Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Cho mình hỏi về nơi khám và điều trị sùi mào gà.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Cho mình hỏi về nơi khám và điều trị sùi mào gà.

Chào mọi người, như tiêu đề mình mong được mọi người những ai từng bị smg hay biết nơi khám và điều trị tốt giá ổn làm ơn chỉ giúp. Xin cám ơn :)
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi hoangthienngo Xem bài viết
    Chào mọi người, như tiêu đề mình mong được mọi người những ai từng bị smg hay biết nơi khám và điều trị tốt giá ổn làm ơn chỉ giúp. Xin cám ơn :)

Bạn có thể đến bệnh viện Bình Dân TPHCM,khoa Nam Khoa là chuyên về bệnh xã hội.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn có thể đến bệnh viện Bình Dân TPHCM,khoa Nam Khoa là chuyên về bệnh xã hội.
    Cám ơn anh, mà e có đọc đc bài của 1 người trong diễn đàn nó Phòng khám Xóm Mới bên Gò Vấp cũng điều trị được không biết có đúng ko ah?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Cám ơn anh, mà e có đọc đc bài của 1 người trong diễn đàn nó Phòng khám Xóm Mới bên Gò Vấp cũng điều trị được không biết có đúng ko ah?

Tại sao không đến bệnh viện chuyên khoa mà tới phòng khám ?.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Tại sao không đến bệnh viện chuyên khoa mà tới phòng khám ?.
    E chỉ xin ý kiến xem thế nào,dù sao cũng cám ơn ah!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình đã từng bị .. cảm giác mơi bị chắt bạn đã hiểu rõ.. suy sụp xuống tinh thần hết mức... lên mạng nhuẽng phòng khám đảm bảo 100% hết là toàn lừa.. bạn tới Bv da liễu hay các cơ sở y tế nhà nước đảm bảo nhất.. Đừng nghe ai cả.. bạn hãy tới Bv da liễu chuyên về mấy bệnh xã hội.. Tất cả sẽ qua thôi.. biện pháp tốt nhất chỏncos đốt laze.. và ăn uóng ngủ nghĩ.. mình đã hết hơn 1 năm mây tháng r.. đã quan hệ lại bạn gái và tất cả đều bth.. nên bạn cố gắng lên..

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Hối hận 11 Xem bài viết
    Mình đã từng bị .. cảm giác mơi bị chắt bạn đã hiểu rõ.. suy sụp xuống tinh thần hết mức... lên mạng nhuẽng phòng khám đảm bảo 100% hết là toàn lừa.. bạn tới Bv da liễu hay các cơ sở y tế nhà nước đảm bảo nhất.. Đừng nghe ai cả.. bạn hãy tới Bv da liễu chuyên về mấy bệnh xã hội.. Tất cả sẽ qua thôi.. biện pháp tốt nhất chỏncos đốt laze.. và ăn uóng ngủ nghĩ.. mình đã hết hơn 1 năm mây tháng r.. đã quan hệ lại bạn gái và tất cả đều bth.. nên bạn cố gắng lên..
    Thật sự lo nên mới nhào vô đây tìm nhận lời chia sẽ, cũng như bạn nói lục tung trang mạng và mình đọc đc nhiều phản hồi là đi đốt ở DL hay BV chuyên khoa nhiều lần mà còn tái phát, sự thật mình ko tiếc tiền mà là ko có nhiều tiền để chạy chữa :(. Cám ơn bạn đã chia sẽ!

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Thật sự lo nên mới nhào vô đây tìm nhận lời chia sẽ, cũng như bạn nói lục tung trang mạng và mình đọc đc nhiều phản hồi là đi đốt ở DL hay BV chuyên khoa nhiều lần mà còn tái phát, sự thật mình ko tiếc tiền mà là ko có nhiều tiền để chạy chữa :(. Cám ơn bạn đã chia sẽ!
    nên đi bệnh viện da liễu, cơ sở nhà nước đi bạn đốt cũng đúng giá chứ các phòng khám tư nhân bị lừa mất nhiều tiền mà ko chắc hết đâu bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bạn đốt bao nhiêu lần r.. vs lại có nhiều nốt nhìn sơ qua rất giống smg nhưng thật sự không phải.. nhiều khi đó là 1 u tuyến mồ hôi hay là 1 cái sẩn gì đó.. bạn nên cố gag đi r sẽ qua thôi.. r từ từ sẽ bình phục trở lại.. đừng tin vào các trang báo mạng phòng khám tư nhân nhé.. cứ bv hàng đầu việt nam mình mà chữa...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Hối hận 11 Xem bài viết
    Bạn đốt bao nhiêu lần r.. vs lại có nhiều nốt nhìn sơ qua rất giống smg nhưng thật sự không phải.. nhiều khi đó là 1 u tuyến mồ hôi hay là 1 cái sẩn gì đó.. bạn nên cố gag đi r sẽ qua thôi.. r từ từ sẽ bình phục trở lại.. đừng tin vào các trang báo mạng phòng khám tư nhân nhé.. cứ bv hàng đầu việt nam mình mà chữa...
    Chưa có đốt, nó mới u nhú thôi nên cũng lo chứ. Cám ơn bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Lo thì đi khám.. giai đoạn mới phát dễ trị hơn.. chúc nhưng điều tốt đẹp đến bên. Bạn..

Thông tin về chủ đề này