Kính chào các anh chị,

Anh chị cho em xin chút thời gian tư vấn giúp em về trường hợp của em. Chuyện là thời gian qua em có tìm hiểu một vài người bạn đồng giới và hành vi của em đến nay cũng có thể xấp xỉ 21 ngày, em không biết mình có nguy cơ không, dạo gần đây em hay bị đau họng, sổ mũi nên rất lo lắng.

• Giữa tháng 6 rồi thì em với người A có quan hệ với nhau sau khi mới tìm hiểu, hành vi là cả hai chỉ oral cho nhau chứ không có quan hệ qua đường hậu môn, nhưng em có hôn sâu và oral sex nhiều cho người này.
  • Hai ngày sau đó thì em đi massage kích dục và nhân viên này chỉ oral cho em thôi, rồi sau đó em xuất tinh.
  • Tối hôm qua thì em với người B có ngủ lại ở nhà em, và bạn này là bác sĩ, và em cũng oral và hôn sâu với người này (có nuốt nước bọt nhau), lúc oral em cảm thấy vị mặn của dịch nhờn nhiều. Em lo sợ không biết họng và khoang miệng em có vết thương hở nào không ạ. Sáng dậy, em đánh rang thì chắc do bàn chải cứng, nên em bị chảy máu chân răng nhiều, đỏ luôn. Như vậy em có nguy cơ gì không ạ. Lưng bạn này cũng rất nhiều mụn li ti, có phải là triệu chứng của bệnh gì không ạ.

Vì em cũng hay thiếu C nên hay bị chảy máu chân răng và sức khỏe yếu, em không biết những hành vi trên có sao không ạ.

Em hoang mang quá, không biết có nên đợi 1-2 tuần nữa đến Pastuer xét nghiệm Combo không ạ. Vì hành vi với người A đến nay cũng 1 tháng, còn người B thì 2 tuần nữa là dc 20 ngày, chắc là đủ thời gian phải không ạ.