Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Nhờ anh chị bỏ thời gian giải thích giúp

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18

Question Nhờ anh chị bỏ thời gian giải thích giúp

Dạ anh chị em có 1 thắc mắc muốn anh chị giải thích,theo em tìm hiểu trên diễn đàn thì Bác Tuấn có giải thích như thế này:
    Khi máu ở ngoài môi trường thì sau ít phút sẽ chuyển từ máu đỏ tươi tươi=> máu đỏ sẫm lúc này thì máu đã đột biến gen=>HIV bất hoạt
    Khi Tinh Dịch ở ngoài môi trường thì sau ít phút sẽ chuyển từ màu trắng đục=> Tinh dịch màu trong lúc này thì tinh dịch đột biến gen=>HIV bất hoạt
    Còn đối với dịch âm đạo em vẫn chưa biết cách thức thận biết xem dịch âm đạo đã đột biến gen và HIV bị bất hoạt hay chưa xin anh chị bỏ một ít thời gian để phân tích cho em biết với ạ.
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi nguyentrungkien Xem bài viết
    Dạ anh chị em có 1 thắc mắc muốn anh chị giải thích,theo em tìm hiểu trên diễn đàn thì Bác Tuấn có giải thích như thế này:
    Khi máu ở ngoài môi trường thì sau ít phút sẽ chuyển từ máu đỏ tươi tươi=> máu đỏ sẫm lúc này thì máu đã đột biến gen=>HIV bất hoạt
    Khi Tinh Dịch ở ngoài môi trường thì sau ít phút sẽ chuyển từ màu trắng đục=> Tinh dịch màu trong lúc này thì tinh dịch đột biến gen=>HIV bất hoạt
    Còn đối với dịch âm đạo em vẫn chưa biết cách thức thận biết xem dịch âm đạo đã đột biến gen và HIV bị bất hoạt hay chưa xin anh chị bỏ một ít thời gian để phân tích cho em biết với ạ.
    Ban quản trị chỉ tư vấn những tình huống cụ thể các bạn mắc phải. Còn kiểu muốn tìm hiểu kiến thức thì tự bạn bỏ thời gian tìm hiểu nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Em có tìm hiểu nhưng chưa biết làm sao có thể biết dịch đã bất hoạt hay chưa nên lên đây nhờ anh chị tư vấn giúp em để em hiểu hơn và tự đánh giá nguy cơ sau này ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi nguyentrungkien Xem bài viết
    Em có tìm hiểu nhưng chưa biết làm sao có thể biết dịch đã bất hoạt hay chưa nên lên đây nhờ anh chị tư vấn giúp em để em hiểu hơn và tự đánh giá nguy cơ sau này ạ
    Khi nào bạn có tình huống cụ thể thì post bài hỏi. Còn giờ muốn biết thì tự tìm hiểu đi.

Chủ đề này BQT thấy không cần thiết nên khóa lại.

Thông tin về chủ đề này