Em xin chào tất cả thành viên của diễn đàn. Em có vài điều cần được làm rõ ạ.

Hôm thứ bảy ngày 28/7/2018 vào bữa chiều em có vào tiệm Massage ở Quận 5. Cô KTV masage có Hand job cho em (Chỗ đó như chỉ Hand Job không BJ, quan hệ tình dục)

Cô kĩ thuật viên sau khi massage cho em có lật ngửa em và tiến hành HJ. Cô ấy bôi dầu trơn và tiến hành HJ cho em nhưng không ra. Em sau đó có tự làm và kếu cô KTV làm lại lần nửa. Trong quá trình cô ấy thực hiện thì em có sờ ngực, bú nhẹ ti và sờ vùng kín của cô ấy. Sau nhiều phút vất vả thì em cũng xuất tinh.

Tuy nhiên em có lo lắng mấy ngày nay ạ. Em tìm hiểu thì HJ không gây bệnh HIV, hay các bệnh xã hội khác như Lậu, Giang Mai, Sùi mào gà... Tuy nhiên tay phải em chạm vào âm đạo chị ta thì em có một vết xướt nhỏ ở ngón trỏ phải. Em cạ lòng bàn tay vào âm đạo cô ta mấy lần nhưng khi rút tay ra em thấy nó khô quánh không có ướt nhưng em lo là một ít dịch của em có dính vào âm đạo chị ấy.

Không biết với tình hình ngón trỏ phải của em bị xướt và em tìm hiểu cũng là 1 vết thương hở thì nó có gây bệnh HIV và các bệnh xã hội khácc không ạ?

Đây là hình vết thương của em:

Xin các anh chị giải đáp giúp em em lo lắng mấy ngày nay ạ. Đó là lần đi đầu tiên và cũng sẽ là đi cuối cùng của em. Em không BJ cũng như quan hệ ạ.

Em xin chân thành cảm ơn