Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: “ sự chung thuỷ” chia sẽ và ý kiến về những vấn đề xung quanh thuốc

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

“ sự chung thuỷ” chia sẽ và ý kiến về những vấn đề xung quanh thuốc

theo các bạn nghĩ, như hiện nay, bao nhiêu phần trăm người chấp nhận đồng tính chúng ta ? Và sự chung thuỷ trong giới mình có được bao nhiêu? Trong khi đó mình thấy rất nhiều người vẫn không dám tin vào tình yêu của giới này? Và khi họ đã bị phụ bạc họ không còn sự tin tưởng ai khác nữa?
    Muốn làm bạn với họ rất khó và khó mở lòng cho người khác cơ hội một lần nữa?
    Vấn đề thứ hai mình muốn nói là khi sử dụng ARV một thời gian ai cũng sẽ có tác dụng phụ chủ yếu loại thuốc và cơ địa của mỗi người, mong nhận được sự chia sẽ kinh nghiêm từ nhiều bạn để mọi người biết và khắc phục, đồng thời kết bạn chia sẽ và mang niềm vui đến cho nhau” sống là mang niềm vui cho người khác, chỉ cần một ngày còn mở mắt là một ngày hạnh phúc, niềm vui của họ là niềm vui của chính mình”

Có gì kb zao nha:0989262682

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi thanhdung1992 Xem bài viết
    theo các bạn nghĩ, như hiện nay, bao nhiêu phần trăm người chấp nhận đồng tính chúng ta ? Và sự chung thuỷ trong giới mình có được bao nhiêu? Trong khi đó mình thấy rất nhiều người vẫn không dám tin vào tình yêu của giới này? Và khi họ đã bị phụ bạc họ không còn sự tin tưởng ai khác nữa?
    Muốn làm bạn với họ rất khó và khó mở lòng cho người khác cơ hội một lần nữa?
    Vấn đề thứ hai mình muốn nói là khi sử dụng ARV một thời gian ai cũng sẽ có tác dụng phụ chủ yếu loại thuốc và cơ địa của mỗi người, mong nhận được sự chia sẽ kinh nghiêm từ nhiều bạn để mọi người biết và khắc phục, đồng thời kết bạn chia sẽ và mang niềm vui đến cho nhau” sống là mang niềm vui cho người khác, chỉ cần một ngày còn mở mắt là một ngày hạnh phúc, niềm vui của họ là niềm vui của chính mình”

Có gì kb zao nha:0989262682
    Mình chưa yêu ai nên cũng chưa cảm nhận được sự phụ bạc như thế nào nhưng mình biết trong giới gay dễ bị lung lay với những hình bóng khác.
    Mình cũng bị tác dụng phụ của thuốc

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    hihi. chính xác, cái lỗi lớn nhất là chính bản thân mình, nếu bản thân không như vậy thì cuộc sống luôn là màu hồng rùi.
    Bạn bị tác dụng phụ gì có thể nói, mình giúp được gì mình sẽ giúp.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Tình yêu không lý giai được...nhưng tgt3 theo quan điểm của riêng mình là : nhu cầu sinh lý - hám của lạ - không chung thủy - sắc đẹp...
    Tình yêu lúc mới quen biết chỉ ngọt ngào đầu môi như tạo 1 niềm tin cho đối phương để khi sở hữu được rùi thì một cái lý do "không họp" để chia tay. Rùi lại tiếp tục những lời ngọt ngào như mình là kẻ chung tình bị bội bạc để lấy lòng người mới...sau tất cả tgt3 là 1 vòng tròn của t.y...bạn đứa này là người yêu đứa kia.đứa kia là bồ thần này....tình yêu không tìm được sự đồng cảm voi nhau thì đổ vở là sớm hay muộn thui...
    Những ngày đầu uống thuốc mình hơi choán và bị nổi mụn. Tác dụng phụ còn tùy vào cơ địa của mõi người nữa. Nên cứ an tâm.

5. Những thành viên đã cảm ơn Phuoc tsb cho bài viết này:

mydream (03-04-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    34
    Chào bạn ,
    Thật ra , Gay cũng giống như nam giới , đều bị kích thích bởi những điều bản thân mình cho rằng đẹp mắt . Bản thân mình cũng không phủ nhận bản thân mình cũng có đức tính ấy , nhưng quan trọng là nồng cốt , mình nên phân biệt đâu là người bạn đời của mình , đâu là cái để mình ngắm nhìn lướt qua thôi . Khi bản thân mình đối đãi chân thành , chung thủy thì người bạn đời cũng sẽ đáp trả lại điều ấy cho mình . Quan niệm của mình là như thế .
    Về tác dụng phụ , thì có hôm mình bị và có hôm thì lại không , chủ yếu là trong giấc ngủ ( nóng ran người , đổ mồ hôi , gặp ác mộng , tiểu gắt ) trong 3 tiếng sau khi uống thuốc thôi , sau đó thì mình ngủ thẳng giấc tới sáng , dần đân cũng quen với cảm giác ấy , và mình còn cảm thấy như là nghiện thuốc , vì tạo những giấc mơ điên rồ ( đùa chút ! )
    Mong rằng chia sẻ của mình sẽ giúp ích được cho bạn .
    Thân mến ạ !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi touch_me_duy Xem bài viết
    Chào bạn ,
    Thật ra , Gay cũng giống như nam giới , đều bị kích thích bởi những điều bản thân mình cho rằng đẹp mắt . Bản thân mình cũng không phủ nhận bản thân mình cũng có đức tính ấy , nhưng quan trọng là nồng cốt , mình nên phân biệt đâu là người bạn đời của mình , đâu là cái để mình ngắm nhìn lướt qua thôi . Khi bản thân mình đối đãi chân thành , chung thủy thì người bạn đời cũng sẽ đáp trả lại điều ấy cho mình . Quan niệm của mình là như thế .
    Về tác dụng phụ , thì có hôm mình bị và có hôm thì lại không , chủ yếu là trong giấc ngủ ( nóng ran người , đổ mồ hôi , gặp ác mộng , tiểu gắt ) trong 3 tiếng sau khi uống thuốc thôi , sau đó thì mình ngủ thẳng giấc tới sáng , dần đân cũng quen với cảm giác ấy , và mình còn cảm thấy như là nghiện thuốc , vì tạo những giấc mơ điên rồ ( đùa chút ! )
    Mong rằng chia sẻ của mình sẽ giúp ích được cho bạn .
    Thân mến ạ !
    ukm. bạn thường xuyên gặp ác mộng hay thường xuyên mơ, nó kích thích thần kinh trung ương bạn đó, bạn có thể uống thêm thuốc hoạt huyết dưỡng não vào chiều sẽ giúp đỡ được phần nào đó và không gây ảo giác khi ngủ. thank bạn nhiều khi chia sẽ kinh nghiệm để mọi người có thêm kiến thức và tiếp tục con đường của chúng ta nha

8. Những thành viên đã cảm ơn thanhdung1992 cho bài viết này:

touch_me_duy (29-07-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    34
    Trích dẫn Gửi bởi thanhdung1992 Xem bài viết
    ukm. bạn thường xuyên gặp ác mộng hay thường xuyên mơ, nó kích thích thần kinh trung ương bạn đó, bạn có thể uống thêm thuốc hoạt huyết dưỡng não vào chiều sẽ giúp đỡ được phần nào đó và không gây ảo giác khi ngủ. thank bạn nhiều khi chia sẽ kinh nghiệm để mọi người có thêm kiến thức và tiếp tục con đường của chúng ta nha
    Cảm ơn bạn nhiều nè ! Mình sẽ dùng thử Hoạt Huyết Dưỡng Não xem sao ! Rồi mình sẽ review lại !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Mình thì lâng lâng cứ như phê đá!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi NgayToiSong Xem bài viết
    Mình thì lâng lâng cứ như phê đá!
    lú đầu ai cũng bị như vậy. để hạn chế bạn nên uống thuốc và nhiều nước, sau khi uống xong nên nghỉ ngơi và ngủ. vì thời gian ngấm thuốc là lúc bụng đói và gây ra choáng, khoảng 1-2 năm là quen ak

Thông tin về chủ đề này