Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Mong các a chị cho e một lời khuyên

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mong các a chị cho e một lời khuyên

Em xin chào các anh chị trong diễn đàn ạ.
    Khoảng 2 tuần trước e có qhe với gmd và có sử dụng bcs ạ. Có os khoảng 20s. Nhưng vì bcs đó hơi mỏng nên lúc qhe e thấy nó dính chặt vào đầu dv e nên e nghĩ bị rách bao . E hỏi gmd là bao có sợ bao rách k thì gmd nói là k phải sợ, trừ khi cố tình xé mạnh thì mới rách đc ( lúc đó e hơi say nên tiếp tục qhe ạ) sau khi qhe xong thì e thấy tinh dịch vẫn ở trong bao. Nhưng lại k kiểm tra kĩ lại và cứ thế lột bao vứt đi thôi ạ.e ngu tới mức lấy cái khăn giấy có dính dịch âm đạo mà lau lên dv của mình nữa.
    Hiện tại thì e đang bị sốt, ho, sổ mũi nên cứ ám ảnh ngày hôm đó mãi.
    E đã có vợ nên thực sự e rất hối hận, thấy có lỗi với vợ e rất nhiều. Điều đáng trách là e lại lỡ qhe với vợ e rồi. Thực sự quá ngu xuẩn. Quá đáng chết mà.
    Bây giờ trong đầu e k nghĩ đc gì ngoài việc nghĩ rằng mình đã bị hiv. Thời gian này e đang cực kì stress, mất ổn định
    E tới đây rất mong đc sự giúp đỡ của các anh chị ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Hoihan17 Xem bài viết
    Em xin chào các anh chị trong diễn đàn ạ.
    Khoảng 2 tuần trước e có qhe với gmd và có sử dụng bcs ạ. Có os khoảng 20s. Nhưng vì bcs đó hơi mỏng nên lúc qhe e thấy nó dính chặt vào đầu dv e nên e nghĩ bị rách bao . E hỏi gmd là bao có sợ bao rách k thì gmd nói là k phải sợ, trừ khi cố tình xé mạnh thì mới rách đc ( lúc đó e hơi say nên tiếp tục qhe ạ) sau khi qhe xong thì e thấy tinh dịch vẫn ở trong bao. Nhưng lại k kiểm tra kĩ lại và cứ thế lột bao vứt đi thôi ạ.e ngu tới mức lấy cái khăn giấy có dính dịch âm đạo mà lau lên dv của mình nữa.
    Hiện tại thì e đang bị sốt, ho, sổ mũi nên cứ ám ảnh ngày hôm đó mãi.
    E đã có vợ nên thực sự e rất hối hận, thấy có lỗi với vợ e rất nhiều. Điều đáng trách là e lại lỡ qhe với vợ e rồi. Thực sự quá ngu xuẩn. Quá đáng chết mà.
    Bây giờ trong đầu e k nghĩ đc gì ngoài việc nghĩ rằng mình đã bị hiv. Thời gian này e đang cực kì stress, mất ổn định
    E tới đây rất mong đc sự giúp đỡ của các anh chị ạ

Khi bao cao su rách thì lúc quan hệ sẽ cảm nhận được và sau khi quan hệ sẽ thấy liền bạn.Vì vậy những gì bạn kể chỉ là lo lắng thôi không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Có khi nào mà bcs rách lỗ nhỏ mà tinh dịch vẫn còn trong bcs k hả a. Còn những triệu chứng kia thì sao ạ, e rất muốn đi xét nghiệm nhưng lại chưa đủ ngày, e phải làm sao bây giờ đây ạ. E rất xin lỗi vì những câu hỏi ngớ ngẩn, nhưng thực sự bây giờ e k biết phải bám víu vào đâu, mong các anh chị thông cảm cho e

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Có khi nào mà bcs rách lỗ nhỏ mà tinh dịch vẫn còn trong bcs k hả a. Còn những triệu chứng kia thì sao ạ, e rất muốn đi xét nghiệm nhưng lại chưa đủ ngày, e phải làm sao bây giờ đây ạ. E rất xin lỗi vì những câu hỏi ngớ ngẩn, nhưng thực sự bây giờ e k biết phải bám víu vào đâu, mong các anh chị thông cảm cho e

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Đối với bao cao su thủng lổ nhỏ thì người có nguy cơ là Nữ,nếu người Nam có HIV.Vì tình dịch người Nam sẽ đi ra thì lổ thủng này khi xuất tính.Còn ngược lại thì dịch âm đạo không thể nào chui ngược vào trong được

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    E stress đến mức khi qhe xong thấy tinh dịch ở bên trong bcs mà vẫn sợ bcs rách a ạ. E làm e chịu thôi thì không sao. Nhưng lại lỡ qhe với vợ rồi nên e rất sợ.
    E xin lỗi a vì a đã nói e k có nguy cơ là e không sao rồi. Nhưng k hiểu sao chuyện đó cứ ám ảnh e mãi a ạ. K sao mà dứt nó ra đc. Cứ ngồi xuống là nghĩ mình bị hiv. Rồi nghĩ đến tương lai phải đối mặt với nó như thế nào

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    E stress đến mức khi qhe xong thấy tinh dịch ở bên trong bcs mà vẫn sợ bcs rách a ạ. E làm e chịu thôi thì không sao. Nhưng lại lỡ qhe với vợ rồi nên e rất sợ.
    E xin lỗi a vì a đã nói e k có nguy cơ là e không sao rồi. Nhưng k hiểu sao chuyện đó cứ ám ảnh e mãi a ạ. K sao mà dứt nó ra đc. Cứ ngồi xuống là nghĩ mình bị hiv. Rồi nghĩ đến tương lai phải đối mặt với nó như thế nào

Bạn yên tâm,những gì mà Tuanmecsedec đã tư vấn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Những hiểu biết về hiv của e rất ít, nên nghĩ nó dễ lây nên mới sợ hãi đến tột cùng như vậy. Nghe a tư vấn e cũng yên tâm được phần nào

Thông tin về chủ đề này