Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Đi hớt tóc sợ lây nhiễm hiv

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Đi hớt tóc sợ lây nhiễm hiv

Các anh,chị cho e hỏi hôm nay em đi hớt tóc xong e qua cạo lông mặt xong,trên mí mắt e có cục mụn nhỏ,e có nhờ e đó lấy nặn mụn dùm e ra,em đó ok,rùi e nằm đợi rùi em đó lại nặn cho e,kêu em nhắm mắt lại rùi em đó lấy gì rạch mụn e rùi lấy tay nặn cho em rất lâu mới ra,xong e mở mắt thấy tay em đó nặn cho e có vết thương bị dao lam cắt cũng hơi rộng, e kg biết vết thương đó bị hồi nào nữa có chảy máu kg vì e chỉ thấy vết thương có hở ra,rùi em đó mới kể cho e nghe phải lấy lưỡi lam cắt đầu cho nhọn mới nặn được e cũng kg biết dao lam đó mới hay cũ nữa a vì e kêu làm cuối cùng,vậy e có nguy cơ kg anh nếu em đó lúc cắt dao lam nhọn để nặn mụn e có bị cắt đứt tay kg rùi em đó lấy tay nặn mụn e có chảy máu và hay lưỡi lam cũ của người khác cắt tóc rùi lấy đó rạch 1 đường mụn e rùi lấy tay vết thương nặn mụn e,vậy e có nguy cơ kg mấy a nếu có e mua thuốc phơi nhiễm ở đâu a
    ads
    Lần sửa cuối bởi nguyenhoai, ngày 21-08-2018 lúc 18:00.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenhoai Xem bài viết
    Các anh,chị cho e hỏi hôm nay em đi hớt tóc xong e qua cạo lông mặt xong,trên mí mắt e có cục mụn nhỏ,e có nhờ e đó lấy nặn mụn dùm e ra,e đó ok,rùi e nằm đợi rùi e đó lại nặn cho e,kêu em nhắm mắt lại rùi e đó lấy gì rạch mụn e rùi lấy tay nặn cho em rất lâu mới ra,xong e mở mắt thấy tay em đó nặn e có vết thương bị dao lam cắt cũng hơi rộng, e kg biết vết thương đó bị hồi nào nữa có chảy máu kg vì e chỉ thấy vết thương có hở ra,rùi em đó mới kể cho e nghe phải lấy lưỡi lam cắt đầu cho nhọn mới nặn được e cũng kg biết dao lam đó mới hay cũ nữa a vì e kêu làm cuối cùng,vậy e có nguy cơ kg anh nếu em đó lúc cắt dao lam nhọn để nặn mụn e có bị cắt đứt tay kg rùi em đó lấy tay nặn mụn e có chảy máu và hay lưỡi lam cũ của người khác cắt tóc rùi lấy đó rạch 1 đường mụn e rùi lấy tay vết thương nặn mụn e,vậy e có nguy cơ kg mấy a nếu có e mua thuốc phơi nhiễm ở đâu a
    Những gì bạn kể không có nguy cơ.

3. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

nguyenhoai (21-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Vậy a nếu e đó lúc cắt dao lam bị chảy máu rùi e đó cầm lại 1 lúc rùi để khô chưa được 3p và e đó lấy dao lam cũ của người khác làm nếu người đó lúc cạo lông mặt hay cạo râu chảy máu cắt mụn e chảy máu rùi có nguy cơ kg anh

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vậy a nếu e đó lúc cắt dao lam bị chảy máu rùi e đó cầm lại 1 lúc rùi để khô chưa được 3p và e đó lấy dao lam cũ của người khác làm nếu người đó lúc cạo lông mặt hay cạo râu chảy máu cắt mụn e chảy máu rùi có nguy cơ kg anh
    Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Các anh,chị cho e hỏi hôm nay em đi hớt tóc xong e qua cạo lông mặt xong,trên mí mắt e có cục mụn nhỏ,e có nhờ e đó lấy nặn mụn dùm e ra,em đó ok,rùi e nằm đợi rùi em đó lại nặn cho e,kêu em nhắm mắt lại rùi em đó lấy gì rạch mụn e rùi lấy tay nặn cho em rất lâu mới ra,xong e mở mắt thấy tay em đó nặn cho e có vết thương bị dao lam cắt cũng hơi rộng, e kg biết vết thương đó bị hồi nào nữa có chảy máu kg vì e chỉ thấy vết thương có hở ra,rùi em đó mới kể cho e nghe phải lấy lưỡi lam cắt đầu cho nhọn mới nặn được e cũng kg biết dao lam đó mới hay cũ nữa a vì e kêu làm cuối cùng,vậy e có nguy cơ kg anh nếu em đó lúc cắt dao lam nhọn để nặn mụn e có bị cắt đứt tay kg rùi em đó lấy tay nặn mụn e có chảy máu và hay lưỡi lam cũ của người khác cắt tóc rùi lấy đó rạch 1 đường mụn e rùi lấy tay vết thương nặn mụn e,vậy e có nguy cơ kg mấy a nếu có e mua thuốc phơi nhiễm ở đâu a

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Vậy a nếu e đó đang nặn mụn e mà rỉ máu có sao kg anh vì vết thương e đó cũng lớn a và chưa lên da non a

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Vậy a nếu e đó đang nặn mụn e mà rỉ máu có sao kg anh vì vết thương e đó cũng lớn a và chưa lên da non a
    Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này