Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: quan hệ với gái mại dâm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

quan hệ với gái mại dâm

Các anh các chị tư vấn cho em với. Trưa hôm qua em có quan hệ với 1 cô gái trên mạng hành nghề mại dâm. Cô ấy có dùng miệng kích thích cho em tầm 10p, rồi bọn em đeo bao vào quan hệ. Do em không ra được nên cô ấy tháo bao cho em rồi dùng tay kích thích cho em ra. Trong khi quan hệ em có ngậm ngực cô ấy, cô ấy do đang nuôi con nên có ít sữa. Rồi sau đó em vào nhà vệ sinh tắm rửa. Những gì em vừa kể có nguy cơ cao với H không ạ :((
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi lahau123 Xem bài viết
    Các anh các chị tư vấn cho em với. Trưa hôm qua em có quan hệ với 1 cô gái trên mạng hành nghề mại dâm. Cô ấy có dùng miệng kích thích cho em tầm 10p, rồi bọn em đeo bao vào quan hệ. Do em không ra được nên cô ấy tháo bao cho em rồi dùng tay kích thích cho em ra. Trong khi quan hệ em có ngậm ngực cô ấy, cô ấy do đang nuôi con nên có ít sữa. Rồi sau đó em vào nhà vệ sinh tắm rửa. Những gì em vừa kể có nguy cơ cao với H không ạ :((

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có cùng bao cao su là không có sao.Còn vấn đề kích dục bằng miệng thì :

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ em muốn hỏi thêm là khi em ngậm ngực cô ấy mà cô ấy đang có sữa thì em có bị sao không, và tay em hoặc tay cô ấy dính dịch âm đạo, sau đó cham vào những vết thương hở thì có bị nguy cơ không hả anh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi lahau123 Xem bài viết
    Dạ em muốn hỏi thêm là khi em ngậm ngực cô ấy mà cô ấy đang có sữa thì em có bị sao không, và tay em hoặc tay cô ấy dính dịch âm đạo, sau đó cham vào những vết thương hở thì có bị nguy cơ không hả anh

Bạn yên tâm không có sao.

Thông tin về chủ đề này