Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: cùng nhau chia sẻ và tâm sự nhé

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

cùng nhau chia sẻ và tâm sự nhé

Chào cả nhà hiện nay mình đã điều trị được hơn 1 năm . Thời gian đầu mọi thứ khó khăn đã vượt qua . Mình có công việc ổn định . Ngọai hình mình menly . Sống tại Sài Gòn . Mỗi khi đi làm về thường hay đi gym , xem phim và cafe . . .

Trong cs này nếu 1 ngày mình tự phát hiện ra mình cần 1 người chân thành k tâm tư gì và cứ thế là bạn tri kỷ đựơc thì càng tốt... Mình luôn tìm một người như thế...
    Mail của mình : minhtrungle2490@gmail.com
    Lần sửa cuối bởi NguyenMinhDuy, ngày 18-07-2018 lúc 06:24.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    ...............
    Lần sửa cuối bởi NguyenMinhDuy, ngày 18-07-2018 lúc 06:24.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    rainlong.vang@gmail.com
    Kết bạn nhé

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    34
    Nghe có vẻ xa xỉ quá ... Nhưng cũng chúc bạn tìm được 1 người như ý nguyện ...

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Lúc trước cũng có xin mail xin zalo mình. Nhưng chắc cũng kén chọn.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Phuoc tsb Xem bài viết
    Lúc trước cũng có xin mail xin zalo mình. Nhưng chắc cũng kén chọn.
    Như vậy mới cuộc sống mới có ý nghĩa đó em. Ở đời đôi khi có những chuyện mới nhìn qua thì chỉ toàn màu hồng khi đứng lại nhìn kỹ mới nhận ra không hoàn toàn như vậy

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nhiều khi buồn không biết tâm sự với ai. Ngày ngày chịu đựng. Khi buồn chỉ biết im lặng. Hoặc đi du lịch 1 mình. Sắp tới sinh nhật tròn 24 tuổi mà thấy buồn. Buồn cho đời nghiệt ngã. Nhiều khi mình đứng trước mặt người khác cố tỏ ra mạnh mẽ, lạc quan, nhưng khi đêm về lại là nỗi sầu day dẵng. Nhiều người họ tỏ tinh, muốn làm quen, nhưng mình k dám nói là bị nhiễm căn bệnh này, cứ thế mà độc bước.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cố lên bạn nhé . Giữ gìn sức khoẻ và tinh thần là điều cần thiết nhất ... Chúc bạn luôn vui vẻ .

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi VoviMhan Xem bài viết
    Như vậy mới cuộc sống mới có ý nghĩa đó em. Ở đời đôi khi có những chuyện mới nhìn qua thì chỉ toàn màu hồng khi đứng lại nhìn kỹ mới nhận ra không hoàn toàn như vậy
    Chắc vậy. E đơn giản hơn. Mõi ngày nắng sẽ lên... chân thành tử tế với nhau thì tồn tại lâu dài... bạn bè quý nhau ở sự thành thật. Chứ đẹp rùi cũng tàn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    34
    Trích dẫn Gửi bởi hoihan789 Xem bài viết
    Nhiều khi buồn không biết tâm sự với ai. Ngày ngày chịu đựng. Khi buồn chỉ biết im lặng. Hoặc đi du lịch 1 mình. Sắp tới sinh nhật tròn 24 tuổi mà thấy buồn. Buồn cho đời nghiệt ngã. Nhiều khi mình đứng trước mặt người khác cố tỏ ra mạnh mẽ, lạc quan, nhưng khi đêm về lại là nỗi sầu day dẵng. Nhiều người họ tỏ tinh, muốn làm quen, nhưng mình k dám nói là bị nhiễm căn bệnh này, cứ thế mà độc bước.
    Đọc comment của bạn mình cảm thấy đồng cảm . Cách đây 3 năm , khi điều trị ArV được 1 năm , mình cũng từng tuyệt vọng và suy sụp . Mình cũng từng từ chối nhiều lời kết bạn vì tự ti . Nhưng mình cố gắng lạc quan , quên đi chuyện không may và hy vọng 1 tương lai trị hết được bệnh rồi sống hòa nhập lại . Qua đây , mình mong bạn mau chóng lấy lại tinh thần , lạc quan hơn trong cuộc sống , đặc biệt nên chấp nhận lời làm quen và theo đuổi của 1 ai đó . Bạn đừng sống trong vỏ bọc của căn bệnh này nữa , mà hãy cố cho nó vào 1 hộp bí mật . Với sự đột phá trong điều trị hiện nay , nếu tải lượng virus dưới ngưỡng phát hiện và duy trì uống thuốc đúng theo phát đồ trị liệu tốt , chúng ta sẽ sống như người bình thường , không lây nhiễm bệnh qua đường tình dục được nữa .
    Bạn hãy tự tin lên nhé ! Và chuyện có bệnh , bạn hãy cất nó vào 1 hộp bí mật cho riêng mình , rồi mọi chuyện sẽ trở nên dễ chịu hơn .
    Mình hy vọng bạn mau hòa nhập lại cuộc sống , sống lành mạnh và trở thành 1 người có ích . Điều quan trọng là có niềm vui tinh thần tình yêu .
    Thân mến !

Thông tin về chủ đề này