Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Massage thái có BJ và HJ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Massage thái có BJ và HJ.

Em chào anh chị ạ.

Anh chị có thể tư vấn cho hành vi nguy cơ của em được không ạ.

Vào 3 hôm trước em với bạn có đi massage thái và được massage bằng ngực. Sau đó thì cô gái massage có dùng miệng để OS trong khoảng 20s rồi lại dùng tay, rồi lại tiếp tục OS và HJ nhưng khoảng cách giữa các lần không kéo dài quá lâu. Theo em nhớ thì khoảng 10-20s là cô ấy lại HJ cho em. Được khoảng hơn 1 phút thì cô ấy HJ rồi xuất ra ngoài, nếu OS ko kéo dài như vậy thì có nguy cơ gì không ạ. Sau đó cô ấy đi xúc miệng.

Trong quá trình OS, em không có mang bao cao su. Cho em hỏi em có nguy cơ với HIV không ạ. Còn các bệnh STIs khác thì xác suất bị của em có nhiều không ạ vì em kiểm tra dương vật không thấy vết xước nào cả và lúc cô ấy OS cho em thì cũng chỉ ở đầu dương vật chứ không ngậm quá sâu.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi xintuvan1234 Xem bài viết
    Em chào anh chị ạ.

Anh chị có thể tư vấn cho hành vi nguy cơ của em được không ạ.

Vào 3 hôm trước em với bạn có đi massage thái và được massage bằng ngực. Sau đó thì cô gái massage có dùng miệng để OS trong khoảng 20s rồi lại dùng tay, rồi lại tiếp tục OS và HJ nhưng khoảng cách giữa các lần không kéo dài quá lâu. Theo em nhớ thì khoảng 10-20s là cô ấy lại HJ cho em. Được khoảng hơn 1 phút thì cô ấy HJ rồi xuất ra ngoài, nếu OS ko kéo dài như vậy thì có nguy cơ gì không ạ. Sau đó cô ấy đi xúc miệng.

Trong quá trình OS, em không có mang bao cao su. Cho em hỏi em có nguy cơ với HIV không ạ. Còn các bệnh STIs khác thì xác suất bị của em có nhiều không ạ vì em kiểm tra dương vật không thấy vết xước nào cả và lúc cô ấy OS cho em thì cũng chỉ ở đầu dương vật chứ không ngậm quá sâu.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Anh Tuấn ơi vậy các bệnh STIs khác thì có sao không anh vì thời gian cô ấy OS cho em không kéo dài quá lâu và luôn luôn bị ngắt khoảng.

Em cảm ơn anh ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi xintuvan1234 Xem bài viết
    Anh Tuấn ơi vậy các bệnh STIs khác thì có sao không anh vì thời gian cô ấy OS cho em không kéo dài quá lâu và luôn luôn bị ngắt khoảng.

Em cảm ơn anh ạ.

Thời gian bạn chỉ như vậy và chỉ đầu khấc thôi thì không sao.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

xintuvan1234 (11-07-2018)

Thông tin về chủ đề này