Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: bao cao su không rõ nguồn gốc

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Unhappy bao cao su không rõ nguồn gốc

3 tháng trước em có đi qh với GMD và GMD đã đeo em BCS do GMD mang theo, em nhớ không lầm là OK mà sợ hàng giả. sau khi quan hệ xong em vẫn thấy có tinh dịch ở trong. và e đã đi test nhanh combo tại phòng khám Galant trên đường Trần Bình Trọng quận 5 sau 3 tháng kq âm tính mà không thấy mấy chỉ số như mấy post khác chỉ có chữ âm tính vậy có an toàn chưa? tại dạo gần đây em thấy tay em bị viêm nan lông và có đọc là người nhiễm HIV dễ bị hơn nên rất là lo và em cũng bị tiêu chảy liên tục
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi holden Xem bài viết
    3 tháng trước em có đi qh với GMD và GMD đã đeo em BCS do GMD mang theo, em nhớ không lầm là OK mà sợ hàng giả. sau khi quan hệ xong em vẫn thấy có tinh dịch ở trong. và e đã đi test nhanh combo tại phòng khám Galant trên đường Trần Bình Trọng quận 5 sau 3 tháng kq âm tính mà không thấy mấy chỉ số như mấy post khác chỉ có chữ âm tính vậy có an toàn chưa? tại dạo gần đây em thấy tay em bị viêm nan lông và có đọc là người nhiễm HIV dễ bị hơn nên rất là lo và em cũng bị tiêu chảy liên tục
    Bạn từng được tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.

Chủ đề: xét nghiệm 10, 14, 28 ,6 tuần và 9 >13 tuần âm tính

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Thông tin về chủ đề này