Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 97

Chủ đề: e có quan hệ tình dục (hôn sâu )có bcs và xét nghiệm combo ag/ab âm tính

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.

e có quan hệ tình dục (hôn sâu )có bcs và xét nghiệm combo ag/ab âm tính

chào anh Tuấn và các anh chị BQT ,
    nguy cơ của con là quan hệ có BCS với bạn gái mới quen, nhưng không biết lịch sử của bạn ấy rõ ràng , nhưng có hôn sâu khoảng 1-2 phút ( con không biết miệng cô ấy có lỡ , hay chảy máu không , còn con thì hay chảy máu chân răng ) , rồi con quan hệ dc 1-2 phút thì con xuất rồi lấy bao ra , con k biết bao có lủng lổ nhỏ hay không, con có sờ âm đạo cô ấy đuược vài giây rồi đem bao đi vứt rồi rửa dương vật bằng tay, khi đó con sợ khạc nhổ rất nhiều đến buồn nôn , sau 28 ngày kể từ ngày con có nguy ngơ con xét nghiệm combo Ag/ab là âm tính tại trung tâm y khoa , cho con hỏi con có an toàn chưa ? Và con thấy khi lấy máu cho mình nhân viên lấy kim tiêm từ hộc tủ và trong hộc có những kim đã bóc ra như vậy cho con hỏi nhân viên lấy máu có thể dùng kim cũ không ạ ? Hiện tại con hoang mang lo lắnng tột độ , có triệu chứng đau coai hàm , buổi sáng dậy là buồn nôn , mỏi bắp chân đầu gối , khó thở khi ngủ và ngủ hay thấc giấc ( nằm mơ về Hiv ) , mong mọi người tư vấn cho con với, con mệt mỏi quá cứ lo lắng 24/24 .
    ads
    Lần sửa cuối bởi prayforme98, ngày 22-09-2018 lúc 22:25.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bạn qh co dung bcs la an toàn va yên tâm hơn nữa la combo 28 ngày ât la an toan cao rồi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    vậy còn chuyện cô nhân viên sao bạn , mình thấy rõ là trong hộc kéo có những kim đã xé baovà nhân viên lấy từ trong hộc ấy mình nhớ rõ vậy mà , nhưng hỏi lại thì cô nhân viên kêu hoàn toàn k có chuyện đó
    Lần sửa cuối bởi prayforme98, ngày 21-09-2018 lúc 22:44.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi prayforme98 Xem bài viết
    nguy cơ của con là quan hệ có BCS với bạn gái mới quen, nhưng không biết lịch sử của bạn ấy rõ ràng , nhưng có hôn sâu khoảng 1-2 phút ( con không biết miệng cô ấy có lỡ , hay chảy máu không , còn con thì hay chảy máu chân răng ) , rồi con quan hệ dc 1-2 phút thì con xuất rồi lấy bao ra , con k biết bao có lủng lổ nhỏ hay không, con có sờ âm đạo cô ấy đuược vài giây rồi đem bao đi vứt rồi rửa dương vật bằng tay, khi đó con sợ khạc nhổ rất nhiều đến buồn nôn , sau 28 ngày kể từ ngày con có nguy ngơ con xét nghiệm combo Ag/ab là âm tính tại trung tâm y khoa medilab ĐN , cho con hỏi con có an toàn chưa ? Và con thấy khi lấy máu cho mình nhân viên lấy kim tiêm từ hộc tủ và trong hộc có những kim đã bóc ra như vậy cho con hỏi nhân viên lấy máu có thể dùng kim cũ không ạ ? Hiện tại con hoang mang lo lắnng tột độ , có triệu chứng đau coai hàm , buổi sáng dậy là buồn nôn , mỏi bắp chân đầu gối , khó thở khi ngủ và ngủ hay thấc giấc ( nằm mơ về Hiv ) , mong mọi người tư vấn cho con với, con mệt mỏi quá cứ lo lắng 24/24 .
    Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ với HIV, vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả XN này.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ với HIV, vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả XN này.
    Dạ vậy cái chuyện con sợ y tá dùng lại kim cũ thì sao ạ , con thấy những kim đã xé trong hộc , và chị y tá hay nhân viên đó lấy từ đó ra .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Với con có hôn môi sâu , lỡ khi bạn ấy có bị chảy máu chân răng hay lỡ loét miệng thì sao ạ :(( con lo lắm

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Với con có hôn môi sâu , lỡ khi bạn ấy có bị chảy máu chân răng hay lỡ loét miệng thì sao ạ :(( con lo lắm
    Hôn sâu ko có nguy cơ bạn...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi trungan1987 Xem bài viết
    Hôn sâu ko có nguy cơ bạn...
    Có lỡ loét hoặc chảy máu ở răng hoặc lưỡi cũng không có nguy cơ hả anh , em lo lắng quá , người mệt mỏi , nóng nóng , lưỡi nóng , buổi dáng hay buồn nôn , ăn vào buồn nôn anh ạ :(, do bạn ấy có nút mạnh lưỡi em , lúc đó e hơi rát lưỡi

Cảm ơn
    596
    Có lỡ loét hoặc chảy máu ở răng hoặc lưỡi cũng không có nguy cơ hả anh , em lo lắng quá , người mệt mỏi , nóng nóng , lưỡi nóng , buổi dáng hay buồn nôn , ăn vào buồn nôn anh ạ :(, do bạn ấy có nút mạnh lưỡi em , lúc đó e hơi rát lưỡi
    Bạn không có nguy cơ Hiv đâu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bạn không có nguy cơ Hiv đâu.
    a có thể giải thích vì sao hôn nếu có lỡ miệng , hoặc chảy máu chân răng không có nguy cơ ạ , e k rõ bao có bị thủng lỗ nhỏ không nữa , và vấn đề e đi xét nghiệm sợ y tá sơ ý dùng kim cũ ạ , do e thấy y tá lấy từ hộc kéo ra , a trả lời e với ạ , e cảm ơn a.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    nguy cơ của con là quan hệ có BCS với bạn gái mới quen, nhưng không biết lịch sử của bạn ấy rõ ràng , nhưng có hôn sâu khoảng 1-2 phút ( con không biết miệng cô ấy có lỡ , hay chảy máu không , còn con thì hay chảy máu chân răng ) , rồi con quan hệ dc 1-2 phút thì con xuất rồi lấy bao ra , con k biết bao có lủng lổ nhỏ hay không, con có sờ âm đạo cô ấy đuược vài giây rồi đem bao đi vứt rồi rửa dương vật bằng tay, khi đó con sợ khạc nhổ rất nhiều đến buồn nôn , sau 28 ngày kể từ ngày con có nguy ngơ con xét nghiệm combo Ag/ab là âm tính tại trung tâm y khoa , cho con hỏi con có an toàn chưa ? Và con thấy khi lấy máu cho mình nhân viên lấy kim tiêm từ hộc tủ và trong hộc có những kim đã bóc ra như vậy cho con hỏi nhân viên lấy máu có thể dùng kim cũ không ạ ? Hiện tại con hoang mang lo lắnng tột độ , có triệu chứng đau coai hàm , buổi sáng dậy là buồn nôn , mỏi bắp chân đầu gối , khó thở khi ngủ và ngủ hay thấc giấc ( nằm mơ về Hiv ) , mong mọi người tư vấn cho con với, con mệt mỏi quá cứ lo lắng 24/24 .
    vậy còn chuyện cô nhân viên sao bạn , mình thấy rõ là trong hộc kéo có những kim đã xé baovà nhân viên lấy từ trong hộc ấy mình nhớ rõ vậy mà , nhưng hỏi lại thì cô nhân viên kêu hoàn toàn k có chuyện đó
    Dạ vậy cái chuyện con sợ y tá dùng lại kim cũ thì sao ạ , con thấy những kim đã xé trong hộc , và chị y tá hay nhân viên đó lấy từ đó ra .
    a có thể giải thích vì sao hôn nếu có lỡ miệng , hoặc chảy máu chân răng không có nguy cơ ạ , e k rõ bao có bị thủng lỗ nhỏ không nữa , và vấn đề e đi xét nghiệm sợ y tá sơ ý dùng kim cũ ạ , do e thấy y tá lấy từ hộc kéo ra , a trả lời e với ạ , e cảm ơn a.

Những gì bạn kể do lo lắng thôi không có nguy cơ.Vấn đề Y/Bác Sĩ dùng lại kim tiêm cũ đã qua sử dụng lấy máu cho bệnh nhân là chuyện hoang đường không bao giờ có.

Vì khi lấy máu cho bệnh nhân xong,muốn bơm máu vào ống để đưa xuống phòng xét nghiệm thì phải rút đầu kim ra mới bơm máu vào ống được và không Y/Bác Sĩ nào mà dại dùng kim tiêm cũ để bao nhiêu năm ăn học của người ra bị rút bằng cấp và có thể phải ở tù.

Bạn lưu ý,đây là box tư vấn về quan hệ tình dục.Vì vậy bạn không được hỏi sai mục đích của box.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ban quản trị xóa bài hỏi sai mục đích của box.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Những gì bạn kể do lo lắng thôi không có nguy cơ.Vấn đề Y/Bác Sĩ dùng lại kim tiêm cũ đã qua sử dụng lấy máu cho bệnh nhân là chuyện hoang đường không bao giờ có.

Vì khi lấy máu cho bệnh nhân xong,muốn bơm máu vào ống để đưa xuống phòng xét nghiệm thì phải rút đầu kim ra mới bơm máu vào ống được và không Y/Bác Sĩ nào mà dại dùng kim tiêm cũ để bao nhiêu năm ăn học của người ra bị rút bằng cấp và có thể phải ở tù.
    Bạn lưu ý,đây là box tư vấn về quan hệ tình dục.Vì vậy bạn không được hỏi sai mục đích của box.
    a tu
    ấn ơi lỡ bao bị lũng mà em không đý thì sao anh , với khi hôn nhau cả 2 đều bị chảy máu chân răng thì có nguy cơ không ạ , anh giải thích cho em với ạ :(((((

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    a tu
    ấn ơi lỡ bao bị lũng mà em không đý thì sao anh , với khi hôn nhau cả 2 đều bị chảy máu chân răng thì có nguy cơ không ạ , anh giải thích cho em với ạ :(((((

Khi nào bao cao su bị rách lớn lòi đầu dương vật ra mà vẫn để vậy quan hệ thì mới có nguy cơ.Nhưng nếu bị rách như vậy thì biết liền.Còn vấn đề hôn sâu,nếu cả hai chảy máu chân răng thì chỉ có viêm sưng nướu răng,khi ấy đau thấy mồ thì còn hứng thú đâu đi hôn người khác.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Khi nào bao cao su bị rách lớn lòi đầu dương vật ra mà vẫn để vậy quan hệ thì mới có nguy cơ.Nhưng nếu bị rách như vậy thì biết liền.Còn vấn đề hôn sâu,nếu cả hai chảy máu chân răng thì chỉ có viêm sưng nướu răng,khi ấy đau thấy mồ thì còn hứng thú đâu đi hôn người khác.
    dạ do em hay bị chảy máu chân răng khi đánh răng chứ không có bị viêm sưng nướu , mà bạn nữ có nút mạnh lưỡi em, em thấy ê ê lưỡi , như vậy có nguy cơ không anh và nguy cơ kèm theo 28 ngày xét nghiệm của anh , thì kết quả 3 tháng sẽ như thế nào ạ ? mong anh Tuấn tư vấn cho em? em có triệu chứng mệt mỏi , trào ngược dạ dày , mỏi đầu gối , khó thở ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    dạ do em hay bị chảy máu chân răng khi đánh răng chứ không có bị viêm sưng nướu , mà bạn nữ có nút mạnh lưỡi em, em thấy ê ê lưỡi , như vậy có nguy cơ không anh và nguy cơ kèm theo 28 ngày xét nghiệm của anh , thì kết quả 3 tháng sẽ như thế nào ạ ? mong anh Tuấn tư vấn cho em? em có triệu chứng mệt mỏi , trào ngược dạ dày , mỏi đầu gối , khó thở ạ

Bạn không có nguy cơ,vì vậy yên tâm 100% kết quả đó.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    dạ anh ơi , vậy những triệu chứng mệt mỏi , mói nhức tay chân , ngủ hay thấc giấc của em là sao ạ , em lo quá anh .

Cảm ơn
    596
    dạ anh ơi , vậy những triệu chứng mệt mỏi , mói nhức tay chân , ngủ hay thấc giấc của em là sao ạ , em lo quá anh .
    Do bạn quá lo lắng gây ra thôi. Bạn được tư vấn rồi thì yên tâm đi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Do bạn quá lo lắng gây ra thôi. Bạn được tư vấn rồi thì yên tâm đi.
    Anh Truong Xuan ơi , lỡ dạo đầu e có cạ nhau vài giây với âm đạo bạn nữ ( khi chưa đeo bao ) thì dịch âm đạo dính vào dv thid có nguy cơ không anh ?a giải thích dùm em với

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh Tuấn ơi sáng nay e có thêm triệu chứng tiêu chảy , đau nhức cơ tay chân , nó có phải triệu chứng của H không anh , em thật sự rất lo lắng , mong anh tư vấn cho em với :((

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này