Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 117

Chủ đề: Em muốn được nghe tư vấn về nguy cơ nhiễm hiv trong trường hợp oral sex và fingering

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    20
    Được cảm ơn 1 lần.

Em muốn được nghe tư vấn về nguy cơ nhiễm hiv trong trường hợp oral sex và fingering

Ngay 19/20 6 (em k nho ro ngay) co goi GMD de QHTD. Tuy nhien hom day DV cua e cu mem mem va khong cuong cung dc. Vay nen bon e khong quan he. Co ay chi oral sex cho e va e cung dung tay cho vao trong Am dao co ay de kich thich. Van de la em khong nho DV cua E hay mieng co ay (luc oral sex) co bi xay xuoc gi khong, e chi biet luc ve e rua bang xa phong thi khong thay dau xot gi. Con luc e kich thich cho co ay thi em cung khong nho la tay e co xay xuoc gi khong, va am dao co ay co van de j khong.

Cho den tuan vua roi la giua giua thang 7 em thay ben phia duoi tai trai (o cho co duoi tai) co noi may cai hach. Khong nhin ro va chi nan manh vao moi thay dau. Khong biet la do e bi nhiem HIV hay tam ly ma nguoi luca aoc ung thay hoi hoi met moi. Em khong bi tieu chay hay sot. Nhung o phia than DV e co noi mun (gio no noi len chu khong con dau nua), moc nhieu mun hon tren mat. Moi cung moc 1 cai mun nho li ti nho hon ca hat com chu khong phong rop. Mong tay em co noi 1 cai vet trang nua.

Em cung lo lang nhan tin hoi GMD la co bi benh gi khong, co ay noi khong nhung em chua tin tuongcho lam.

Vay tong ket lai cho e hoi truong hop e vua noi tren voi nhung bieu hien co the nhu the lieu co kha nang cao la nhiem HIV khong a? HIen gio e chua du 3 thang de XN nen rat lo lang khong biet duoc the nao. Rat mong nhan duoc tu van cua cac anh a :((

ads

Thành Viên Chính Thức timecanbeback's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Chia se voi ban lo lang. Ve oral sex thi nguy co theo minh tim hieu la rat thap va theo ly thuyet thi neu DV bi tray xuoc va mieng GMD co mau (co 1 so y kien noi rang luong mau phai nhieu giong nhu ban vua dam vao mieng GMD roi oral luon) thi se co nguy co. Nhung thuc te thi chua thay truong hop nao bi!

Neu ban thay DV minh binh thuong va trong luc oral khong thay co mau dinh vao DV thi yen tam. Gan nhu nguy co bang 0. ( Theo minh doc hau het cac topic tren dien dan la nhu vay) Tham chi co doc topic noi rang ke ca co mau cung khong sao.

Ve van de dung Pep thi khong can thiet! 

Con ve cac benh lay qua duong tinh duc khac thi theo minh ban nen theo doi DV va co the nen di xet nghiem vi co nhung benh khong co bieu hien ra ngoai.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    20
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nhu vay kha nang cao la em khong bi HIV a ? Tai vi e thay nhung trieu chung nhu the kia ma khong biet giai thich the nao nen tam ly lo qua a :(

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Ban khong co nguy co nhiem hiv nhung co the nhiem cac benh tinh duc khac

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923

Chu y

[ Chu y ] Hanh vi Oral Sex(OS) nhung dieu ban can biet...!!! 

SmileAndLive 28-06-2013 luc 12:40:11

10

480

song_khoe Xem bai viet cuoi Xem bai dau tien chua doc 

02-07-2013 luc 06:23:22

Cảm ơn
    25
    Ban co the dien thoai hay hoi a Tuanmec....xem trong so rat nhieu thanh vien dien dan a ay dua di xet nghiem ve hanh vi oral xem da co ai bi chua! Vi con so nay cung co the duoc goi la thong ke hay la thi nghiem thuc te cung duoc!(Voi nhung chu chuot bach la chinh chung ta..)

Theo minh biet thi hinh nhu chua co TH nao o dien dan nay co hanh vi oral hay oral xong roi quan he tinh duc AD co dung BCS ma dinh! Ban co the hoi a Tuanmecsedec de xac nhan thong tin! Chuc sk! 

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi timecanbeback Xem bài viết
    Ban co the dien thoai hay hoi a Tuanmec....xem trong so rat nhieu thanh vien dien dan a ay dua di xet nghiem ve hanh vi oral xem da co ai bi chua! Vi con so nay cung co the duoc goi la thong ke hay la thi nghiem thuc te cung duoc!(Voi nhung chu chuot bach la chinh chung ta..)

Theo minh biet thi hinh nhu chua co TH nao o dien dan nay co hanh vi oral hay oral xong roi quan he tinh duc AD co dung BCS ma dinh! Ban co the hoi a Tuanmecsedec de xac nhan thong tin! Chuc sk! 

Danh dau da doc thay cho loi trong DT 

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    20
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cac a oi tu nhien hn e con thay nguoi hoi hoi nong nua. K biet do thoi tiet mua thay doi hay sao. E lai k co nhiet ke o day de do xem dug k :(. E co cam giac ng hoi nong so voi binh thuong. E co van de j k a? Tai e thay trieu chung HIV co sot nhe sau 2-6 tuan :(. E lo qua

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vạy to?ng két nhu?ng gi? bạn ho?i o? tren de?u ko có nguy co. Các triẹu chúng kia cu?ng có the? do lo láng quá ma? ra. KHONG CHUA?N DOÁN HIV QUA TRIẸU CHÚNG.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi BBrinoaBB Xem bài viết
    Cac a oi tu nhien hn e con thay nguoi hoi hoi nong nua. K biet do thoi tiet mua thay doi hay sao. E lai k co nhiet ke o day de do xem dug k :(. E co cam giac ng hoi nong so voi binh thuong. E co van de j k a? Tai e thay trieu chung HIV co sot nhe sau 2-6 tuan :(. E lo qua
    ban thu tim trieu chung cua stress doc nhe

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    20
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cac a oi hn e con bi dau bung va tieu chay nua. Nhu the co phai la bi benh ko a? :(. E dang lo lang qua. K biet la do e bi benh hay do an uong linh tinh nua (hn e co an do an o ngoai duong). Bung e hoi am i dau. Lieu bh co cach nao XN dc luon k a :(?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi BBrinoaBB Xem bài viết
    Cac a oi hn e con bi dau bung va tieu chay nua. Nhu the co phai la bi benh ko a? :(. E dang lo lang qua. K biet la do e bi benh hay do an uong linh tinh nua (hn e co an do an o ngoai duong). Bung e hoi am i dau. Lieu bh co cach nao XN dc luon k a :(?

Chac do ban an uong ngoai duong mat ve sinh.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Ban stress nhieu se bi viem da day dan toi cac trieu chung giong nhu H vay do,nhu buon non,non,an ko tieu,nong trong nguoi,tieu chay luc do ban se hoang loan hon giong nhu minh day

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    20
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cac anh oi hien nay e vua cap nhiet do ket qua la 37,5 do C. Nguoi hoi hoi nong. Co hoi dau dau nua. Thuc su e van dang kha hoang mang. Co the OS k sao nhung nguy co khi e fingering cho co GMD ay va nhiem H thi vo cao k a? Vi e chua tham khao dc thong tin nguy co nhiem HIV tu viec fingering (e kich thich ad co ay). Neu e co hanh vi tu ngay 19-20 thang 6 thi lieu bh da co the XN dc chua a? Do la phuong phap j? Kha nang cho ra ket quae chinh xac la bao nhieu % a?
    Thuc su e k muon bi lo nhung hien gio e da gap 1 vai van de ve suc khoe giong nhu nhung trieu chung e da biet ve HIV (dau bung tieu chay, ng nong, co hach o duoi tai)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Khong chua?n doán HIV qua triẹu chúng.
    Ha?nh vi oral sex khong có nguy co lay nhie?m HIV. Kích dục ba?ng tay la? ti?nh dục an toa?n.
    Bạn khong có nguy co.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    20
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nhung tai sao e tham khao tren 1 so trang web ve trieu chung cua hiv (vi du http://m.kienthuc.net.vn/tra-cuu/16-dau-hieu-cho-thay-ban-nhiem-hiv-217067.html) lai thay co 1 so dau hieu rat giong e ma e k thegiair thich dc tai sao lai bi nhu vay (noi hach duoi tai trai, nhet do co the 37,5 do c, da thay hoi dau bung va tieu chay, dau dau o phia sau dau).
    Lieu co cach nao de thoat khoi tam ly am anh nay k a? :(. Chang le chi can 1 thang la no lai co the bung phat benh nhanh den nhu vay? E lo qua moi nguoi oi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trieu chung hiv giong het stress ma

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    20
    Được cảm ơn 1 lần.
    a dung roi. Hom day e nho la e co hon nhe ( nhu kieu thom thoi) 1 cai vao phia tren AD cua co ay. Va co co xat o phia ben ngoai 2-3p nua, DV e k cuong cung nen k cho vao trong de qh dc. Nhu vay co nguy co bi benh HIV k a? HN e thay van bi dau bung o phia ben trai, co bi tieu chay, moc them 1 vai not mun o sau lung nua, tay phai hqa dau nhuc con hn thi xuong chan trai bi dau nhuc, . Chac la e bi stress thoi dung ko a? :(

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    20
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cac anh chi oi. Giup e voi a. Lieu HIV co khi nao phat benh nhanh trong vong 1 thang ke tu ngay co hanh vi QHTD ko a? Hien gio e da sot 37,7 do roi a :(. Mun thi cu moc them, bung bi tieu chay nhung e da uong thuoc va het roi. Em o HN va co hanh vi qhtd bang tay va mieng voi GMD tu ngay 18-19-20 gi day em khong nho ro. Lieu bh da co the XN dc chua a? XN bang phuong phap nao va kha nang chinh xac la bao nhieu %??? Va phuong phap do thi o HN co cho nao de lam XN a? Chi phi khoang bao nhieu nua

Cảm ơn
    25
    Ban duoc 5 tuan roi! Co the xn bang pp combo tai 21-Trung Liet- Dong Da - Ha Noi! Thuong 4 tuan co the dung pp nay roi!

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này