Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 29

Chủ đề: Băn khoăn về tinh trùng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Băn khoăn về tinh trùng

Chào các anh chị trên diễn đàn, em có một vấn đề thắc mắc muốn hỏi ạ.
    Chuyện là đêm hôm qua tầm 5h sáng em có kích dục bằng tay cho anh bạn quen qua Zalo, lúc người đó xuất tinh em có nhắm mắt, sau đấy em ra rửa tay và nhìn gương thấy trên mặt không có tinh trùng, nhưng khoản 6h em đi ăn sáng tự nhiên mắt em đỏ ngầu và xót, đến hôm nay vẫn còn đỏ, em phải mua thuốc về nhỏ.
    Vậy anh chị cho em hỏi là: Tinh trùng nó bắn ra thành từng bãi và trong đấy sẽ lẫn vào tia li ti, nếu hôm đấy một giọt tinh trùng li ti nào đấy văng trúng mắt em, mà em đang nhắm mắt như thế, thì nó có chảy vào và có nguy cơ không ac
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Phongcach Xem bài viết
    Chào các anh chị trên diễn đàn, em có một vấn đề thắc mắc muốn hỏi ạ.
    Chuyện là đêm hôm qua tầm 5h sáng em có kích dục bằng tay cho anh bạn quen qua Zalo, lúc người đó xuất tinh em có nhắm mắt, sau đấy em ra rửa tay và nhìn gương thấy trên mặt không có tinh trùng, nhưng khoản 6h em đi ăn sáng tự nhiên mắt em đỏ ngầu và xót, đến hôm nay vẫn còn đỏ, em phải mua thuốc về nhỏ.
    Vậy anh chị cho em hỏi là: Tinh trùng nó bắn ra thành từng bãi và trong đấy sẽ lẫn vào tia li ti, nếu hôm đấy một giọt tinh trùng li ti nào đấy văng trúng mắt em, mà em đang nhắm mắt như thế, thì nó có chảy vào và có nguy cơ không ac

Những gì bạn kể,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh chị ơi, tinh trùng thường xuất ra từng bệt, nếu như có giọt li ti nào đấy văng trúng mắt, thì bệt tinh trùng sẽ văng trúng vị trí gần con mắt và mình phải nhìn thấy đúng ko ạ? Sẽ không có chuyện một giọt nhỏ văng trúng mắt còn các bệt tinh trùng to văng vào quần hả ac???

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vì hôm đấy tinh trùng văng vào quần anh đấy, nhưng tinh trùng thường có bệt to lẫn tia nhỏ, em sợ tia nhỏ lúc bắn ra xa đã bắn trúng mắt em, lúc đấy em nhắm mắt

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Anh chị ơi, tinh trùng thường xuất ra từng bệt, nếu như có giọt li ti nào đấy văng trúng mắt, thì bệt tinh trùng sẽ văng trúng vị trí gần con mắt và mình phải nhìn thấy đúng ko ạ? Sẽ không có chuyện một giọt nhỏ văng trúng mắt còn các bệt tinh trùng to văng vào quần hả ac???
    Vì hôm đấy tinh trùng văng vào quần anh đấy, nhưng tinh trùng thường có bệt to lẫn tia nhỏ, em sợ tia nhỏ lúc bắn ra xa đã bắn trúng mắt em, lúc đấy em nhắm mắt

Bạn là người luôn luôn tạo rất nhiều nick để hỏi,mặc dù ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.Đổi khi có những lời lẽ hỏi ngược lại tại sao không có nguy cơ,như vậy là phải có nguy cơ chứ.

Tuanmecsedec xin lỗi bạn,nếu am hiểu chuyện của mình thì tự giải quyết,lên đây hỏi làm gì ?.Nếu đã hỏi thì phải tin tưởng lời tư vấn.

Cuối cùng Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa trong trường hợp này bạn 100% không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh chị ơi, cho em hỏi là nguy cơ khi bị máu hoặc dịch văng vào mắt thì nó phải rõ ràng đúng không ạ? Tức là em phải cảm nhận được có thứ gì bay trúng mắt, và sẽ thấy cay và em phải đi soi gương ngay đúng không anh chị?
    E thấy nhiều trường hợp của em, em không cảm giác được bị cái gì văng vào nhưng mỗi lần gần trai hoặc qh là mắt em lại bị đỏ hoặc bị dính khi chóp mắt.. Vậy là em không bị gì văng vào phải không??
    Em cố nghĩ rằng mình không bị HIV , nhưng ngày nào em cũng đau bụng tiêu chảy thật sự em chịu hết nổi rồi :(

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh chị ơi, cho em hỏi là nguy cơ khi bị máu hoặc dịch văng vào mắt thì nó phải rõ ràng đúng không ạ? Tức là em phải cảm nhận được có thứ gì bay trúng mắt, và sẽ thấy cay và em phải đi soi gương ngay đúng không anh chị?
    E thấy nhiều trường hợp của em, em không cảm giác được bị cái gì văng vào nhưng mỗi lần gần trai hoặc qh là mắt em lại bị đỏ hoặc bị dính khi chóp mắt.. Vậy là em không bị gì văng vào phải không??
    Em cố nghĩ rằng mình không bị HIV , nhưng ngày nào em cũng đau bụng tiêu chảy thật sự em chịu hết nổi rồi :(
    Mắt rất nhạy cảm, vì vậy nếu có gì vào sẽ cảm nhận được và thấy khó chịu ngay.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921

Tuanmecsedec thấy bạn từ trước đến giờ toàn lo lắng chuyện vớ vẩn,mặc dù tư vấn rất nhiều rồi.Nếu biết cảm thấy bản thân mình lo lắng như vậy thì đừng (làm nghề) tiếp xúc ai hết.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em cố dặn lòng là mình suy nghĩ nhiều thôi, nhưng không hiểu sao dạo gần đây em bị tiêu chảy hoài, ngày nào cũng đau bụng.. Mặc dù em ko ăn gì bậy và ko ăn đồ sống..Em chết mất thôi.
    Em có nhiều trường hợp, nhưng em nhớ chưa bao giờ em cảm nhận đc có thứ gì văng trúng mắt cả, toàn là em tiếp xúc, âu yếm, ở gần xong tự nhiên mắt em đỏ lên

Cảm ơn
    596
    Em cố dặn lòng là mình suy nghĩ nhiều thôi, nhưng không hiểu sao dạo gần đây em bị tiêu chảy hoài, ngày nào cũng đau bụng.. Mặc dù em ko ăn gì bậy và ko ăn đồ sống..Em chết mất thôi.
    Em có nhiều trường hợp, nhưng em nhớ chưa bao giờ em cảm nhận đc có thứ gì văng trúng mắt cả, toàn là em tiếp xúc, âu yếm, ở gần xong tự nhiên mắt em đỏ lên
    Lại bắt đầu bài ca cổ điển. Còn làm "nghề" đó thì còn lo lắng nhiều.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh chị cho em hỏi 1 th này nữa ạ, vd trong mồm ngta bị chảy máu mà trong lúc âu yếm ngta vô tình làm văng nước bọt trong miệng trúng măt mình, trong đó có lẫn cả máu (vì trong mồm ngta chảy máu) thì nước bọt trong mồm có bất hoạt được virus trong máu không ac??

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Anh chị cho em hỏi 1 th này nữa ạ, vd trong mồm ngta bị chảy máu mà trong lúc âu yếm ngta vô tình làm văng nước bọt trong miệng trúng măt mình, trong đó có lẫn cả máu (vì trong mồm ngta chảy máu) thì nước bọt trong mồm có bất hoạt được virus trong máu không ac??
    Bất hoạt đc hay ko là do lượng máu nhìu hay ít... chứ ngậm 1 họng máu thì chịu :))
    Với lại trong họng có máu là ngta cảm nhân đc liền chứ ko ai khùng mà ngậm họng máu âu yếm rồi hôn...
    Mà trương hợp ví dụ bạn vô lý... bộ bạn mún âu yếm với gmd hả :))

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Bạn ơi mình đang đặt vấn đề là mình âu yếm với đàn ông, gmd gì ở đây bạn??
    Vậy là nếu chỉ ra máu ít thì sẽ bất hoạt được, còn nếu máu nhiều thì không bât hoạt được, nhưng nếu máu nhiều thì ngta không thể thực hiện hành vi cho mình đc đúng ko ạ

Cảm ơn
    596
    BQT chỉ tư vấn những tình huống đã xảy ra với bạn. Còn VD, Nếu, Giả sử... thì bạn tự tìm hiểu những chủ đề sẵn có tại diễn đàn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi trường hợp xảy ra em mới hỏi chứ không xảy ra em hỏi làm gì ạ?
    Tức là ng đó âu yếm, mút núm vú em, lúc nhả ra mạnh quá nên nước bọt văng lên măt em, nhìn xuống núm vú thì thấy có máu, nên em mới hỏi là nếu trong nc bọt đó có lẫn máu thì có bất hoạt đuợc không ạ?
    Cảm ơn ac

(Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Anh ơi trường hợp xảy ra em mới hỏi chứ không xảy ra em hỏi làm gì ạ?
    Tức là ng đó âu yếm, mút núm vú em, lúc nhả ra mạnh quá nên nước bọt văng lên măt em, nhìn xuống núm vú thì thấy có máu, nên em mới hỏi là nếu trong nc bọt đó có lẫn máu thì có bất hoạt đuợc không ạ?
    Cảm ơn ac
    Nhả kiểu j vậy trời... :))
    Nếu 1 lượng nhỏ máu trong nước bọt thì sẽ bị bất hoạt... còn nếu 1 ngụm máu thì thua...
    Bạn tự xét trường hợp của bạn xem ntn... còn máu thì nói thật bạn hơi vô lý...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Ngta mút vú mình, mút sâu hết quả ngực nên khi nhả ra, bị lực nhả ra mạnh nên nước bọt văng lên măt mình, nhìn xuống núm vú thì thấy có máu trên quầng vú, chắc là mút mạnh quá nên bị chảy máu bên trong , có gì mà vô lý.
    Trong trường hợp này liệu có bất hoạt đc ko? Vì mình nghĩ trong mồm lúc nào cũng có nước bọt, mà nếu bị chảy máu nhiều chắc ngta cũng ko thể nào thực hiện hành vi đc , nên chắc chảy ít máu thôi...vì e thấy rõ đc máu đọng vòng tròn trên quầng vú nên em sợ
    Lần sửa cuối bởi Phongcach, ngày 20-07-2018 lúc 19:58.

(Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Ngta mút vú mình, mút sâu hết quả ngực nên khi nhả ra, bị lực nhả ra mạnh nên nước bọt văng lên măt mình, nhìn xuống núm vú thì thấy có máu trên quầng vú, chắc là mút mạnh quá nên bị chảy máu bên trong , có gì mà vô lý.
    Trong trường hợp này liệu có bất hoạt đc ko? Vì mình nghĩ trong mồm lúc nào cũng có nước bọt, mà nếu bị chảy máu nhiều chắc ngta cũng ko thể nào thực hiện hành vi đc , nên chắc chảy ít máu thôi...vì e thấy rõ đc máu đọng vòng tròn trên quầng vú nên em sợ
    Bạn ko có nguy cơ...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vậy là trong nước bọt đó có lẫn máu văng vào mắt em thì với lượng máu như thế nước bọt sẽ bất hoạt được virus phải không anh?
    Em buồn lắm, em cố dặn lòng là em ko nguy cơ, nhưng ko hiểu sao ngày nào cũng đau bụng tiêu chảy , khuya rồi mà còn ngồi ôm bồn cầu ngta gọi đi làm mà ko đi được ý..
    Em là 1 ng chuyển giới số phận ko may mắn, nhà nghèo , bị kỳ thị nên nghỉ học sớm, e phải khó khăn lắm mới có đc ngày hôm nay, em chỉ mong cuộc sống em bình thường như bao ng khác..đc hạnh phúc đc yêu thương.. Nếu bị HIV , mọi thứ của em sẽ mất hết.. E đau khổ quá

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Giờ này 5h sáng e vẫn không ngủ được, đau bụng quằn quại và cứ đi vệ sinh hoài, em đuối lắm luôn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này