Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: QHTD voi Gmd có BCS nhưng lại bị sốt và có mụn ngứa

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

QHTD voi Gmd có BCS nhưng lại bị sốt và có mụn ngứa

Cách đây 1 tháng em có qhtd với 1 cô gái massage và có sd bcs. Trước đó cô ta có ngậm dv em tầm 30s . Sau đó qhtd thì có đeo bcs của cô ấy . Sau khi qhtd thì e kiểm tra bcs không thất tinh dịch bị chảy ra ngoài. Nhưng bên trong dv em lại bị xước ở vùng dưới quy đầu . Cái vùng da mỏng mỏng khi lộn hết dv ra ý. Cho em hỏi bcs nếu bcs bị thủng trước 1 lỗ nhỏ xíu thì lúc qhtd nó phải bị rách bao và lúc ktra bcs sau khi xuất tinh thì nó phải bị chảy ra đúng ko ạ. Và khi rút bao cao su ra em có rút từ đầu dv ra nhưng ko rút đc . Nhớ ra phải rút từ phần chuôi ra nên mới rút đc. Cho em hỏi chạm vào nước nhờn của cô gái ở đầu bcs có bị sao không. Nghe nói hiv không tông tại ở môi trường bên ngoài. Sau khoảng 2 tuần em có bị viêm họng. 3 tuần có những mụn nhỏ gãi vào là ngứa ở trên ngực và cổ. Những mụn này kho tĂm xong sẽ nổi lên rất rõ. Còn bây giờ 1 tháng rồi em có bị 1 cái hạch ở dưới cằm . Và chiều em đi mưa về nên có bị sốt. Em sợ lắm. Có dùng bcs mÀ lại có biểu hiện. Mong mọi ng giúp em
    ads

Thành Viên Chính Thức timecanbeback's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Nghe bạn kể thì chưa thấy nguy cơ nào về HIV! Còn các triệu chứng thì có thể do lo lắng quá hoặc có thể bị lây các bệnh qua đường tình dục khác như Viêm gan B, HPV, HSV, Lậu, Giang mai....(Qua oral nhé). Chạm tay vào dịch âm đạo tay không có vết thưởng hở (đang chảy máu) thì không sao! Lưu ý mụn trên ngực và cổ thường không liên quan đến các bệnh lây qua đường tình dục! Bớt lo lắng nhé!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Buithanhlong1 Xem bài viết
    Cách đây 1 tháng em có qhtd với 1 cô gái massage và có sd bcs. Trước đó cô ta có ngậm dv em tầm 30s . Sau đó qhtd thì có đeo bcs của cô ấy . Sau khi qhtd thì e kiểm tra bcs không thất tinh dịch bị chảy ra ngoài. Nhưng bên trong dv em lại bị xước ở vùng dưới quy đầu . Cái vùng da mỏng mỏng khi lộn hết dv ra ý. Cho em hỏi bcs nếu bcs bị thủng trước 1 lỗ nhỏ xíu thì lúc qhtd nó phải bị rách bao và lúc ktra bcs sau khi xuất tinh thì nó phải bị chảy ra đúng ko ạ. Và khi rút bao cao su ra em có rút từ đầu dv ra nhưng ko rút đc . Nhớ ra phải rút từ phần chuôi ra nên mới rút đc. Cho em hỏi chạm vào nước nhờn của cô gái ở đầu bcs có bị sao không. Nghe nói hiv không tông tại ở môi trường bên ngoài. Sau khoảng 2 tuần em có bị viêm họng. 3 tuần có những mụn nhỏ gãi vào là ngứa ở trên ngực và cổ. Những mụn này kho tĂm xong sẽ nổi lên rất rõ. Còn bây giờ 1 tháng rồi em có bị 1 cái hạch ở dưới cằm . Và chiều em đi mưa về nên có bị sốt. Em sợ lắm. Có dùng bcs mÀ lại có biểu hiện. Mong mọi ng giúp em

Những gì bạn kể cho thấy bao cao su của bạn không bị sự cố.Nên không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu trên diễn đàn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạo này bị stress quá . Tự dưng lại có hạch ở nách nên em hơi lo a tuấn àk. MẶc dù ko có nguy cơ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    A tuấn và mọi người ơi cho mình hỏi thêm 1 tí là sau khi qhtd với gmd xong ( có bcs ) mà kiểm tra bcs thì tinh dịch vẫn còn bên trong chứng tỏ bcs ko có vấn đề gì đúng không. Có phải đi xét nghiệm không. Tại tự dưng đi mưa về bị sốt mấy hôm lại lên cái hạch ở cổ nữa nên thấy ghê ghê. Đấy có phải triệu chứng hiv không. Lại còn tiêu chảy nữa chứ. Trước đây sau kho qhtd với gmd mình có bị tiêu chảy dài dài. Bh thì hết rồi. Và cho mình hỏi thêm là mụn ngứa ở cổ vÀ ngực có phải biểu hiện hiv không. Mụn đấy lúc ngứa lúc không. Hjx.

Thành Viên Mới SoRoi's Avatar
    Cảm ơn
    17
    A tuấn và mọi người ơi cho mình hỏi thêm 1 tí là sau khi qhtd với gmd xong ( có bcs ) mà kiểm tra bcs thì tinh dịch vẫn còn bên trong chứng tỏ bcs ko có vấn đề gì đúng không. Có phải đi xét nghiệm không. Tại tự dưng đi mưa về bị sốt mấy hôm lại lên cái hạch ở cổ nữa nên thấy ghê ghê. Đấy có phải triệu chứng hiv không. Lại còn tiêu chảy nữa chứ. Trước đây sau kho qhtd với gmd mình có bị tiêu chảy dài dài. Bh thì hết rồi. Và cho mình hỏi thêm là mụn ngứa ở cổ vÀ ngực có phải biểu hiện hiv không. Mụn đấy lúc ngứa lúc không. Hjx.
    H không chuẩn đoán qua TRIỆU CHỨNG bạn ơi,bạn QH có sử dụng BCS thì bạn không có nguy cơ,theo như bạn náo thì BCS không có vấn đề gì hết.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Khong co nguy co thi khong can thiet di xet nghiem dung khong

Thành Viên Mới SoRoi's Avatar
    Cảm ơn
    17
    Khong co nguy co thi khong can thiet di xet nghiem dung khong
    Đi hay không là quyền của bạn,mọi người đã tham vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,trường hợp của bạn tôi nghĩ đi xn chỉ để giải tỏa tâm lý

Bạn viết bài phải có dấu,đấy là quy định của diễn đàn.

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Bạn không cần xét nghiệm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    A tuấn cho em hỏi bây giờ trong miệng e tự dưng có mấy cái mụn sờ vào mới thấy nhưng không đau. Có phải biểu hiện của bênh gì lây khi ng con gái ngậm dương vật mình ko

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    A tuấn cho em hỏi bây giờ trong miệng e tự dưng có mấy cái mụn sờ vào mới thấy nhưng không đau. Có phải biểu hiện của bênh gì lây khi ng con gái ngậm dương vật mình ko

Có thể do bạn bị nhiệt miệng nóng trong người thôi.

Thông tin về chủ đề này