Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: Xin tư vấn với ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4

Xin tư vấn với ạ

Em xin chào anh chị. Em xin anh chị tư vấn với ạ. Chả là hồi chiều em có đi với gái mại dâm không quan hệ gì hết ạ. Lúc đầu em cho GMD dùng miệng kích dục có bcs. Nhưng khi gần ra em có tháo bcs ra rồi GMD ngậm cái đó của em ra vào 2-3 lần cách nhau 5-10s (tức là 1 lần ngậm vào nhả ra không liên tục khoảng 15-20s ) rồi em xuất lên ngực GMD. Cho em xin hỏi trường hợp này em có bị mắc các bệnh STDs nào không ạ ?. Em xin cảm ơn.
    ads
    Lần sửa cuối bởi kanturu, ngày 05-10-2020 lúc 00:02.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi kanturu Xem bài viết
    Em xin chào anh chị. Em xin anh chị tư vấn với ạ. Chả là hồi chiều em có đi với gái mại dâm không quan hệ gì hết ạ. Lúc đầu em cho GMD dùng miệng kích dục có bcs. Nhưng khi gần ra em có tháo bcs ra rồi GMD ngậm cái đó của em ra vào 2-3 lần cách nhau 5-10s (tức là 1 lần ngậm vào nhả ra không liên tục khoảng 15-20s ) rồi em xuất lên ngực GMD. Cho em xin hỏi trường hợp này em có bị mắc các bệnh STDs nào không ạ ?. Em xin cảm ơn.
    Nếu chỉ 1 lần 15>20 giây thì không sao.Nhưng bạn để làm như vậy 2>3 lần thì vẫn có nguy cơ các bệnh tình dục.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Em cảm ơn ạ. Vậy cho em hỏi là em có nguy cơ các bệnh nào ạ ? Khả năng mắc bệnh cao ko anh ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Em cảm ơn ạ. Vậy cho em hỏi là em có nguy cơ các bệnh nào ạ ? Khả năng mắc bệnh cao ko anh ?
    Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Anh cho em hỏi smg thì miệng gmd đang có biểu hiện sùi mới lây được hay miệng bình thường vẫn lây được anh ơi ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Anh cho em hỏi smg thì miệng gmd đang có biểu hiện sùi mới lây được hay miệng bình thường vẫn lây được anh ơi ?
    Khi nào miệng có biểu hiện sùi mào gà mới lây.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Vậy là khi nào cái đó của em tiếp xúc trực tiếp với chỗ nào bị sùi trong miệng của gmd mới lây phải ko ạ ? Anh nói vậy thì em yên tâm nhiều hơn vì em có đi với cô gái này trước đó vài lần (cũng chỉ bj qua bcs thôi) thấy tính tình cũng sạch sẽ lắm ạ. Miệng mồm nhìn cũng bình thường nên em hy vọng là không có sùi trong miệng. Mà anh ơi cho em hỏi người nào mà có sùi trong miệng chắc đau lắm hả anh ? Và trường hợp của em với thời gian như vậy thì nguy cơ có cao không ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Vậy là khi nào cái đó của em tiếp xúc trực tiếp với chỗ nào bị sùi trong miệng của gmd mới lây phải ko ạ ? Anh nói vậy thì em yên tâm nhiều hơn vì em có đi với cô gái này trước đó vài lần (cũng chỉ bj qua bcs thôi) thấy tính tình cũng sạch sẽ lắm ạ. Miệng mồm nhìn cũng bình thường nên em hy vọng là không có sùi trong miệng. Mà anh ơi cho em hỏi người nào mà có sùi trong miệng chắc đau lắm hả anh ? Và trường hợp của em với thời gian như vậy thì nguy cơ có cao không ạ ?
    Thường nếu bị sùi mào gà ở miệng rất đau,họ không làm bằng miệng cho bạn đâu.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Dạ anh nói đúng ạ. Tại lúc BJ cho em qua bcs trước khi tháo ra phút cuối bạn làm nhiệt tình lắm ạ. Nếu như miệng đang đau thì em nghĩ có lẽ bạn cạp mất cái đó của em 1 miếng rồi.
    1) Vậy còn giang mai thì sao ạ ?
    2) Viêm gan B thì năm trước em tiêm đủ kháng thể rồi ạ nên chắc đỡ lo phải ko anh ?
    3) Mà cho em hỏi là nếu khoảng 1 phút thì nguy cơ em mắc có cao không ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Dạ anh nói đúng ạ. Tại lúc BJ cho em qua bcs trước khi tháo ra phút cuối bạn làm nhiệt tình lắm ạ. Nếu như miệng đang đau thì em nghĩ có lẽ bạn cạp mất cái đó của em 1 miếng rồi.
    1) Vậy còn giang mai thì sao ạ ?
    2) Viêm gan B thì năm trước em tiêm đủ kháng thể rồi ạ nên chắc đỡ lo phải ko anh ?
    3) Mà cho em hỏi là nếu khoảng 1 phút thì nguy cơ em mắc có cao không ạ ?
    Nếu viêm gan B bạn đã tiêm phòng rồi thì yên tâm.Còn vấn đề của bạn đã tư vấn các bài ở trên rồi,đề nghị bạn đọc lại,đừng lập lại câu hỏi nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Anh ơi cho em xin hỏi thêm trường hợp khác ạ. Cách đay hơn 1 tuần em có đi với 1 bạn chuyển giới ( nam sang nữ nhưng còn cái đó). Em và bạn có đeo bcs rồi OS qua lại cho nhau. Em có ngậm cái đó của bạn đó trong 20s lần 1 và 30s lần 2. Vấn đề là trước đó 5 ngày em có bị viêm họng và em có uống thuốc trong 5 ngày. Hôm em đi với bạn thì em cảm thấy đã ko còn đau họng. Lúc os cho bạn thì có đeo bcs. Nhưng có 1 điều là cái của bạn chỉ cứng được lần 1 trong 15s thôi còn lại sau đó xìu xuống hoài lun và em sờ vào ko thấy bạn tiết dịch gì cả. Bạn nói bạn cứng ko nổi. Em chỉ nhớ là lúc nào ngậm cũng đều có đeo bcs vào. Vậy trường hợp này của em có nguy cơ bệnh nào không ạ anh ? Em chỉ sợ em os mà vẫn còn viêm họng thôi ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Anh ơi cho em xin hỏi thêm trường hợp khác ạ. Cách đay hơn 1 tuần em có đi với 1 bạn chuyển giới ( nam sang nữ nhưng còn cái đó). Em và bạn có đeo bcs rồi OS qua lại cho nhau. Em có ngậm cái đó của bạn đó trong 20s lần 1 và 30s lần 2. Vấn đề là trước đó 5 ngày em có bị viêm họng và em có uống thuốc trong 5 ngày. Hôm em đi với bạn thì em cảm thấy đã ko còn đau họng. Lúc os cho bạn thì có đeo bcs. Nhưng có 1 điều là cái của bạn chỉ cứng được lần 1 trong 15s thôi còn lại sau đó xìu xuống hoài lun và em sờ vào ko thấy bạn tiết dịch gì cả. Bạn nói bạn cứng ko nổi. Em chỉ nhớ là lúc nào ngậm cũng đều có đeo bcs vào. Vậy trường hợp này của em có nguy cơ bệnh nào không ạ anh ? Em chỉ sợ em os mà vẫn còn viêm họng thôi ạ
    Nếu kích dục mà có dùng bao cao su thì làm gì có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này