Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 44

Chủ đề: E đi cắt tóc và không để ý có thay dao không

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    hôm ý lúc cắt xong e có thấy 1 thằng nó cầm con dao cho . e đã nghi nghi vì e không nhìn thấy nó thay lúc sau chủ quán cầm cạo luôn. mấy hôm sau em hỏi chủ thì nó bảo đấy là nhân vân đang đến học anh cắt tóc. em nhìn không đứng đắn vì nó xăm trổ đầy mình . vì mới gần đây e không nhìn thấy nó . e sợ nó chơi em . vì về e thấy 1 cái vảy nhỏ . e rất là sợ . nếu nó muốn hại em . thì e có nguy cơ không anh . em đi xn 4 lần trong 8tuần . có nên đợi 12 tháng không anh

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Bạn không cần phải xn nữa. Chúng tôi đã trả lời bạn rất nhiều rồi. Bạn không có nguy cơ, xét nghiệm lúc nào cũng ÂM TÍNH.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh Tuấn . E Cũng Không Phải Là Hoang Tưởng Làm Phiền anh Đâu . Anh Xem e Nói Rồi .Tư Vấn Cách Tốt nhất cho em . Nếu Có sao để e còn chuận bị . e kể lại chính xác là như thế này : hôm ý lúc cắt xong e có thấy 1 thằng nó cầm con dao cho . e đã nghi nghi vì e không nhìn thấy nó thay . vì nó ngồi ngang bên ghế em cắt. lúc sau chủ quán cầm cạo luôn. mấy hôm sau em hỏi chủ thì nó bảo đấy là nhân vân đang đến học anh cắt tóc. em nhìn không đứng đắn vì nó xăm trổ đầy mình . vì mới gần đây e không nhìn thấy nó . e sợ nó chơi em . vì về e thấy 1 cái vảy nhỏ chưa khô . e rất là sợ . nếu nó muốn hại em . thì e có nguy cơ không anh . em đi xn 4 lần trong 8tuần . có nên đợi 12 tháng không anh . e sắp lấy vk .e sợ làm ảnh hưởng đến con cái , e không muốn sinh ra rồi làm khổ nó . mong anh giúp em

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chị hà và anh tuấn lập ra diễn đàn để tư vấn ... chị nói thế làm e không tin vào anh chị lắm .A Chị Tl Ngắn gọn . và không phân tích . e không hoang tưởng đâu. lúc cắt xong e có thấy 1 thằng nó cầm con dao cho . e đã nghi nghi vì e không nhìn thấy nó thay lúc . sau chủ quán cầm cạo luôn. mấy hôm sau em hỏi chủ thì nó bảo đấy là nhân vân đang đến học anh cắt tóc. em nhìn không đứng đắn vì nó xăm trổ đầy mình . vì mới gần đây e không nhìn thấy nó . e sợ nó chơi em . vì về e thấy 1 cái vảy nhỏ chưa khô . e rất là sợ . nếu nó muốn hại em . thì e có nguy cơ không anh tuấn . e sắp cưới vk . e sợ làm ảnh hưởng đến đứa con .mong anh chị tư vẫn cách tốt nhất cho em .vì mọi người xung quanh em nữa ... Dù Có Bị Anh Chị Cũng không cứu được em . e chị mong anh chị tư vấn cách tốt nhất để còn chuận bị .e sẽ rất cảm ơn anh chị

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi totlanh Xem bài viết
    Chị hà và anh tuấn lập ra diễn đàn để tư vấn ... chị nói thế làm e không tin vào anh chị lắm .A Chị Tl Ngắn gọn . và không phân tích . e không hoang tưởng đâu. lúc cắt xong e có thấy 1 thằng nó cầm con dao cho . e đã nghi nghi vì e không nhìn thấy nó thay lúc . sau chủ quán cầm cạo luôn. mấy hôm sau em hỏi chủ thì nó bảo đấy là nhân vân đang đến học anh cắt tóc. em nhìn không đứng đắn vì nó xăm trổ đầy mình . vì mới gần đây e không nhìn thấy nó . e sợ nó chơi em . vì về e thấy 1 cái vảy nhỏ chưa khô . e rất là sợ . nếu nó muốn hại em . thì e có nguy cơ không anh tuấn . e sắp cưới vk . e sợ làm ảnh hưởng đến đứa con .mong anh chị tư vẫn cách tốt nhất cho em .vì mọi người xung quanh em nữa ... Dù Có Bị Anh Chị Cũng không cứu được em . e chị mong anh chị tư vấn cách tốt nhất để còn chuận bị .e sẽ rất cảm ơn anh chị

Với máu (nếu có) rất ít sẽ tít tắc khô ngay trên con dao cạo đó.Khi máu khô sẽ không làm lây nhiễm cho người khác.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    E Không Biết anh nói thật hay động viên em . nhưng anh mà động viên em là a có tội . nếu tích tắc đã khô thì qui luật thay dao khi đi cắt tóc làm gì hả anh . em rất cảm ơn anh . e ko có ý gì đâu . e chỉ muốn anh nói sự thật anh biết .chứ không động viên em . e sắp lấy vk ... e có cần đi xn lại .12 tuần không hả anh .vì e nghĩ nhiều người kiến thức nông cạn . bị rồi muốn hại em . lúc thằng đó ném con dao xuống bàn chỉ 1 hay 2 phút là chủ quán cạo cho em .Mong A Tư vấn giúp E. E Không Hoang Tưởng Đâu . e xin cảm ơn anh Tuấn

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Chúng tôi tư vấn cho bạn mà bạn lại bảo động viên là có tội sao? Mọi người đã trả lời bạn là KHÔNG CÓ NGUY CƠ, KHÔNG CẦN XÉT NGHIỆM nữa, còn xét nghiệm nữa hay không TUỲ BẠN.
    Hãy tìm hiểu về HIV mà trang bị kiến thức cho mình.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nếu Có Máu và Cái Vảy Gần 1Cm, Chị phân tích giúp e nốt lần này thôi. Em Sợ Có Người Muốn Hại Em

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Nếu Có Máu và Cái Vảy Gần 1Cm, Chị phân tích giúp e nốt lần này thôi. Em Sợ Có Người Muốn Hại Em
    Nếu có máu và vảy rồi thì đường nào để HIV đi vào, hơn nữa da làm lành ngay lập tức từ trong ra ngoài.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chị Không Hiểu Em Nói . Lúc Cạo Xong Em Về Thấy 1 CÁi vảy nhỏ . e sợ nó cạo rách da em .

Thành Viên Chính Thức khonggiamnua's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Bạn tìm đến dd này là bạn phải tin tưởng mọi người ở đây.Không có ai có nguy cơ mà giám nói bạn không có đâu.

Nếu nói thẳng ra là bạn thiếu kiến thức về HIV/AIDS.Nên tự tìm hiểu đi thì hơn.Mọi ngưởi đã trả lời không có nguy cơ.Bạn có vấn đề đọc hiểu àh.Nếu không tin đúng 12 tuần đi Xét nghiệm đi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Không Giám Nữa ... E KO biết vì có 1 người là đụng vào con dao . mà nhìn không đứng đắn . người a ngồi ngang em e ko thấy người ta thay .xong chỉ 1 hay 2 phút . xong chủ quán cạo luôn . anh bảo ko có nguy cơ uh

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    hôm nay được nhìn thấy chú tuấn mẹc trên mạng . không biết có phải chú cũng từ lo lắng và treest nặng như bao người không . nhưng chú có kiến thức mà chú chả tư vấn giúp cháu :( . không có chuyện gì là không xảy ra cả . vì cháu sợ hôm nọ cháu nói không kỹ
    Lần sửa cuối bởi totlanh, ngày 31-07-2013 lúc 23:04.

Thành Viên Chính Thức khonggiamnua's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Chào bạn ! Bạn đang mĩa mai anh Tuấn ? TH của bạn 1 phần đã được mn tư vấn 1 phần không có nguy cơ nên có thể anh Tuấn không tư vấn cho bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Thế Mà Là Mỉa Mai À :( Bạn Hiểu nhầm ý tôi rồi .chả qua mình nghĩ lại cái việc cô y tá thật là khủng khiếp :(( MÌnh cần anh tuấn tư vấn . để con biết trước mà chuẩn bị . mình cảm ơn mọi người
    Lần sửa cuối bởi totlanh, ngày 01-08-2013 lúc 12:25.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Bạn nên xem lại topic của bạn lên tới trang thứ mấy rồi và được bao nhiêu câu trả lời của mọi người.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    AnH Tuấn Ơi Tại Em Nghĩ Đến Việc Đi Xét NGhiệm Cô Y Tá không Dùng Bông Sát khuẩn . lúc xét nghiệm xong dí thẳng găng tay vào chỗ vừa lấy máu . ma em thì đợi xét nghiệm sau bao người . ai mà cô ta cũng dùng găng tay không có bông để bịp máu thì em chết mất... :( bây giờ e phải làm nào ạ . em được 10 tuần kể từ khi có nguy cơ . nhưng giờ chỉ được có gần 4 tuần kể từ khi đi xét nghiệm máu . :( e sợ xn 12 tuần dt e biết đổ cho ai ạ :(((

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    AnH Tuấn Ơi Tại Em Nghĩ Đến Việc Đi Xét NGhiệm Cô Y Tá không Dùng Bông Sát khuẩn . lúc xét nghiệm xong dí thẳng găng tay vào chỗ vừa lấy máu . ma em thì đợi xét nghiệm sau bao người . ai mà cô ta cũng dùng găng tay không có bông để bịp máu thì em chết mất... :( bây giờ e phải làm nào ạ . em được 10 tuần kể từ khi có nguy cơ . nhưng giờ chỉ được có gần 4 tuần kể từ khi đi xét nghiệm máu . :( e sợ xn 12 tuần dt e biết đổ cho ai ạ :(((
    Do bạn lo lắng thôi không sao.Mình dám khẳng định bạn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nhưng Em Không Hiểu .đúng là kiến thức của 1 phong khám tư , e nghĩ cô ta vụng , ai cô ta cũng dí găng tay mà không dùng bông chắc em chết ., biết em đi xét nghiệm hiv còn làm nhưng việc không an toàn . em có nên kiện không anh tuấn . 10 tuần em đi làm combo e đã vui lắm . nhưng lại chuyện cô ý tá thi mới được gần 4 tuần ...:(

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chào bạn, bạn giống mình quá, giờ cái gì cũng nghĩ đến HIV. Thôi hai đứa sống độc thân và cứ 3 tháng XN một lần, còn không thì một tháng XN một lần.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này