Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 80

Chủ đề: Ban quản tri và mọi người cho em hỏi thời gian để có thể xét nghiệm hiv .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    36
    Được cảm ơn 1 lần.

Ban quản tri và mọi người cho em hỏi thời gian để có thể xét nghiệm hiv .

Em chào ban quản trị và toàn thể ace ạ. Trường hợp của em là vào khoảng 23h ngày 1-9-2018 em có quan hệ với gái mại dâm. Gái mại dâm có đeo bao cho em. Nhưng trước khi quan hệ thì gái mại dâm có dùng tay thủ dâm có dùng tay để kích thích em(thủ dâm). Khi về thì em phát hiện dương vật của em có bị sây sát 1 vệt theo vòng khoảng 1/2 đường kính của dương vật. Em rất no sợ . Em muốn hỏi mọi người là ở Hà Nội có cơ sở nào xét nghiệm đc hiv sớm nhất ko ạ? Mọi người chia sẻ cho em với ạ. Em cảm ơn cả nhà đã dành thời gian đọc bài của em ạ. Chúc cả nhà mạnh khỏe.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Son111 Xem bài viết
    Em chào ban quản trị và toàn thể ace ạ. Trường hợp của em là vào khoảng 23h ngày 1-9-2018 em có quan hệ với gái mại dâm. Gái mại dâm có đeo bao cho em. Nhưng trước khi quan hệ thì gái mại dâm có dùng tay thủ dâm có dùng tay để kích thích em(thủ dâm). Khi về thì em phát hiện dương vật của em có bị sây sát 1 vệt theo vòng khoảng 1/2 đường kính của dương vật. Em rất no sợ . Em muốn hỏi mọi người là ở Hà Nội có cơ sở nào xét nghiệm đc hiv sớm nhất ko ạ? Mọi người chia sẻ cho em với ạ. Em cảm ơn cả nhà đã dành thời gian đọc bài của em ạ. Chúc cả nhà mạnh khỏe.

Những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ.Vì vậy bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.Bạn sau 4 tuần có thể đến đa khoa Hồng Ngọc xét nghiệm HIV Ag/Ab.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Son111 (13-09-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    36
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cảm ơn anh ạ. Em no lắng quá ạ. Anh cho em địa chỉ của bệnh viện ấy với ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em cảm ơn anh ạ. Em no lắng quá ạ. Anh cho em địa chỉ của bệnh viện ấy với ạ.

Địa chỉ Xét nghiệm HIV Ag/Ab Combo tại Hà Nội:

1. Bệnh viện 19-8, Bộ công an, phường Mai Dịch quận Cầu Giấy
    - Xét nghiệm Elisa Ag/Ab

2. Bệnh viện medatec, số 42 Nghĩa Dũng
    - HIV Combi PT

3. Bệnh viện nhiệt đới trung ương
    - Xét nghiệm 3 phương pháp

4. Bệnh viên Hồng ngọc , 55 Yên Ninh, và 70b Phạm Hùng
    - Xét nghiệm Combo Ag/Ab

5. Bệnh viện Xanh Pol, đường Điện Biên Phủ.
    - Xét nghiệm Combo Ag/Ab

6. Bệnh viện Bạch Mai - 78 Đường Giải Phóng, Phương Mai, Đống Đa.

7. Viện vệ sinh dịch tễ trung ương

8. Viện vệ sinh dịch phòng quân đội, 21 Trung Liệt
    - Xét nghiệm Combo Ag/Ab

9. Bệnh viện Đống Đa - Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Son111 (12-09-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    36
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh Tuấn và mọi người cho em xin lỗi vì lại làm phiền ạ. Như no lắng ở trên của em thì em có 1 số triệu trứng như thế này a Tuấn và mọi người tư vấn giúp em với ạ. Hôm 31-8 em có bị đau hong( viêm họng, em hay bị avedan) lúc 23h ngày 1-9 thì em có đi quan hệ với gái mại dâm( em đã kể rõ ở trên. Gái MD dùng thay thủ dâm cho em cứng lên rồi mới đeo bao), trước lúc ấy em có uống nhiều rươu. Sáng 2-9 em cảm giác hơi mệt và vẫn đau họng. Em uống thuốc thì đỡ( gần như là khỏi). Em cặp nhiệt độ thì 37 độ. Khoảng 2 hôm sau từ lúc ấy thì trời có gió đông bắc em lại bị chảy đờm xuống cổ họng và đau âm ỉ phần sau gáy( có thể ro em bị soang) . Miệng em có cảm giác nhạt và khô , thỉnh thoảng có màng trắng mỏng ở thành miệng ko đau lấy tay vệ sinh là sạch. Lưỡi em có màu trắng lông lưỡi cảm giác hơi dày. Trên người em ở vùng thắt lưng và khửu tay có nổi 2 mụn nhỏ. Em vừa kể tất cả các triệu trứng của em tính từ hôm 1-9 -2018 đến nay ạ. A Tuấn và mọi người cho em lời khuyên với là những triệu trứng ấy có liên quan đến hiv chút nào ko ạ? Em chờ mãi mà chưa đủ 28 ngày. Thời gian trôi chậm quá ạ. Em cảm ơn ạ.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    ( Sanh năm 1981 )
    Buonqua's Avatar
    Cảm ơn
    199
    Anh Tuấn và mọi người cho em xin lỗi vì lại làm phiền ạ. Như no lắng ở trên của em thì em có 1 số triệu trứng như thế này a Tuấn và mọi người tư vấn giúp em với ạ. Hôm 31-8 em có bị đau hong( viêm họng, em hay bị avedan) lúc 23h ngày 1-9 thì em có đi quan hệ với gái mại dâm( em đã kể rõ ở trên. Gái MD dùng thay thủ dâm cho em cứng lên rồi mới đeo bao), trước lúc ấy em có uống nhiều rươu. Sáng 2-9 em cảm giác hơi mệt và vẫn đau họng. Em uống thuốc thì đỡ( gần như là khỏi). Em cặp nhiệt độ thì 37 độ. Khoảng 2 hôm sau từ lúc ấy thì trời có gió đông bắc em lại bị chảy đờm xuống cổ họng và đau âm ỉ phần sau gáy( có thể ro em bị soang) . Miệng em có cảm giác nhạt và khô , thỉnh thoảng có màng trắng mỏng ở thành miệng ko đau lấy tay vệ sinh là sạch. Lưỡi em có màu trắng lông lưỡi cảm giác hơi dày. Trên người em ở vùng thắt lưng và khửu tay có nổi 2 mụn nhỏ. Em vừa kể tất cả các triệu trứng của em tính từ hôm 1-9 -2018 đến nay ạ. A Tuấn và mọi người cho em lời khuyên với là những triệu trứng ấy có liên quan đến hiv chút nào ko ạ? Em chờ mãi mà chưa đủ 28 ngày. Thời gian trôi chậm quá ạ. Em cảm ơn ạ.
    Triệu chứng bạn kể không liên quan gì hiv hết. Bệnh thông thường ai mà hong bị.

9. Những thành viên đã cảm ơn Buonqua cho bài viết này:

Son111 (13-09-2018)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Nhiệt độ cơ thể 37 là bình thường bạn.Những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Son111 (13-09-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    36
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Buonqua Xem bài viết
    Triệu chứng bạn kể không liên quan gì hiv hết. Bệnh thông thường ai mà hong bị.
    Vâng em cảm ơn ạ. Nhiều lúc nghĩ đến mà toát cả mồ hôi ạ. Em bị đau mỏi bả vai và cánh tay có khi do em no lắng quá lên sinh ra phải ko ạ
    Lần sửa cuối bởi Son111, ngày 13-09-2018 lúc 15:56.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    36
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Nhiệt độ cơ thể 37 là bình thường bạn.Những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.
    Dạ em cảm ơn ạ. Còn em bị đau mỏi người có thể là do em no lắm quá phải ko ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ em cảm ơn ạ. Còn em bị đau mỏi người có thể là do em no lắm quá phải ko ạ?

Đúng rồi bạn,lo lắng quá cũng gây ra.

15. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Son111 (13-09-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    36
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Đúng rồi bạn,lo lắng quá cũng gây ra.
    Anh Tuấn ơi cho em hỏi thêm với ạ. Khi ko ngủ em no lắng và sợ hãi quá cũng dẫn đến lúc ngủ em bị toát mồ hôi phải ko ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh Tuấn ơi cho em hỏi thêm với ạ. Khi ko ngủ em no lắng và sợ hãi quá cũng dẫn đến lúc ngủ em bị toát mồ hôi phải ko ạ?

Đúng rồi bạn.

18. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Son111 (14-09-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    36
    Được cảm ơn 1 lần.
    A.c ơi em hoang mang quá ạ. Từ 14-9 đến nay em bị nổi mẩn đỏ và mụn nước ở cổ tay hướng lòng bàn tay và ở mu bàn tay. Nhưng mẩn đỏ nó nổi lên rồi lại lặn nhưng vẫn ngứa nhẹ( em làm việc trong môi trường nhiều dầu máy, khi em tiếp súc với dầu thì mẩn đỏ nổi lên rồi khi rửa tay sạch thì lại lặn dần nhưng vẫn ngứa nhẹ ạ).từ hôm ấy đến nay mặt em và người em có cảm giác như da giày ra và hơi ngứa nhẹ ạ. A.c tư vấn giúp em với là như thế có phải triệu chứng nhiễm hiv rồi ko ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    A.c ơi em hoang mang quá ạ. Từ 14-9 đến nay em bị nổi mẩn đỏ và mụn nước ở cổ tay hướng lòng bàn tay và ở mu bàn tay. Nhưng mẩn đỏ nó nổi lên rồi lại lặn nhưng vẫn ngứa nhẹ( em làm việc trong môi trường nhiều dầu máy, khi em tiếp súc với dầu thì mẩn đỏ nổi lên rồi khi rửa tay sạch thì lại lặn dần nhưng vẫn ngứa nhẹ ạ).từ hôm ấy đến nay mặt em và người em có cảm giác như da giày ra và hơi ngứa nhẹ ạ. A.c tư vấn giúp em với là như thế có phải triệu chứng nhiễm hiv rồi ko ạ?

Do bạn lo lắng nên có cảm giác vậy thôi.

21. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Son111 (18-09-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    36
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vết ngứa ở tay em là nó nổi rõ ràng lên ạ. Nhưng em đi làm về ngủ một giấc đến sáng là nó lại lặn gần hết chỉ còn mờ mờ đỏ ạ. Và đỡ ngứa hơn lúc nó nổi lên ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Vết ngứa ở tay em là nó nổi rõ ràng lên ạ. Nhưng em đi làm về ngủ một giấc đến sáng là nó lại lặn gần hết chỉ còn mờ mờ đỏ ạ. Và đỡ ngứa hơn lúc nó nổi lên ạ.

Như vậy không có gì phải xoắn đâu bạn.

24. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Son111 (18-09-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    36
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vâng ạ. Nhưng em vẫn thấy soắn ạ. Nhỡ cái thì... em bị ngứa ở tay thế lên các khớp tay có hơi mỏi và ở nách thì đau nhẹ ạ. Nhưng em ko bị nổi hạch hay sốt và tiêu chảy ạ. Em chỉ hơi bận ở cổ vì em có nhiều đờm. Nhiều lúc sợ quá lên diễn đàn nhờ mọi người tư vấn và đc anh Tuấn nhiệt tình tư vấn em rất cảm ơn anh ạ.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Vâng ạ. Nhưng em vẫn thấy soắn ạ. Nhỡ cái thì... em bị ngứa ở tay thế lên các khớp tay có hơi mỏi và ở nách thì đau nhẹ ạ. Nhưng em ko bị nổi hạch hay sốt và tiêu chảy ạ. Em chỉ hơi bận ở cổ vì em có nhiều đờm. Nhiều lúc sợ quá lên diễn đàn nhờ mọi người tư vấn và đc anh Tuấn nhiệt tình tư vấn em rất cảm ơn anh ạ.
    Đó chỉ là bệnh thông thường, hoặc do bạn lo lắng quá cũng gây ra như vậy. Trường hợp của bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

27. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Son111 (18-09-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    36
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Đó chỉ là bệnh thông thường, hoặc do bạn lo lắng quá cũng gây ra như vậy. Trường hợp của bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.
    Dạ vâng ạ. Đúng là em suy nghĩ nhiều quá ạ. Nhỡ cái thì hỏng 1 đời ạ. Từ hôm 1-9 đến hôm nay em khóc 1 mình 2 lần rồi ạ. Nghĩ mà thương vợ thương con vì có chồng có bố ko tốt. Em mà xét nghiệm dương tính thì em đi mua thuốc chuột luôn ạ. Số trên đời thêm chỉ làm ảnh hưởng đến gia đình.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ vâng ạ. Đúng là em suy nghĩ nhiều quá ạ. Nhỡ cái thì hỏng 1 đời ạ. Từ hôm 1-9 đến hôm nay em khóc 1 mình 2 lần rồi ạ. Nghĩ mà thương vợ thương con vì có chồng có bố ko tốt. Em mà xét nghiệm dương tính thì em đi mua thuốc chuột luôn ạ. Số trên đời thêm chỉ làm ảnh hưởng đến gia đình.

Bạn có nguy cơ đâu mà lo,bạn có muốn xét nghiệm ra dương tính cũng không có được.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này