Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: OS + cọ âm đạo vào DV không bao , sau đó đeo bao vào QH nhưng không để ý tuột không

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304

OS + cọ âm đạo vào DV không bao , sau đó đeo bao vào QH nhưng không để ý tuột không

Ngại quá , lại phải lên nhờ anh chị tư vấn .
    Em đi tiếp đối tác công ty thì có say rượu , tỉnh tỉnh chút thì thấy đang trong quán massage .
    Nhân viên OS em khoảng nửa tiếng em không ra được vì em say quá .
    bạn ý dùng Âm đạo cọ vào dương vật em nhưng không nhét vào khoảng 2 phút , có bôi nhiều tinh dầu NURU khá trơn ạ . ( không bao )
    Sau đó bạn ý bảo đeo bao vào chiến nhé anh thì em mơ mơ màng màng thấy bạn ý có cầm bao cao su cho em , chỉ thấy phê phê khoảng 2 phút em đã xuất rồi ạ nhưng quên mất không nhìn xuống xem bao cao su còn trên dương vật hay không chỉ thấy bạn ý giữ giữ đầu DV em không biết có phải tháo bao ra không .
    Sau đó nằm ngủ 1 giấc . Tỉnh dậy thì hết say cũng sợ quá ạ :(
    ads
    Lần sửa cuối bởi ptsu3, ngày 07-02-2021 lúc 19:05.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi ptsu3 Xem bài viết
    Ngại quá , lại phải lên nhờ anh chị tư vấn .
    Em đi tiếp đối tác công ty thì có say rượu , tỉnh tỉnh chút thì thấy đang trong quán massage .
    Nhân viên OS em khoảng nửa tiếng em không ra được vì em say quá .
    bạn ý dùng Âm đạo cọ vào dương vật em nhưng không nhét vào khoảng 2 phút , có bôi nhiều tinh dầu NURU khá trơn ạ . ( không bao )
    Sau đó bạn ý bảo đeo bao vào chiến nhé anh thì em mơ mơ màng màng thấy bạn ý có cầm bao cao su cho em , chỉ thấy phê phê khoảng 2 phút em đã xuất rồi ạ nhưng quên mất không nhìn xuống xem bao cao su còn trên dương vật hay không chỉ thấy bạn ý giữ giữ đầu DV em không biết có phải tháo bao ra không .
    Sau đó nằm ngủ 1 giấc . Tỉnh dậy thì hết say cũng sợ quá ạ :(
    Nếu bạn quan hệ có dùng bao cao su thì không có nguy cơ,bạn là người trực tiếp quan hệ mà không nhớ thì không ai tư vấn cho bạn được.Cảm thấy không nhớ gì hết thì đi xét nghiệm,vậy nhé.

Thông tin về chủ đề này