Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 30

Chủ đề: Nên uống pep không hôn sâu là Oral sex khoảng 10>20 giây

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14

Nên uống pep không hôn sâu là Oral sex khoảng 10>20 giây

Lúc tối qua có sinh nhật em , em có xài chất kích thích thì lúc về có ngiến răng , nên miệng bị loẹt 2 vết thương
    E có đi quan hệ gái mại dâm , và có hôn lưỡi ( mỗi lần hôn khoản 10-20s) và hôn nhiều lần như vậy . Lúc đang hôn thì e ko biết miệng mịnh bị chảy máu , lúc quan hệ xong thì e có vào nhà vệ sjnh vệ sinh lại , vô tình nhổ nước bột , đầy máu ( vì e xài chất kích thích nên nghiến răng nên miệnh bị rách ,vết thương còn mới có chảy máu)
    Và cô gái đó có os cho em nữa nhưng nhanh lắm khoản 10-20s, a tuấn tư vấn giúp e cái
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi mrjackkie1 Xem bài viết
    Lúc tối qua có sinh nhật em , em có xài chất kích thích thì lúc về có ngiến răng , nên miệng bị loẹt 2 vết thương
    E có đi quan hệ gái mại dâm , và có hôn lưỡi ( mỗi lần hôn khoản 10-20s) và hôn nhiều lần như vậy . Lúc đang hôn thì e ko biết miệng mịnh bị chảy máu , lúc quan hệ xong thì e có vào nhà vệ sjnh vệ sinh lại , vô tình nhổ nước bột , đầy máu ( vì e xài chất kích thích nên nghiến răng nên miệnh bị rách ,vết thương còn mới có chảy máu)
    Và cô gái đó có os cho em nữa nhưng nhanh lắm khoản 10-20s, a tuấn tư vấn giúp e cái

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ,vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Lúc e nút lưỡi vs gái mại dâm thì k biết miệng mình chảy máu , xog lúc quan hệ xong thì e ra bồn rửa mặt nhổ nước bột ra thì nc bột kèm máu , tại e xài chất kích thích nên nghiến răng bị sứt néo và chảy máu ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Lúc e nút lưỡi vs gái mại dâm thì k biết miệng mình chảy máu , xog lúc quan hệ xong thì e ra bồn rửa mặt nhổ nước bột ra thì nc bột kèm máu , tại e xài chất kích thích nên nghiến răng bị sứt néo và chảy máu ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu dù có thế nào.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Dạ tại vì e lo quá , nên hỏi lại a tuấn nữa là
    Miệng e có vết loét có chảy máu vì lúc e quan hệ xong thì ra liền phòng vệ sinh để rửa ráy , và e có phun cục nước bọt nào thì nước đó đều có màu đỏ hoàn toàn và lưỡi e có vết thuơng nữa ạ , mỗi lần nút lưỡi chưa đến 20s vì mút 1 tí r nhả ra và làm vậy nhiều lần. Và có os dv cũng vậy ạ , cô ấy mút 1 tí r nhả ra rồi mút lại nữa . Vậy có nguy cơ bệnh tình dục khác ko ạ . Thời gian tầm 30s đổ lại
    vì chuyện này mới xảy ra lúc 4h sáng nên e tính chiều dậy đi mua pep

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ tại vì e lo quá , nên hỏi lại a tuấn nữa là
    Miệng e có vết loét có chảy máu vì lúc e quan hệ xong thì ra liền phòng vệ sinh để rửa ráy , và e có phun cục nước bọt nào thì nước đó đều có màu đỏ hoàn toàn và lưỡi e có vết thuơng nữa ạ , mỗi lần nút lưỡi chưa đến 20s vì mút 1 tí r nhả ra và làm vậy nhiều lần. Và có os dv cũng vậy ạ , cô ấy mút 1 tí r nhả ra rồi mút lại nữa . Vậy có nguy cơ bệnh tình dục khác ko ạ . Thời gian tầm 30s đổ lại
    vì chuyện này mới xảy ra lúc 4h sáng nên e tính chiều dậy đi mua pep

Tuanmecsedec khẳng định không sao đâu.Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    [/IMG][IMG]
    Em bị 2 vết loét này và lúc đang hôn nhau Xog lúc đi vệ sinh thì phun nước bọt nào thì cục đó đều màu đỏ đậm . Tại vì e xài chất kích thích nên không kiểm soát được miệng và chảy máu nhiều ko biết. Em ko biết gái mại dâm kia miệng có vết thương không nữa

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    [/IMG][IMG]
    Em bị 2 vết loét này và lúc đang hôn nhau Xog lúc đi vệ sinh thì phun nước bọt nào thì cục đó đều màu đỏ đậm . Tại vì e xài chất kích thích nên không kiểm soát được miệng và chảy máu nhiều ko biết. Em ko biết gái mại dâm kia miệng có vết thương không nữa

Em yên tâm,những gì mà Tuanmecsedec đã tư vấn và hướng dẫn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Dạ tại e lo quá a , e đang đợi thuốc về rồi uống liền . Nhưng vết thương như vậy có chảy máu thì e có nguy cơ không ạ
    Và gại mại dâm có mút chim e mỗi lần 10-20s rồi nhả ra xog lại mút tiếp 2 3 lần vậy có nguy cơ các bệnh td khác ko a

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ tại e lo quá a , e đang đợi thuốc về rồi uống liền . Nhưng vết thương như vậy có chảy máu thì e có nguy cơ không ạ
    Và gại mại dâm có mút chim e mỗi lần 10-20s rồi nhả ra xog lại mút tiếp 2 3 lần vậy có nguy cơ các bệnh td khác ko a

Em yên tâm đi,em có uống thuốc là để giải tỏa tâm lý thôi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Dạ tại lúc trc e cũng có tham khảo nhiều kiến thức trên diễn đàn hôn sâu ko sao , nhưng đêm đó e xài chất kích thích vào ko kiểm soát được miệng nghiến răng làm rách miệng chảy máu nhiều lại đi hôn gái mại dâm , lúc quan hệ xog e súc miệng thì khạc nhổ toàn máu , mong cô gái kia ko bị gì về răng miệng. Với e vừa uống thuốc lúc 8h
    Lần sửa cuối bởi mrjackkie1, ngày 28-08-2018 lúc 21:43.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạ tại lúc trc e cũng có tham khảo nhiều kiến thức trên diễn đàn hôn sâu ko sao , nhưng đêm đó e xài chất kích thích vào ko kiểm soát được miệng nghiến răng làm rách miệng chảy máu nhiều lại đi hôn gái mại dâm , lúc quan hệ xog e súc miệng thì khạc nhổ toàn máu , mong cô gái kia ko bị gì về răng miệng. Với e vừa uống thuốc lúc 8h
    Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi.

13. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

mrjackkie1 (28-08-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    E mong miệng cô ấy kh bị chảy máu , Mà thôi e lỡ mua thuốc rồi nên uống luôn cho chắc a

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Cho e hỏi thêm 1 cái nữa ạ. Vết thương trên miệng e mà hôn ngắn như vậy mỗi lần 10-20s xog nhả ra rồi 1 tí lại hôn tiếp nhưng ko lâu thì có bị mắc các bệnh tình dục khác ko ạ để e tiện theo giỏi
    Với lại e lần đầu đi cái này nên e rất cẩn thận , lúc quan hệ xog e tự tay tháo bao ra để kiểm tra bao có bị lủng hay không thì vừa tháo ra , gmd bảo đưa đây e vứt dùm cho xog e chưa kịp kiểm tra bao có lủng ko thì ng đó vứt vào toilet xog xả nước mất tiêu , và người đó bảo bao ko bị gì đâu . Có nên yên tâm ko a , vì lúc e tháo thì cuống bcs vẫn ôm sát thân dv
    Lần sửa cuối bởi mrjackkie1, ngày 29-08-2018 lúc 14:14.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Cho e hỏi thêm 1 cái nữa ạ. Vết thương trên miệng e mà hôn ngắn như vậy mỗi lần 10-20s xog nhả ra rồi 1 tí lại hôn tiếp nhưng ko lâu thì có bị mắc các bệnh tình dục khác ko ạ để e tiện theo giỏi
    Với lại e lần đầu đi cái này nên e rất cẩn thận , lúc quan hệ xog e tự tay tháo bao ra để kiểm tra bao có bị lủng hay không thì vừa tháo ra , gmd bảo đưa đây e vứt dùm cho xog e chưa kịp kiểm tra bao có lủng ko thì ng đó vứt vào toilet xog xả nước mất tiêu , và người đó bảo bao ko bị gì đâu . Có nên yên tâm ko a , vì lúc e tháo thì cuống bcs vẫn ôm sát thân dv

Tuanmecsedec khẳng định em không có nguy cơ đâu.Tại em đòi uống thuốc cho yên tâm tinh thần thôi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Dạ e biết rồi nhưng ý em là nếu bcs có rách là gmd hay em phát hiện liền đúng ko a . Tại lúc đó bcs cô ấy vứt mất e chưa kịp kiểm tra , e sợ bcs có vấn đề nữa

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ e biết rồi nhưng ý em là nếu bcs có rách là gmd hay em phát hiện liền đúng ko a . Tại lúc đó bcs cô ấy vứt mất e chưa kịp kiểm tra , e sợ bcs có vấn đề nữa
    Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,em và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    Rách và tuột chắc ko có rồi a . E chỉ sợ lủng lổ nhỏ á , tại vì e chưa kịp đổ nước vào bcs để kiểm tra

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Rách và tuột chắc ko có rồi a . E chỉ sợ lủng lổ nhỏ á , tại vì e chưa kịp đổ nước vào bcs để kiểm tra

Không có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14
    A tuấn ơi cho e hỏi 1 chuyện nữa . Là tại lúc đó là lần đầu tiên e sử dụng bcs và quan hệ vs gmd lúc xong trận thì e vẫn thấy bcs vẫn ôm dv từ đầu dv đến gốc dv, lúc đấy e tự tay tháo ra và chuẩn bị vào nhà vệ sinh đổ nước vào kiểm tra bcs có thủng hay rách ko thì gmd bảo đưa gmd vứt dùm cho ( E chưa kịp xem bao có ổn ko , tinh dịch vẫn còn trong bao hay ko ) Thì gmd vứt vào bồn cầu toilet . A tuấn là người có nhiều kiến thức xem dùm e tình huống này với , tại e sợ bao rách . Bữa h cứ lo lắng vụ này , lúc e nói với gmd " sao a chưa kịp kiểm tra bao mà e lại vứt rồi .Thì gmd cũng bảo là bao ko bị gì hết" . Tại vì e thắc mắc là lúc cô gmd đó cầm bao đi vứt vào bồn cầu toilet luôn cô ấy ko có kiểm tra gì hết
    Lần sửa cuối bởi mrjackkie1, ngày 17-09-2018 lúc 12:09.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này