Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: Nghi bị kim tiêm đâm nhưng không biết

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. Yenthi001's Avatar
    Cảm ơn
    0

Nghi bị kim tiêm đâm nhưng không biết

Chuyện là con có chạy ngang 1 khu vắng nghe đồn là buổi tối ưa có người tu tập ở đây hút chích
    Và con chạy ngang đoạn này thì thấy cũng bình thường lúc con chạy về thì tự nhiên con nhìn thấy bắp chân con có 1 lỗ tròn con chỉ nhớ là vậy
    Hiện tại con rất lo lắng con rất sợ là con chạy ngang cán nó làm nó văng rồi văng vào chân con
    Con sợ lắm
    4 tuần con có đi xn nhưng chỗ con không có combo nên con chỉ test nhanh con biết nó không nói được gì cả
    Cô chú hãy cho con biết rằng con có bị lây không con có cần đi xn lại không con sợ lắm
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Yenthi001 Xem bài viết
    Chuyện là con có chạy ngang 1 khu vắng nghe đồn là buổi tối ưa có người tu tập ở đây hút chích
    Và con chạy ngang đoạn này thì thấy cũng bình thường lúc con chạy về thì tự nhiên con nhìn thấy bắp chân con có 1 lỗ tròn con chỉ nhớ là vậy
    Hiện tại con rất lo lắng con rất sợ là con chạy ngang cán nó làm nó văng rồi văng vào chân con
    Con sợ lắm
    4 tuần con có đi xn nhưng chỗ con không có combo nên con chỉ test nhanh con biết nó không nói được gì cả
    Cô chú hãy cho con biết rằng con có bị lây không con có cần đi xn lại không con sợ lắm
    Bạn cần được liệt vào Nhóm thành viên hoang tưởng mới đúng.

Cảm ơn
    0
    Con cũng không muốn lo đâu cô chú con thật sự rất muốn thoát khỏi cái việc này vì cả ngay con chỉ quanh quẩn cố trấn an mình rằng kim đâm sẽ biết nhưng rồi con lại nhớ tới cái chấm tròn đó 2 cái suy nghĩ đó nó cứ lập đi lập lại khiến con thoát ra không được
    Mấy câu trên con noia là thật con chạy ngang đoạn đó và nhìn thấy bắp chân con có chấm tròn là thật chứ ko có hoang tưởng
    Th con có cần xét nghiệm không cô chú,xin cô chú giúp con để con an tâm mà học hành

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Con cũng không muốn lo đâu cô chú con thật sự rất muốn thoát khỏi cái việc này vì cả ngay con chỉ quanh quẩn cố trấn an mình rằng kim đâm sẽ biết nhưng rồi con lại nhớ tới cái chấm tròn đó 2 cái suy nghĩ đó nó cứ lập đi lập lại khiến con thoát ra không được
    Mấy câu trên con noia là thật con chạy ngang đoạn đó và nhìn thấy bắp chân con có chấm tròn là thật chứ ko có hoang tưởng
    Th con có cần xét nghiệm không cô chú,xin cô chú giúp con để con an tâm mà học hành
    Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Có cần XN... nhưng là XN não.

Cảm ơn
    0
    Con xin lỗi con quên đọc ở chủ đề kia là con ko đc tạo thêm chủ đề mới mà phải hỏi vào chủ để này @@ mọi người thông cảm và cũng đừng có chặn con vì con quên mất
    Nên con hỏi ở đây
    Chào mọi người
    Tuần trước em mới xét nghiệm ở bv cho các nguy cơ
    5 tháng tháng trước cắt móng tay bị chảy máu ngày 2/5
    Sau nguy cơ thứ nhất 5 ngày chạy trên đoạn nghe đồn có tiêm chích và thấy có chấm tròn ở chân ( nghi kt đâm mà không hay biết )
    Sau 5 tháng lo lắng em đã can đảm đi xét nghiệm và kq âm tính
    Lúc đầu em cũng rất vui nhưng em nhớ lại là em lại có nguy cơ khoảng 2 tuần trước khi xn
    Là em uống chung ống hút với bạn em từ sg về quê chơi và bây giờ em mới biết là bạn em làm nghề có nguy cơ cao với hiv và lúc đó mới uống chung xong do em đang lo về hiv nên cũng hỏi thì bạn em bảo là nó đang chảy máu chân răng
    Nguy cơ thứ 2 là em sợ bị kt đâm lúc ở bv
    Vì hôm em vào xn là hôm những cô,chú tới nhận thuốc arv nên cũng khoảng 5,6 người ngồi chờ ở ghế và em cũng chờ kq xn ở ghế đó
    (Em không có kỳ thị gì ) nhưng lúc em đang ngồi thì thấy nhói ở đùi nhưng em chỉ nhìn sơ qua chứ không ktra kỹ gì cả vì em nghĩ ai đâu rảnh đâu mà để kt ở đây
    Về nhà xong em mới sợ,sợ ai đó mới xn ra kq dương tính và hận đời nên vắt kt ở đó để cho những người chờ xn bị kt đâm ?
    Tư vấn cho em 2 nguy cơ ở trên với

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Con xin lỗi con quên đọc ở chủ đề kia là con ko đc tạo thêm chủ đề mới mà phải hỏi vào chủ để này @@ mọi người thông cảm và cũng đừng có chặn con vì con quên mất
    Nên con hỏi ở đây
    Chào mọi người
    Tuần trước em mới xét nghiệm ở bv cho các nguy cơ
    5 tháng tháng trước cắt móng tay bị chảy máu ngày 2/5
    Sau nguy cơ thứ nhất 5 ngày chạy trên đoạn nghe đồn có tiêm chích và thấy có chấm tròn ở chân ( nghi kt đâm mà không hay biết )
    Sau 5 tháng lo lắng em đã can đảm đi xét nghiệm và kq âm tính
    Lúc đầu em cũng rất vui nhưng em nhớ lại là em lại có nguy cơ khoảng 2 tuần trước khi xn
    Là em uống chung ống hút với bạn em từ sg về quê chơi và bây giờ em mới biết là bạn em làm nghề có nguy cơ cao với hiv và lúc đó mới uống chung xong do em đang lo về hiv nên cũng hỏi thì bạn em bảo là nó đang chảy máu chân răng
    Nguy cơ thứ 2 là em sợ bị kt đâm lúc ở bv
    Vì hôm em vào xn là hôm những cô,chú tới nhận thuốc arv nên cũng khoảng 5,6 người ngồi chờ ở ghế và em cũng chờ kq xn ở ghế đó
    (Em không có kỳ thị gì ) nhưng lúc em đang ngồi thì thấy nhói ở đùi nhưng em chỉ nhìn sơ qua chứ không ktra kỹ gì cả vì em nghĩ ai đâu rảnh đâu mà để kt ở đây
    Về nhà xong em mới sợ,sợ ai đó mới xn ra kq dương tính và hận đời nên vắt kt ở đó để cho những người chờ xn bị kt đâm ?
    Tư vấn cho em 2 nguy cơ ở trên với

Lại lo lắng kiểu hoang tưởng nữa.

Cảm ơn
    0
    Chú tuấn ơi giờ con không lo hiv nữa mà con lại đọc được thông tin là viên gan b cũng lây giống hiv là đường máu vậy con cắt móng tay chảy máu được tư vấn là không có nguy cơ với hiv vậy có nguy cơ với viên gan b không ạ ?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Chú tuấn ơi giờ con không lo hiv nữa mà con lại đọc được thông tin là viên gan b cũng lây giống hiv là đường máu vậy con cắt móng tay chảy máu được tư vấn là không có nguy cơ với hiv vậy có nguy cơ với viên gan b không ạ ?
    Cắt móng tay bị lây viêm gan b thì tất cả các tiệm nail đóng cửa hết.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921

Không có sao bạn.

Cảm ơn
    0
    Lại nữa rồi mọi người tư vấn cho con với 😭😭😭
    Con giờ mới biết mình bị chứng nghi bệnh
    Vì đi đâu con cũng sợ lây bệnh này bệnh kia
    Cầm tờ tiền con cũng sợ bị lây bệnh này nọ nên con đã đi bv để khám về tám lý là ngặc nỗi hôm đó bs chỉ làm tới 10h mấy là hết giờ làm thì tới 11h mấy con mới đến nên người ta không còn làm nữa
    Con có gửi xe ở bãi đậu xe khi chạy vào còn 1 chỗ trống nên con đậu thí rồi vào luôn trong bv
    Nghe người ta bảo hết giờ làm nên con kiếm bv khác thì người ta bảo ở đây không có khám về việc đó kêu con lên mấy bv lớn khác
    Lúc về xong con mới chú ý ngón chân con có 1 vết quẹt trắng
    Liệu có khi nào buổi tối ở bãi đậu xe có ai lại hút chích rồi văng kim tiêm mà con đi ngang lỡ quẹt trúng mà không có hay biết gì không ạ ?😭

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Lại nữa rồi mọi người tư vấn cho con với
    Cầm tờ tiền con cũng sợ bị lây bệnh này nọ nên con đã đi bv để khám về tám lý là ngặc nỗi hôm đó bs chỉ làm tới 10h mấy là hết giờ làm thì tới 11h mấy con mới đến nên người ta không còn làm nữa
    Con có gửi xe ở bãi đậu xe khi chạy vào còn 1 chỗ trống nên con đậu thí rồi vào luôn trong bv
    Nghe người ta bảo hết giờ làm nên con kiếm bv khác thì người ta bảo ở đây không có khám về việc đó kêu con lên mấy bv lớn khác
    Liệu có khi nào buổi tối ở bãi đậu xe có ai lại hút chích rồi văng kim tiêm mà con đi ngang lỡ quẹt trúng mà không có hay biết gì không ạ ?
    Bạn suy diễn thôi chứ kim tiêm nào quẹt.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Lại nữa rồi mọi người tư vấn cho con với ���������������� �
    Liệu có khi nào buổi tối ở bãi đậu xe có ai lại hút chích rồi văng kim tiêm mà con đi ngang lỡ quẹt trúng mà không có hay biết gì không ạ ?������

Bạn bị ám ảnh HIV cục bộ rồi.

Thông tin về chủ đề này