Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Hỏi tiếp về nguy cơ

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng. tuvanvehiv's Avatar
    Cảm ơn
    7

Hỏi tiếp về nguy cơ

Em có 2 việc không biết có phải nguy cơ không ạ.
    Em có đứa bạn làm nghề dắt gái khách sạn ( môi trường nguy hiểm ) cũng hay tụ tập cà phê cả đám, trong đó có nó.
    Nhiều khi sợ nó làm nghề đó dễ bị lây. Không biết em có phải là kì thị bạn không
    Hôm nay đi ngoài đường không biết do mưa hay nó nói chuyện văng nước bọt hay máu vào môi em. Em sợ quá. Không biết có nguy cơ không ạ. Với cả dạo này stress công việc quá nên em đi ngoài đường hay sợ đẫm phải ống tiếm hoặc vật tương tự. Các anh chị có cách nào giúp em giải tỏa không ạ.
    Một nguy cơ nữa là hôm nọ áo em mặc có dính vết gì nâu nâu không biết phải do máu bắn vào bị không không
    Em cám ơn
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi tuvanvehiv Xem bài viết
    Em có 2 việc không biết có phải nguy cơ không ạ.
    Em có đứa bạn làm nghề dắt gái khách sạn ( môi trường nguy hiểm ) cũng hay tụ tập cà phê cả đám, trong đó có nó.
    Nhiều khi sợ nó làm nghề đó dễ bị lây. Không biết em có phải là kì thị bạn không
    Hôm nay đi ngoài đường không biết do mưa hay nó nói chuyện văng nước bọt hay máu vào môi em. Em sợ quá. Không biết có nguy cơ không ạ. Với cả dạo này stress công việc quá nên em đi ngoài đường hay sợ đẫm phải ống tiếm hoặc vật tương tự. Các anh chị có cách nào giúp em giải tỏa không ạ.
    Một nguy cơ nữa là hôm nọ áo em mặc có dính vết gì nâu nâu không biết phải do máu bắn vào bị không không
    Em cám ơn

Những gì bạn kể đang lo lắng thì 100% không có nguy cơ.

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng. tuvanvehiv's Avatar
    Cảm ơn
    7
    Cho em hỏi một việc nữa ạ. Tay em hôm nay đi bị cái gì đó văng trúng bị chảy máu liti. không nhiều lắm. Vậy có nguy cơ không nếu cái gì đó là cái ống chích ạ

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Cho em hỏi một việc nữa ạ. Tay em hôm nay đi bị cái gì đó văng trúng bị chảy máu liti. không nhiều lắm. Vậy có nguy cơ không nếu cái gì đó là cái ống chích ạ
    Bạn ko có nguy cơ...

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Có gì đâu mà mắc mớ có nguy cơ bạn.

Thông tin về chủ đề này