi neverfail. Xem bài viết
    Vậy thì chết em rồi , bữa giờ e qh không an toàn với vợ
    Trích dẫn Gửi bởi neverfail. Xem bài viết
    Ở phía trên chị Hà với a Tuấn nói đã an toàn không cần xét nghiệm lại rồi mà a

    À, là bạn XN sau ngưng thuốc 56 ngày chứ không phải sau nguy cơ 56 ngày. Vậy thì kết quả này an toàn rồi, bạn yên tâm vợ bạn không có sao.

  17. #17
    Thành Viên Mới
    Ngày tham gia
    08-07-2018
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    11
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn: 0 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    À, là bạn XN sau ngưng thuốc 56 ngày chứ không phải sau nguy cơ 56 ngày. Vậy thì kết quả này an toàn rồi, bạn yên tâm vợ bạn không có sao.
    Dạ sau ngưng thuốc 50 ngày a ơi , vậy thì sau ngưng thuốc thì e có lây nhiêm cho nguoi khac không a e xét nghiệm âm tính ngày 50

  18. #18
    Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1977)
    Truong Xuan's Avatar
    Ngày tham gia
    15-04-2013
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    51,277
    Cảm ơn
    1,912
    Được cảm ơn: 13,043 lần
    Trích dẫn Gửi bởi neverfail. Xem bài viết
    Dạ sau ngưng thuốc 50 ngày a ơi , vậy thì sau ngưng thuốc thì e có lây nhiêm cho nguoi khac không a e xét nghiệm âm tính ngày 50
    Sau ngưng thuốc 50 ngày cũng yên tâm rồi bạn.

  19. #19
    Thành Viên Mới
    Ngày tham gia
    08-07-2018
    Giới tính
    Nam
    Bài viết
    11
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn: 0 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Sau ngưng thuốc 50 ngày cũng yên tâm rồi bạn.
    e hỏi xíu với trường hợp âm tính như e thì sau khi ngưng thuốc thì e có thể lây nhiễm không a

  20. #20
    Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 )
    Tuanmecsedec's Avatar
    Ngày tham gia
    29-08-2007
    Giới tính
    Nam
    Đến từ
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Bài viết
    75,601
    Cảm ơn
    3,490
    Được cảm ơn: 18,285 lần
    Trích dẫn Gửi bởi neverfail. Xem bài viết
    Dạ sau ngưng thuốc 50 ngày a ơi , vậy thì sau ngưng thuốc thì e có lây nhiêm cho nguoi khac không a e xét nghiệm âm tính ngày 50

    Bạn yên tâm đi,hiện tại trong máu bạn không có vi rút thì làm sao trong tinh dịch có được.
    Bạn đang lo lắng về HIV cần tư vấn bạn ĐT hoặc thời gian phơi nhiễm HIV sắp hết 72 giờ. Bạn ĐT hoàn toàn miễn phí cho:Tuanmecsedec: 098.2727.393.
    Tư Vấn Zalo : (0982727393)tuanmecsedec
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM cấp ngày 15/5/2009.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này

Users Browsing this Thread

Có 2 người đang xem chủ đề. (1 thành viên và 1 khách)

  1. Quangdai

Quyền viết bài

  • Bạn Không thể gửi Chủ đề mới
  • Bạn Không thể Gửi trả lời
  • Bạn Không thể Gửi file đính kèm
  • Bạn Không thể Sửa bài viết của mình
  •