Kết quả 1 đến 18 của 18

Chủ đề: Cần Ai Đó Tư Vấn Dùm QHTD vs 1 người ko sử dụng BCS.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Cần Ai Đó Tư Vấn Dùm QHTD vs 1 người ko sử dụng BCS.

hix chuyện là cách đây 2 tháng mình có quan hệ vs 1 người..người ấy có sữ dụng đá (ma tuy tổng hợp ) nhìn mặt nỗi mụn nhìu lắm.chân thì có nỗi nhìu nốt đen đen..và sau 1 tháng mình đã dẫn người ấy đi xét nghiệm hiv test nhanh ở bv tư kết quả là Âm Tính.. nhưng bây h đã 2 tháng rồi mình vẫn lo lắng là mình bị nhiễm mình strest nặng lắm.hnay mình lại sờ trên trái cổ có 2 viên hạch nhỏ = đầu đủa ko đau . và mình cảm thấy vùng ngục và bụng hơi đau đau.và hay cảm thấy như đau ở cổ sờ thì ko thấy hạch gì. và trong 2 tháng đó mình ko có triệu chứng gì cả:( nhưng 2 cái hạch nhỏ trên trái cổ làm mình lo lắng đến strest lun:( có ai tư vấn mình dc ko/ và hạch trên trái cỏ của mình có phải hạch bạch huyết gì gì đó ko hix ..... mình không biết mình có bị ko nữa:( người đó thì lúc nào cũng chịu đi xét nghiệm chỉ cần mình gọi là họ đi:( nhưng mình lo lắm hình như mình sắp chuyển sang thần kinh lun
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    ( Sanh năm 1981 )
    Buonqua's Avatar
    Cảm ơn
    199
    Trích dẫn Gửi bởi sinbed Xem bài viết
    hix chuyện là cách đây 2 tháng mình có quan hệ vs 1 người..người ấy có sữ dụng đá (ma tuy tổng hợp ) nhìn mặt nỗi mụn nhìu lắm.chân thì có nỗi nhìu nốt đen đen..và sau 1 tháng mình đã dẫn người ấy đi xét nghiệm hiv test nhanh ở bv tư kết quả là Âm Tính.. nhưng bây h đã 2 tháng rồi mình vẫn lo lắng là mình bị nhiễm mình strest nặng lắm.hnay mình lại sờ trên trái cổ có 2 viên hạch nhỏ = đầu đủa ko đau . và mình cảm thấy vùng ngục và bụng hơi đau đau.và hay cảm thấy như đau ở cổ sờ thì ko thấy hạch gì. và trong 2 tháng đó mình ko có triệu chứng gì cả:( nhưng 2 cái hạch nhỏ trên trái cổ làm mình lo lắng đến strest lun:( có ai tư vấn mình dc ko/ và hạch trên trái cỏ của mình có phải hạch bạch huyết gì gì đó ko hix ..... mình không biết mình có bị ko nữa:( người đó thì lúc nào cũng chịu đi xét nghiệm chỉ cần mình gọi là họ đi:( nhưng mình lo lắm hình như mình sắp chuyển sang thần kinh lun
    Chào bạn: Không biết bạn qh với người ấy của bạn có sử dụng biện pháp an toàn gì không? nhưng kq xét nghiệm âm tính sau 1 tháng của cô gái ấy chứng tỏ cô gái đó không nhiễm hiv là rất cao. Bạn có thể an tâm. Nếu lo lắng quá thì thời điểm này bạn có thể đi test để giải tỏa tâm lý. các bệnh của bạn chủ yếu là do tâm lý thôi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    cảm ơn bạn rất nhìu. MÌNH QHTD VS NGƯỜI ẤY LÚC ĐANG SAY NÊN MÌNH ĐÃ KO TỰ CHỦ DC LÀ DÙNG BCS..NHƯNGNGƯỜI ĐÓ CÓ NÓI VS MÌNH LÀ CÁCH ĐÓ MẤY THÁNG HỌ CÓ XÉT NGHIỆM ĐỂ TẶNG TRỨNG CHO CHỊ GÁI ĐỄ MANG THAI .. NHƯNG MÌNH KO TIN ĐÃ DẪN BẠN GÁI ẤY ĐI TSET NHANH THÌ ÂM TÍNH.LIỆU KẾT QUẢ ĐÓ CÓ OKE KO. VÀ TRÊN TRÁI CỔ CỦA MÌNH CÓ 2 VIÊN HẠCH NHỎ KO BIẾT PHẢI DZO HIV KO NỮA. MÌNH THẬT SỰ RẤT HOANG MANG

( Sanh năm 1981 )
    Buonqua's Avatar
    Cảm ơn
    199
    ccảm ơn bạn rất nhìu. MÌNH QHTD VS NGƯỜI ẤY LÚC ĐANG SAY NÊN MÌNH ĐÃ KO TỰ CHỦ DC LÀ DÙNG BCS..NHƯNGNGƯỜI ĐÓ CÓ NÓI VS MÌNH LÀ CÁCH ĐÓ MẤY THÁNG HỌ CÓ XÉT NGHIỆM ĐỂ TẶNG TRỨNG CHO CHỊ GÁI ĐỄ MANG THAI .. NHƯNG MÌNH KO TIN ĐÃ DẪN BẠN GÁI ẤY ĐI TSET NHANH THÌ ÂM TÍNH.LIỆU KẾT QUẢ ĐÓ CÓ OKE KO. VÀ TRÊN TRÁI CỔ CỦA MÌNH CÓ 2 VIÊN HẠCH NHỎ KO BIẾT PHẢI DZO HIV KO NỮA. MÌNH THẬT SỰ RẤT HOANG MANG
    Theo những gì bạn kể và kq xn thì khả năng cô gái này không nhiễm hiv. Nổi hạch cổ có nhiều nguyên nhân lắm, không phải do hiv đâu bạn. Như đã nêu nếu hoang mang quá ngay bây giờ bạn có thể test để giải tỏa tâm lý.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    tthời gian nguy cơ của mình chỉ mới 2 tháng 4 ngày bây h mình test rồi thì mình cũng lại suy nghỉ là test ko ra:( nếu đúng 3 tháng thì test nhanh có gọi là chính xac 100% ko vậy bạn:( vì mình hoang mang lắm bạn giúp mình nhé. à nhưng 2 cái viên hạch nhỏ trên trái cổ thì mình có sờ thử 1 vài người thì ai cũng có nhưng mình có cảm giác là nó sưng nên bự hơn ngta

( Sanh năm 1981 )
    Buonqua's Avatar
    Cảm ơn
    199
    thời gian nguy cơ của mình chỉ mới 2 tháng 4 ngày bây h mình test rồi thì mình cũng lại suy nghỉ là test ko ra:( nếu đúng 3 tháng thì test nhanh có gọi là chính xac 100% ko vậy bạn:( vì mình hoang mang lắm bạn giúp mình nhé. à nhưng 2 cái viên hạch nhỏ trên trái cổ thì mình có sờ thử 1 vài người thì ai cũng có nhưng mình có cảm giác là nó sưng nên bự hơn ngta
    3 tháng test hoàn toàn chính xác 100%.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    cảm ơn bạn rất nhìu:( nếu ko có bạn tư vấn chắc mình cũng ko có dc 1 chút bình tỉnh như bây h.thask bạn nhìu lắm . 2 tháng rồi minh ko có triệu chứng gì . tự nhiên 3 bữa nay thấy có 2 viên hạch . mình hoang mang đến mức lạnh cả người lun.nhưng hạch này ko đi kèm sốt hay vã mồ hôi đêm gì gì cả. ko biết phải mình bị nỗi mụn bọc gây nhức gần cầm nên nó như vậy ko nữa và mụn bọc đã xẹp sau 2 ngày:(

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Chào các bạn đọc: hiện tại rất hoang mang và lo lắng cách đây 2 tháng 21/5 mình có QHTD vs 1 người ko sữ dụng BCS nhung rồi mình lo lắng quá ngày 17/6 mình đã dẫn người đó đi xét nghiệm KQ test nhanh cho biết Âm-Tính.. nhưng hom qua mình có nỗi 1 cái mụn bọc gần dưới môi và mình sờ trên trái cổ của mình thì thấy có 2 viên hạch 1 to 1 nhỏ..nếu chạm mạnh mới biết dc.và từ bã vai trái đo vào khoản 7cm thì mình sờ mạnh cũng thấy có 1 cục hạch .. ko biết đó có phải là triệu chứng của HIV ko..mình đang ráng đợi đến 3tháng mình xet nghiệm.. và bây h mình stres nặng quá:( Cảm ơn mọi người đã xem

Thành Viên Mới SoRoi's Avatar
    Cảm ơn
    17
    Chào các bạn đọc: hiện tại rất hoang mang và lo lắng cách đây 2 tháng 21/5 mình có QHTD vs 1 người ko sữ dụng BCS nhung rồi mình lo lắng quá ngày 17/6 mình đã dẫn người đó đi xét nghiệm KQ test nhanh cho biết Âm-Tính.. nhưng hom qua mình có nỗi 1 cái mụn bọc gần dưới môi và mình sờ trên trái cổ của mình thì thấy có 2 viên hạch 1 to 1 nhỏ..nếu chạm mạnh mới biết dc.và từ bã vai trái đo vào khoản 7cm thì mình sờ mạnh cũng thấy có 1 cục hạch .. ko biết đó có phải là triệu chứng của HIV ko..mình đang ráng đợi đến 3tháng mình xet nghiệm.. và bây h mình stres nặng quá:( Cảm ơn mọi người đã xem
    Bạn QH không sử dụng BCS là bạn có nguy cơ,đối tượng bạn QH là ai,bạn có dẫn người đó đi xn kết quả âm tính thì khả năng người đó không có H rất cao,bạn nên đợi 12 tuần xn để có kết quả chính xác.

Thành Viên Chính Thức timecanbeback's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Kết quả xn của ng nữ 17-6 chỉ cho biết chắc chắn 3 tháng trước ng đó không bị HIV.
    Bạn QHTD với ng đó vào ngày 21-5 không thuộc thời gian 3 tháng trước (17-3) Do đó điều bạn cần làm lúc này là phải xác minh được ng đó có phải là ng hay quan hệ lung tung không. Nếu đúng vậy thì cũng rất lo lắng. Ngược lại thì yên tâm.
    Nên rút kinh nghiệm khi QHTD nên đeo bao.
    Bạn nên xn sau ngày 21/5 là 3 tháng để biết.

Hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp. Và không phải ai cũng bị HIV đâu! Yên tâm nhé!
    Hy vong moi chuyen se tot dep. Va khong phai ai cung bi HIV dau! Yen tam nhe!

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    số là mình quan hệ vs nó xong., mình strest quá mình dắt nó di xét nghiệm nó ko bị .. và tính từ lúc minh có nguy cơ đến h là 2 tháng 4 ngày rồi.. và mình có sờ trên trái cổ của mình có 2 viên hạch nhỏ..và từ bả vai trái vào khoản 7cm gần cổ cũng có 1 cục.nhưng phải kiếm thì mới sờ dc..ko biết hạch của hiv ntn nữa:(

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.
    thời gian như thế xét nghiệm thì yên tâm rồi nhé. Đề nghị ko gọi người khác bằng : nó,con,thằng,...
    Đã có bao nhiêu người đc trả lời về các triệu chứng rồi bạn biết ko? HIV chuẩn đoán qua triệu chứng,vì HIV là "suy giảm miễn dịch" trong cơ thể ta,nó làm các bệnh bình thường xuất hiện -> chả có triệu chứng cho HIV.

OK chưa bạn?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    uk mình cảm ơn bạn nhé:( hiện tại mình cũng ko có bệnh gì ngoài 2 cục hạch mình đã nói trên:( từ ngày stres đến h mình xuống 7kg xong mình cố gắn an uống đã lên lại 3kg .. ko biết người nhiễm hiv có lên cân dc ko nhỉ cac bác

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Theo những gì bạn nói,cô gái ấy có kết quả âm tính thì có hai khả năng,1 là cô ấy không nhiễm,2 là cô ấy trong thời gian cửa sổ.Nhưng khả năng cô ấy không nhiễm là rất cao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    thask anh tuấn nha. tại cô ta ko thuộc dạng gái mại dâm. nhưng cũng từa lưa lắm anh:( combo xong âm tính chắc mừng lắm hi

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    thask anh tuấn nha. tại cô ta ko thuộc dạng gái mại dâm. nhưng cũng từa lưa lắm anh:( combo xong âm tính chắc mừng lắm hi

Nếu cô ta không thuộc dạng đối tượng có nguy cơ sao thì khả năng cô ta không có HIV là rất cao,vì sau khi quan hệ gần 1 tháng bạn đã dẫn cô ấy đi xét nghiệm âm tính.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    em cũng mong như anh vậy đó anh tuấn..tại diễn đàn này ko cho nói triệu chứng chứ anh thấy em nói về 2 cái hạch của em vs tính từ bã vai trái vào khoản 7cm thì em cũng có 1 cục mà phải lấy tay đè mạnh kiếm mới dc.. mà anh tuấn cho em hỏi nếu người nhiễm hiv giai đoạn đầu có lên cân dc ko anh..vì 1 tháng đầu em thức nhìu em suy nghĩ nhìu em tuột 7kg xong vừa rồi em lên lại 3kg anh tư vấn em xíu nha anh tuấn

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Người nhiễm hiv giai đoạn đầu vẫn có thể lên cân vì không ảnh hưởng nhìu đến sưc khoẻ

Thông tin về chủ đề này