Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Khiêng chung tấm sắt

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Khiêng chung tấm sắt

Em và anh kia có khiêng chung tấm sắt
    1. Miếng sắt không có cạnh nhọn ạ . Có nhọn nhưng ở góc khác
    2. Ở dưới chân cũng bằng phẳng không có đinh nhọn hay gồ ghề có thể gây xướt chân
    3. Em và anh ấy không để chân lại sát nhau hoặc nếu có gần cũng cách nhau trên dưới 10cm hoặc hơn ạ và thời gian gần nhau cũng vài giây
    4. Em thấy anh ấy không bị trầy xướt chảy máu gì và xem camera cả trăm lần cũng không thấy anh ấy bị sao
    Vậy cho em hỏi em có cái mụt ghẻ ở chân có rỉ 1 tí nước đỏ đỏ thì có nguy cơ không ạ. Em thấy ở ngoài anh ấy không bị chảy máu gì ạ và chân tay 2 người không lại gần nhau. Xem camera thì anh ấy vẫn ổn.

ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi rammus Xem bài viết
    Em và anh kia có khiêng chung tấm sắt
    1. Miếng sắt không có cạnh nhọn ạ . Có nhọn nhưng ở góc khác
    2. Ở dưới chân cũng bằng phẳng không có đinh nhọn hay gồ ghề có thể gây xướt chân
    3. Em và anh ấy không để chân lại sát nhau hoặc nếu có gần cũng cách nhau trên dưới 10cm hoặc hơn ạ và thời gian gần nhau cũng vài giây
    4. Em thấy anh ấy không bị trầy xướt chảy máu gì và xem camera cả trăm lần cũng không thấy anh ấy bị sao
    Vậy cho em hỏi em có cái mụt ghẻ ở chân có rỉ 1 tí nước đỏ đỏ thì có nguy cơ không ạ. Em thấy ở ngoài anh ấy không bị chảy máu gì ạ và chân tay 2 người không lại gần nhau. Xem camera thì anh ấy vẫn ổn.

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Dạ em thấy ở ngoài cũng không có máu me va quẹt mà trong camera ghi lại thì chân a ấy vẫn bình thường. Mà 2 chân còn cách nhau cũng 10cm nữa có khi hơn. Mà chân e mới cạy mụt ghẻ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Mà da chân nó dày nên muốn đứt chắc phải 1 lực không nhỏ cộng với sắt phải bén. Mà miếng sắt nó không có cạnh bén a ạ.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạ em thấy ở ngoài cũng không có máu me va quẹt mà trong camera ghi lại thì chân a ấy vẫn bình thường. Mà 2 chân còn cách nhau cũng 10cm nữa có khi hơn. Mà chân e mới cạy mụt ghẻ.
    Mà da chân nó dày nên muốn đứt chắc phải 1 lực không nhỏ cộng với sắt phải bén. Mà miếng sắt nó không có cạnh bén a ạ.

Vậy không hiểu bạn lo lắng cái nỗi gì???

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Không có sao bạn.

Thông tin về chủ đề này