Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 39

Chủ đề: Nghi bị nhiễm hiv quan hệ với gái mại dâm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.

Nghi bị nhiễm hiv quan hệ với gái mại dâm

Chào Ad Tuân và ban quản trị nhóm. Xin mọi người giúp em ạ. Em đang rất hối hận và tuyệt vọng lắm ạ.Tháng trước vi trong cơn say với cám dỗ bạn bè. Em đã quan hệ vs gmd. Em dùng DV chạm vào vòng 3 cô ấy. Rồi cô ấy dùng tay đeo bcs cho e nhưng chỉ đc 1/2 Dv (vì bao cao su của chính cô ấy nên em không biết chất lượng thế nào). Em vào trận đc 10p là xuất tinh nhưng em vẫn tiếp tục tầm 5p cho đến khi dv “xìu” hẳn. Khi rút ra thì bcs chỉ còn khấc đầu dv. Em không biết bao có bị thủng hay không chỉ thấy tinh trùng vẫn còn nằm trong bao. tay e rút bcs ra nhưng quên mất trc đó 25p em bị xước 1xiu ở khẽ ngón tay chảy tí máu, rồi em dùng chính tay đã tháo bcs ra và cũng là tay đã sờ vào AD nhưng chỉ phía ngoài rồi vệ sinh cậu nhỏ rất kỹ bằng dầu gội đầu(vì lúc đó không có xà phòng). Sáng ngày hôm sau em thấy hơi ngứa ở bàn tay. Em bị trầm cảm nặng đến tuần thứ 5 kể từ lúc quan hệ thì e bị trụt 3kg, hơi nghẹt mũi khi nằm xuống, cổ em mọc nhièu mụn hơn trước và xuất hiện hai nốt nghi là mụn máu mụn nang bằng đầu đũa nhưng không có mủ mọc tương xứng hai bên đều nhau (ở hai bên má, giữa gốc xương quai hàm cổ, lúc đầu vì e hay chạm vào thì thấy xưng đỏ, tí nhẹ thấy khá đau, nhưng hai ngày sau để yên thì nó tẹp nhẹ chạm vài thấy dày đày như tụ máu tí vào thì không thấy đau nữa). Em không biết có phải do strees quá không nữa. Hiện tại e nghĩ mình có nguy cơ nhiễm hiv. PHIỀN BÁC SỸ CHO E HỎI TRƯỜNG HỢP E NGUY CƠ NHIỄM LÀ BN Ạ?
    và nếu không phiền xin bác sỹ cho em hỏi thêm là:
    -NẾU EM KHÔNG DÙNG BCS NHƯNG BẢO ĐẢM 100% DV KHÔNG BỊ XƯỚC THÌ CÓ BỊ NHIỄM KHÔNG Ạ
    - SÁC XUẤT NHIỄM HIV KHI QHTD KHÔNG SỬ DỤNG BCS LÀ BN Ạ?
    -EM ĐỢI ĐỦ 3 HOẶC 6 THÁNG RỒI XÉT NGHIỆM TEST NHANH 1 LẦN LUÔN THÌ CÓ CHÍNH XÁC K Ạ?
    Bây giờ em hối hận lắm xin bác sỹ giúp e ạ. Em mới 18 tuổi nên chưa dám đi xet nghiệm chỉ tin tưởng vài lời khuyên bác sỹ thôi ạ. Cầu xin bác sỹ giúp em ạ. EM CHÂN THÀNH CẢM ƠN BÁC SỸ Ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi quoccuong Xem bài viết
    Chào Ad Tuân và ban quản trị nhóm. Xin mọi người giúp em ạ. Em đang rất hối hận và tuyệt vọng lắm ạ.Tháng trước vi trong cơn say với cám dỗ bạn bè. Em đã quan hệ vs gmd. Em dùng DV chạm vào vòng 3 cô ấy. Rồi cô ấy dùng tay đeo bcs cho e nhưng chỉ đc 1/2 Dv (vì bao cao su của chính cô ấy nên em không biết chất lượng thế nào). Em vào trận đc 10p là xuất tinh nhưng em vẫn tiếp tục tầm 5p cho đến khi dv “xìu” hẳn. Khi rút ra thì bcs chỉ còn khấc đầu dv. Em không biết bao có bị thủng hay không chỉ thấy tinh trùng vẫn còn nằm trong bao. tay e rút bcs ra nhưng quên mất trc đó 25p em bị xước 1xiu ở khẽ ngón tay chảy tí máu, rồi em dùng chính tay đã tháo bcs ra và cũng là tay đã sờ vào AD nhưng chỉ phía ngoài rồi vệ sinh cậu nhỏ rất kỹ bằng dầu gội đầu(vì lúc đó không có xà phòng). Sáng ngày hôm sau em thấy hơi ngứa ở bàn tay. Em bị trầm cảm nặng đến tuần thứ 5 kể từ lúc quan hệ thì e bị trụt 3kg, hơi nghẹt mũi khi nằm xuống, cổ em mọc nhièu mụn hơn trước và xuất hiện hai nốt nghi là mụn máu mụn nang bằng đầu đũa nhưng không có mủ mọc tương xứng hai bên đều nhau (ở hai bên má, giữa gốc xương quai hàm cổ, lúc đầu vì e hay chạm vào thì thấy xưng đỏ, tí nhẹ thấy khá đau, nhưng hai ngày sau để yên thì nó tẹp nhẹ chạm vài thấy dày đày như tụ máu tí vào thì không thấy đau nữa). Em không biết có phải do strees quá không nữa. Hiện tại e nghĩ mình có nguy cơ nhiễm hiv. PHIỀN BÁC SỸ CHO E HỎI TRƯỜNG HỢP E NGUY CƠ NHIỄM LÀ BN Ạ?
    và nếu không phiền xin bác sỹ cho em hỏi thêm là:
    -NẾU EM KHÔNG DÙNG BCS NHƯNG BẢO ĐẢM 100% DV KHÔNG BỊ XƯỚC THÌ CÓ BỊ NHIỄM KHÔNG Ạ
    - SÁC XUẤT NHIỄM HIV KHI QHTD KHÔNG SỬ DỤNG BCS LÀ BN Ạ?
    -EM ĐỢI ĐỦ 3 HOẶC 6 THÁNG RỒI XÉT NGHIỆM TEST NHANH 1 LẦN LUÔN THÌ CÓ CHÍNH XÁC K Ạ?
    Bây giờ em hối hận lắm xin bác sỹ giúp e ạ. Em mới 18 tuổi nên chưa dám đi xet nghiệm chỉ tin tưởng vài lời khuyên bác sỹ thôi ạ. Cầu xin bác sỹ giúp em ạ. EM CHÂN THÀNH CẢM ƠN BÁC SỸ Ạ

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (13-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Em cảm ơn Admin Tuan nhiều ạ. Vậy nếu em muốn xả stress thì e đi xét nghiệm test nhanh dau 3 hoặc 6 tháng có chính xác không ạ? Em chân thành cảm ơn Admin ạ. Phiền Admin quá^^

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em cảm ơn Admin Tuan nhiều ạ. Vậy nếu em muốn xả stress thì e đi xét nghiệm test nhanh dau 3 hoặc 6 tháng có chính xác không ạ? Em chân thành cảm ơn Admin ạ. Phiền Admin quá^^

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm có thể xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (13-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vậy là e đeo bcs nhưng chỉ đc khấc đầu dv là vẫn oan toan phải k ạ? Em cảm ơn bác sỹ nhiều ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Vậy là e đeo bcs nhưng chỉ đc khấc đầu dv là vẫn oan toan phải k ạ? Em cảm ơn bác sỹ nhiều ạ������
    Bcs còn che được phần đầu khấc DV thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

9. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

quoccuong (13-08-2018)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vậy là e đeo bcs nhưng chỉ đc khấc đầu dv là vẫn oan toan phải k ạ? Em cảm ơn bác sỹ nhiều ạ������
    Miễn là che được đầu khấc dương vật thì không có nguy cơ.

11. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

quoccuong (14-08-2018)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921

Quan trọng là bảo vệ đầu khấc dương vật bạn.

13. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (14-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em đọc trên mạng có bác sỹ bảo mọc mụn là 1trog những dấu hiệu đầu tiên của người nhiễm hiv.
    5tuần từ lúc qh cổ em mọc nhiều mụn và có hai nốt nghi là mụn máu mụn nang bằng đầu đũa nhưng không có mủ mọc tương xứng hai bên đều nhau (ở hai bên má, giữa gốc xương quai hàm cổ, lúc đầu vì e hay chạm vào thì thấy xưng đỏ, tí nhẹ thấy khá đau, nhưng hai ngày sau để yên thì nó tẹp nhẹ chạm vài thấy dày đày như tụ máu tí vào thì không thấy đau nữa). Mong Admin và các bác sĩ tư ấn cho em lần này nữa ạ
    .Em cảm ơn các bác sỹ đã giúp em ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Em đọc trên mạng có bác sỹ bảo mọc mụn là 1trog những dấu hiệu đầu tiên của người nhiễm hiv.
    5tuần từ lúc qh cổ em mọc nhiều mụn và có hai nốt nghi là mụn máu mụn nang bằng đầu đũa nhưng không có mủ mọc tương xứng hai bên đều nhau (ở hai bên má, giữa gốc xương quai hàm cổ, lúc đầu vì e hay chạm vào thì thấy xưng đỏ, tí nhẹ thấy khá đau, nhưng hai ngày sau để yên thì nó tẹp nhẹ chạm vài thấy dày đày như tụ máu tí vào thì không thấy đau nữa). Mong Admin và các bác sĩ tư ấn cho em lần này nữa ạ
    .Em cảm ơn các bác sỹ đã giúp em ạ.

Bác Sĩ nào tào lao vậy bạn,mụn là do nóng trong người thôi.Tuanmecsedec khẳng định lần nữa bạn không có nguy cơ.

16. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (15-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vâng ạ. Admin cho em hỏi một câu cuối cho an tâm đc k ạ.
    Hơn tuồn này em thấy trong người cảm nhẹ, ban đêm hơi nghẹt mũi, Sưng hai cái nốt nhỏ ấy nên em cứ nghĩ là phản ứng của hệ miễn dịch^-^ xin Admin tư vấn giúp r lần này thôi ạ. Em cảm ơn Admin nhiều á.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Vâng ạ. Admin cho em hỏi một câu cuối cho an tâm đc k ạ.
    Hơn tuồn này em thấy trong người cảm nhẹ, ban đêm hơi nghẹt mũi, Sưng hai cái nốt nhỏ ấy nên em cứ nghĩ là phản ứng của hệ miễn dịch^-^ xin Admin tư vấn giúp r lần này thôi ạ. Em cảm ơn Admin nhiều á.

Chỉ là bệnh thời tiết thôi bạn,nhất là vào mùa này.

19. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (15-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ. Em cũng mong là vậy ạ. Vì tự nhiên em bị cảm ấy không rõ nguyên nhân gì nên hơi lo lắng ạ, xin Admin cho em lời khuyên cuối cho an tâm ạ. Em cảm ơn Admin ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ. Em cũng mong là vậy ạ. Vì tự nhiên em bị cảm ấy không rõ nguyên nhân gì nên hơi lo lắng ạ, xin Admin cho em lời khuyên cuối cho an tâm ạ. Em cảm ơn Admin ạ

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

22. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (15-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Admin ơi. Tự nhiên trên đầu em xuất hiện một cục hơi cứng (giống như bị chấn nhưng 100% em không hề bị chấn ở đâu cả). Ấn vào nó chỉ đau nhẹ chứ không đau nhói như cục sưng do bị chấn. Trước giờ e chưa bao giờ thấy kỳ lạ như vậy cả,
    Hiện tại em hoang mang lắm. Xin Admin và các bác sỹ giúp e ạ:((

Cảm ơn
    596
    Admin ơi. Tự nhiên trên đầu em xuất hiện một cục hơi cứng (giống như bị chấn nhưng 100% em không hề bị chấn ở đâu cả). Ấn vào nó chỉ đau nhẹ chứ không đau nhói như cục sưng do bị chấn. Trước giờ e chưa bao giờ thấy kỳ lạ như vậy cả,
    Bạn được tư vấn không có nguy cơ mà cảm thấy không yên tâm thì đi xét nghiệm nhé.

25. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

quoccuong (15-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ đầu em cung yên tâm rồi lúc nãi tắm tự nhiên sờ thấy cái cục gì đường kính tầm 2cm không rõ nguyên do nên hơi lo ak. Xin bác sỹ tư vấn giúp e ạ

Cảm ơn
    596
    Dạ đầu em cung yên tâm rồi lúc nãi tắm tự nhiên sờ thấy cái cục gì đường kính tầm 2cm không rõ nguyên do nên hơi lo ak. Xin bác sỹ tư vấn giúp e ạ
    Tư vấn từ đầu rồi bạn không biết đọc sao?

28. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

quoccuong (15-08-2018)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Cục gì thì cục, chả liên quan tới H.

30. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

quoccuong (15-08-2018)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921

Cái này bạn đi đến Bác Sĩ khám để chẩn đoán chính xác.

32. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

quoccuong (16-08-2018)

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này