Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: Băn khoăn về tinh trùng

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Phongcach Xem bài viết
    Anh ơi trường hợp xảy ra em mới hỏi chứ không xảy ra em hỏi làm gì ạ?
    Tức là ng đó âu yếm, mút núm vú em, lúc nhả ra mạnh quá nên nước bọt văng lên măt em, nhìn xuống núm vú thì thấy có máu, nên em mới hỏi là nếu trong nc bọt đó có lẫn máu thì có bất hoạt đuợc không ạ?
    Cảm ơn ac
    Tình huống này bạn đã tạo nick hỏi rồi, giờ hỏi lại chi bằng quay lại nick cũ đọc lại.

Mà tôi nhớ là cách đây ít ngày bạn tạo nick hỏi tình huống được tư vấn có nguy cơ đang uống PEP mà sao vẫn không bỏ được cái nghề này? Bạn đã tạo rất nhiều nick và được tư vấn rất nhiều rồi, nhưng cuối cùng thì.... sợ nhưng vẫn cứ bám nghề, chắc khi nào sinh "nghiệp" mới hối hận.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi trường hợp đấy anh Tuanmecsedec bảo không có nguy cơ nên em không uống Pep... Trường hợp đó là: bạn tình đút đầu dương vật vào lỗ hậu môn em rồi nhịp nhịp trong 10 giây rồi rút ra, không cho sâu vào hết được mà chỉ đến đầu khất thôi vì không có bôi trơn.
    Em được chị Nguyen Ha và anh Tuanmecsedec bảo ko sao nên em ko dùng Pep.. Sao giờ anh Truong Xuan bảo em có nguy cơ?? E sợ quá

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Tức là như này: Đầu tiên bạn tình liếm lỗ đít em, sau đó nó cạ dương vật bên ngoài, cao hứng nên cho vào trong luôn, nhưng do không có Gel bôi trơn nên không cho hết dương vật vào được, mà chỉ cho được đến đầu khất, tầm 2 - 3cm thôi.
    Khi cho được đầu khất vào thì nó không để yên, mà nó có nhịp nhịp, mục đích là nhịp để đưa sâu vào ýk, nhưng không có bôi trơn nên không vào được nữa, chỉ đến đầu khất.. Sau đấy, thấy không vào sâu được nữa nên nó rút ra, tính thời gian cũng tầm 10 - 15 giây.
    Nếu nó cho đầu khất vào rồi rút ra ngay thì không sao. Nhưng đằng này, khi cho đầu khất vào..nó có nhịp nhịp, và thời gian thì từ 10 đến 15 giây..
    E sợ quá..

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Tức là như này: Đầu tiên bạn tình liếm lỗ đít em, sau đó nó cạ dương vật bên ngoài, cao hứng nên cho vào trong luôn, nhưng do không có Gel bôi trơn nên không cho hết dương vật vào được, mà chỉ cho được đến đầu khất, tầm 2 - 3cm thôi.
    Khi cho được đầu khất vào thì nó không để yên, mà nó có nhịp nhịp, mục đích là nhịp để đưa sâu vào ýk, nhưng không có bôi trơn nên không vào được nữa, chỉ đến đầu khất.. Sau đấy, thấy không vào sâu được nữa nên nó rút ra, tính thời gian cũng tầm 10 - 15 giây.
    Nếu nó cho đầu khất vào rồi rút ra ngay thì không sao. Nhưng đằng này, khi cho đầu khất vào..nó có nhịp nhịp, và thời gian thì từ 10 đến 15 giây..
    E sợ quá..
    Trường hợp này ko có nguy cơ...
    Như a trường xuân đã nói... b đã tạo nhìu nick và hỏi... B mà còn theo nghề thì tâm lý b ko ổn định dài dài...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mình chỉ làm quán hát thôi, trường hợp của mình nhiều nhưng đa số là liên quan đến mắt .
    Vậy trường hợp mình vừa nêu trên ko sao hả bạn.. May quá

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Mình chỉ làm quán hát thôi, trường hợp của mình nhiều nhưng đa số là liên quan đến mắt .
    Vậy trường hợp mình vừa nêu trên ko sao hả bạn.. May quá
    Ko sao... b nên tìm hiểu kiến thức về H tại dd này...

Cảm ơn
    596
    Anh ơi trường hợp đấy anh Tuanmecsedec bảo không có nguy cơ nên em không uống Pep... Trường hợp đó là: bạn tình đút đầu dương vật vào lỗ hậu môn em rồi nhịp nhịp trong 10 giây rồi rút ra, không cho sâu vào hết được mà chỉ đến đầu khất thôi vì không có bôi trơn.
    Em được chị Nguyen Ha và anh Tuanmecsedec bảo ko sao nên em ko dùng Pep.. Sao giờ anh Truong Xuan bảo em có nguy cơ?? E sợ quá
    E sợ quá..

Bạn muốn thắc mắc gì về vấn đề này thì quay lại nick đó thắc mắc, không phải tạo cho lắm nick rồi post bài lung tung.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chủ đề đó bị khoá rồi mà anh Truong Xuan, em không trả lời được nên mới tạo chủ đề khác ạ.. Vậy em ko nguy cơ phải ko anh???

Cảm ơn
    596
    Chủ đề đó bị khoá rồi mà anh Truong Xuan, em không trả lời được nên mới tạo chủ đề khác ạ.. Vậy em ko nguy cơ phải ko anh???
    Chủ đề bị khóa tức đã tư vấn xong. Nếu bạn không yên tâm thì đi xét nghiệm thôi.

Chủ đề này bạn không còn thắc mắc gì nữa nên BQT khóa lại.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này