Chào các anh chị trong diễn đàn. Em có một số câu hỏi muốn nhờ anh chị giải đáp không em stress chết mất.

Trước giờ em sống rất lành mạnh. Không ăn chơi gì. Nhưng hôm 5/7 vừa rồi em có đi liên hoan với mấy anh em trong cty. Xong thì có đi hát. Vào quán karaoke mấy thằng kia nó có gọi mấy em tiếp viên rót bia. Em đã cố tránh nhưng mấy cô đó cứ cố tình ngồi sát rồi cầm tay mời bia. Lúc đó tối nên em cũng không nhìn rõ tay họ có xây xát hay dính gì không. Nhưng sau đó theo thói quen em lấy đúng tay đó ngoáy mũi tại mũi em hay bị ngứa và thỉnh thoảng có gỉ mũi màu đen. Em muốn hỏi là như vậy có nguy cơ không nếu tay họ xây xát và mũi em chảy xíu máu tại sáng hôm đó em có nhổ mấy cái lông mũi mà thời điểm đi hát là tầm 10 rưỡi ạ. Thứ hai là răng lợi em không tốt. Hay chảy máu chân răng. Hôm đó đông người nên lúc hỗn loạn em không biết họ đưa cho em cốc bia cứ mời uống mà em lo cốc đó có người khác uống trước rồi lỡ người đó cũng có vấn đề răng miệng như em thì nguy cơ của em là như thế nào. Mong anh chị giải đáp những thắc mắc của em vì kiến thức em đọc mấy ngày nay rồi nhưng bị loạn hết lên. Cứ suy nghĩ không thôi. Nghĩ đến bố mẹ vợ con em không thể làm được gì hết ạ!