Kết quả 1 đến 15 của 15

Chủ đề: Quan hệ tình dục bằng âm đạo + qhtd bằng miệng + kích dục bằng tay, dương vật bị xước

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ tình dục bằng âm đạo + qhtd bằng miệng + kích dục bằng tay, dương vật bị xước

Thưa các anh chị trong diễn đàn !
    Ngày 16/6 hôm đó là 1 ngày em mất hết cả lý trí, đêm khuya tìm gái mại dâm để thỏ mãn nhu cầu.
    em quan hệ bằng âm đạo + kích thích dương vật bằng tay + quan hệ bằng miệng
    Quan hệ âm đạo có bcs —-> gmd tháo bcs và lau dương vật bằng khăn ( nhưng em rất phân vân cái khăn đó đã lau cho ai chưa ) —-> kích dục bằng tay —-> quan hệ bằng miệng
    Nhưng vẫn không xuất tinh ( KHI QUAN HỆ BẰNG MIÊNG OS VÀ DÙNG BẰNG TAY GMD DÙNG TAY RẤT NHANH ĐỂ EM MAU XUẤT TINH )
    khi quan hệ xong em có rửa nước lạnh , em không thấy chảy máu hay gì chỉ thấy ( ĐẦU DƯƠNG VẬT MÌNH ĐỎ ĐỎ VÌ DÙNG TAY KÍCH THÍCH NHANH VÀ MẠNH )
    ngày mai em đi tắm khi tắm em thấy ( ĐẦU DƯƠNG VẬT EM CÓ DỢP VÀ BONG RA 1 LỚP DA VÀ EM LỘT LỚP DA ĐÓ RA THÌ THẤY Ở DƯỚI ĐẦU DƯƠNG VẬT CÓ 1 NỐT ĐỎ RƯỢM MÁU )
    Nhưng do đi làm nên em cũng ít quam tâm .
    1 tuần sau em có triệu chứng ớn lạnh . Sốt . Ho . Nổi hạch hàm. Rồi nổi hột ở sau lưng khá nhiều và trước ngực vài hột ( MÀU ĐỎ ) và khó thở , bàn tay ở dưới da làm như phát ban vậy chấm đỏ chấm trắng chảy mồ hôi và nóng , nhói nhói các cơ bắp . Miệng đầu dương vật ở dưới có 1 hột như hột mụn trắng ( và em đã dùng tay cạy ra và giờ đã lành )
    đến thời điểm hiện tại thì còn những triệu chứng ( ho lai rai , lưỡi rêu trắng nhưng ở trong gần họng trên đầu lưỡi có nổi hột hột , móng tay màu đỏ nâu chứ không đỏ hồng hào như trước, nhói nhói các cơ bắp )
    EM RẤT LO SỢ . Vào wed và các trang mạng thấy những triệu chứng HIV sao rất giống của em . Em rất sợ
    KHI CHƯA CÓ NHỮNG TRIỆU CHỨNG EM CÓ QUAN HỆ VỚI NGƯỜI YÊU EM .
    và bây bây giờ có những triệu chứng này em rất sợ lây co ny em ( NẾU MÀ EM BỊ RỒI MÀ CON LÂY CHO NGƯỜI EM YÊU NỮA THÌ EM ÂN HẬN LẮM )
    CHO EM HỎI : ( DƯƠNG VẬT BỊ TRẦY XƯỚC + MIỆNG NGƯỜI HIV BỊ CHẢY MÁU HOẶC CÓ NHỮNG VẾT LOÉT CHẢY MÁU CHÂN RĂNG ) khi quan hệ os bằng miệng có nguy cơ hiv không !
    Đến bây giờ bữa nay và ngày mai ngày 16/8 rồi đúng 2 tháng . Em đi sét nghiệm hay đợi đúng 3 tháng ?
    EM MONG CÁC ANH CHỊ TRONG DIỄN ĐÀN VÀ ANH TUẤN CHO EM 1 LỜI TƯ VẤN CHUẨN NHẤT
    2 tháng này em rất mệt mỏi ! Em cảm ơn !
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Vankhanh Xem bài viết
    Thưa các anh chị trong diễn đàn !
    Ngày 16/6 hôm đó là 1 ngày em mất hết cả lý trí, đêm khuya tìm gái mại dâm để thỏ mãn nhu cầu.
    em quan hệ bằng âm đạo + kích thích dương vật bằng tay + quan hệ bằng miệng
    Quan hệ âm đạo có bcs —-> gmd tháo bcs và lau dương vật bằng khăn ( nhưng em rất phân vân cái khăn đó đã lau cho ai chưa ) —-> kích dục bằng tay —-> quan hệ bằng miệng
    Nhưng vẫn không xuất tinh ( KHI QUAN HỆ BẰNG MIÊNG OS VÀ DÙNG BẰNG TAY GMD DÙNG TAY RẤT NHANH ĐỂ EM MAU XUẤT TINH )
    khi quan hệ xong em có rửa nước lạnh , em không thấy chảy máu hay gì chỉ thấy ( ĐẦU DƯƠNG VẬT MÌNH ĐỎ ĐỎ VÌ DÙNG TAY KÍCH THÍCH NHANH VÀ MẠNH )
    ngày mai em đi tắm khi tắm em thấy ( ĐẦU DƯƠNG VẬT EM CÓ DỢP VÀ BONG RA 1 LỚP DA VÀ EM LỘT LỚP DA ĐÓ RA THÌ THẤY Ở DƯỚI ĐẦU DƯƠNG VẬT CÓ 1 NỐT ĐỎ RƯỢM MÁU )
    Nhưng do đi làm nên em cũng ít quam tâm .
    1 tuần sau em có triệu chứng ớn lạnh . Sốt . Ho . Nổi hạch hàm. Rồi nổi hột ở sau lưng khá nhiều và trước ngực vài hột ( MÀU ĐỎ ) và khó thở , bàn tay ở dưới da làm như phát ban vậy chấm đỏ chấm trắng chảy mồ hôi và nóng , nhói nhói các cơ bắp . Miệng đầu dương vật ở dưới có 1 hột như hột mụn trắng ( và em đã dùng tay cạy ra và giờ đã lành )
    đến thời điểm hiện tại thì còn những triệu chứng ( ho lai rai , lưỡi rêu trắng nhưng ở trong gần họng trên đầu lưỡi có nổi hột hột , móng tay màu đỏ nâu chứ không đỏ hồng hào như trước, nhói nhói các cơ bắp )
    EM RẤT LO SỢ . Vào wed và các trang mạng thấy những triệu chứng HIV sao rất giống của em . Em rất sợ
    KHI CHƯA CÓ NHỮNG TRIỆU CHỨNG EM CÓ QUAN HỆ VỚI NGƯỜI YÊU EM .
    và bây bây giờ có những triệu chứng này em rất sợ lây co ny em ( NẾU MÀ EM BỊ RỒI MÀ CON LÂY CHO NGƯỜI EM YÊU NỮA THÌ EM ÂN HẬN LẮM )
    CHO EM HỎI : ( DƯƠNG VẬT BỊ TRẦY XƯỚC + MIỆNG NGƯỜI HIV BỊ CHẢY MÁU HOẶC CÓ NHỮNG VẾT LOÉT CHẢY MÁU CHÂN RĂNG ) khi quan hệ os bằng miệng có nguy cơ hiv không !
    Đến bây giờ bữa nay và ngày mai ngày 16/8 rồi đúng 2 tháng . Em đi sét nghiệm hay đợi đúng 3 tháng ?
    EM MONG CÁC ANH CHỊ TRONG DIỄN ĐÀN VÀ ANH TUẤN CHO EM 1 LỜI TƯ VẤN CHUẨN NHẤT
    2 tháng này em rất mệt mỏi ! Em cảm ơn !
    Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có sử dụng BCS là không có nguy cơ; Kích dục bằng tay là tình dục an toàn; Về kích dục bằng miệng: Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B…).

Bạn không cần XN HIV mà cần theo dõi và XN các bệnh tình dục khác:

- Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị.

- Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện;

- Giang mai và viêm gan B phải XN mới biết. Giang mai XN chính xác sau 1 tháng bằng phương pháp TPHA hoặc 2 phương pháp: RPR (VDRL) + Syphilis (siemens); Gan B XN chính xác từ 6 tuần trở đi = Antive HBsAg.

Bạn click vào xem thêm các chủ đề đã được trả lời:

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.
    Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có sử dụng BCS là không có nguy cơ; Kích dục bằng tay là tình dục an toàn; Về kích dục bằng miệng: Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B…).

Bạn không cần XN HIV mà cần theo dõi và XN các bệnh tình dục khác:

- Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị.

- Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện;

- Giang mai và viêm gan B phải XN mới biết. Giang mai XN chính xác sau 1 tháng bằng phương pháp TPHA hoặc 2 phương pháp: RPR (VDRL) + Syphilis (siemens); Gan B XN chính xác từ 6 tuần trở đi = Antive HBsAg.

Bạn click vào xem thêm các chủ đề đã được trả lời:

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.
    Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    kể cả trường hợp dương vật em bị trầy . Và lỡ miệng người ta bị chảy mái hoặc loét chảy máu chân răng đều an toàn hả anh .
    Với các triệu chứng kia cộng tác nên em rất lo lắng

Cảm ơn
    596
    kể cả trường hợp dương vật em bị trầy . Và lỡ miệng người ta bị chảy mái hoặc loét chảy máu chân răng đều an toàn hả anh .
    Với các triệu chứng kia cộng tác nên em rất lo lắng
    Về HIV thì bạn yên tâm đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Về HIV thì bạn yên tâm đi.
    dạ rát cảm ơn anh z
    nhưng em mún sét nghiệm để biết kết quả cho em khỏi streees thì 2 tháng là đủ để để sét nghiệm ra hiv chưa ạ . Và nhưng khác như lậu, giang mai, sùi mào gà , ( còn em thì từ lúc nhỏ đã bị viêm gan siêu vi B rồi ạ ) 2 tháng là đủ chưa anh hay đợi tới 3 tháng

Cảm ơn
    596
    dạ rát cảm ơn anh z
    nhưng em mún sét nghiệm để biết kết quả cho em khỏi streees thì 2 tháng là đủ để để sét nghiệm ra hiv chưa ạ . Và nhưng khác như lậu, giang mai, sùi mào gà , ( còn em thì từ lúc nhỏ đã bị viêm gan siêu vi B rồi ạ ) 2 tháng là đủ chưa anh hay đợi tới 3 tháng
    2 tháng bạn XN được rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    2 tháng bạn XN được rồi.
    dạ em rất cảm ơn . Anh .

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh ơi trong trường hợp xấu nhất có thể sảy ra : em quan hệ bằng bcs tiếp đến là tháo bcs và lấy khăn lau . Rồi tiếp tục kích dục bằng tay và miệng
    có khi nào khăn mà cô ấy lau dương vật cho em dính dịch của người cũ
    thì có thể có nguy cơ không anh :3

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Anh ơi trong trường hợp xấu nhất có thể sảy ra : em quan hệ bằng bcs tiếp đến là tháo bcs và lấy khăn lau . Rồi tiếp tục kích dục bằng tay và miệng
    Với HIV thì yên tâm không có nguy cơ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em sợ có khi nào cái khăn mà cô ấy lau cho em là cái khăn người ta đã dùng rồi giờ lấy lau lại cho em . Sợ tinh trùng người người đến trước

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em sợ có khi nào cái khăn mà cô ấy lau cho em là cái khăn người ta đã dùng rồi giờ lấy lau lại cho em . Sợ tinh trùng người người đến trước
    Bạn lo cái hành vi kích dục bằng miệng có nguy cơ với giang mai, sùi mào gà, viêm gan b kia kìa. Lo gì cái khăn.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi,còn HIV thì bạn yên tâm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi,còn HIV thì bạn yên tâm.
    Anh tuấn ơi em là bị thế này đây
    quan hệ có bcs —-> tiếp tục là gms tháo bcs lau bằng khăn ( nhưng em sợ cái khăn cũ đã lau cho người đến trước ) —-> kích dục bằng tay —-> quan hệ bằng miệng .
    QUA NGÀY MAI ĐẦU DƯƠNG VẬT RM BỊ BONG VÀ CÓ 1 vết rượm máu ở dưới đầu dương vật .
    Và có rất nhiều triệu chứng nên em rất lo

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Anh tuấn ơi em là bị thế này đây
    quan hệ có bcs —-> tiếp tục là gms tháo bcs lau bằng khăn ( nhưng em sợ cái khăn cũ đã lau cho người đến trước ) —-> kích dục bằng tay —-> quan hệ bằng miệng .
    QUA NGÀY MAI ĐẦU DƯƠNG VẬT RM BỊ BONG VÀ CÓ 1 vết rượm máu ở dưới đầu dương vật .
    Và có rất nhiều triệu chứng nên em rất lo

Bạn yên tâm không có nguy cơ HIV đâu.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm không có nguy cơ HIV đâu.
    Xem trong đoạn clip em thật sự rất ngưỡng mộ anh . Anh đã hiểu được những người đang nằn trong hoàn cảnh này .
    Em cũng giống nhue anh vậy . Mỗi khi ra đường thì những hình ảnh trong đầu cứ ám ảnh . Tuy rằng đã nghe nhiều lời khuyên và nói rằng xác xuất rất thấp nhưng tư tưởng cứ nghĩ là mình bị hiv . Thật sự chán nãn vậy anh à . Rất cảm ơn anh mong anh sẽ cố gắng theo đuổi con đường mình đang đi . Để giúp đời

16. Những thành viên đã cảm ơn Vankhanh cho bài viết này:

Tuanmecsedec (15-08-2018)

Thông tin về chủ đề này