Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: Thời gian phản ứng test nhanh hiv

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Binhanhy Xem bài viết
    Em có thể an tâm ôm con e vào lòng rồi phải ko anh Charles . Những xét nghiệm e làm chắc chắn ko thể sai hết đúng ko anh . E cố gắng quên đi , nhưng vẫn nghĩ . A ơi , a có thể cho e xin lời khuyên ko ạ .
    E cám ơn anh .
    Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn an toàn.

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Em có thể an tâm ôm con e vào lòng rồi phải ko anh Charles . Những xét nghiệm e làm chắc chắn ko thể sai hết đúng ko anh . E cố gắng quên đi , nhưng vẫn nghĩ . A ơi , a có thể cho e xin lời khuyên ko ạ .
    E cám ơn anh .
    Bạn an tâm nhé , với trường hợp này cho dù ko có PEP thì bạn cũng Âm tính thôi ! Ko có Nguy Cơ , quay về cuộc sống bình thường thôi bạn .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cám ơn các anh rất nhiều đã dành lời động viên cho em ạ .
    E chúc các anh và gia đình thật nhiều sức khỏe ạ .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em chào anh/chị . Nguy cơ của e đến nay đã được gần 6 tháng ạ
    Em có dùng PEP và tuần thứ 10 e có xét nghiệm combo của Medlatec lấy máu tại nhà gửi đi Hà Nội xét nghiệm KQ AT . Ngày 90 em có qua TTYT Huyện xét nghiệm tets nhanh KQ AT .
    Nhưng từ đó đến nay e vẫn còn lo lắng và suy nghĩ nhiều do e có gia đình và con nhỏ ..luôn lo sợ ko biết KQ xét nghiệm có chính xác ko ảnh hưởng tới gia đình và người thân làm e ko thoát ra được suy nghĩ ám ảnh liên tục ạ . Ảnh hưởng rất lớn đến cuộc sống và công việc ạ .

Mỗi lần như vậy e lại muốn đi XN thêm 1 lần nữa nhưng e rất lo sợ XN , lo sợ về nơi xét nghiệm , sinh phẩm test nhanh có đảm bảo chính xác ko .
    Và lần này e chuẩn bị cho 1 lần quyết tâm đi XN thêm 1 lần nữa , em mong nhận được lời khuyên và tư vấn của anh/chị là e nên chọn bệnh viện nào chính xác nhất và nhanh có KQ nhất ở Hà Nội ạ . Em cám ơn anh/chị nhiều ạ . Em rất mong anh/chị tư vấn giúp e với ạ .

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em chào anh/chị . Nguy cơ của e đến nay đã được gần 6 tháng ạ
    Em có dùng PEP và tuần thứ 10 e có xét nghiệm combo của Medlatec lấy máu tại nhà gửi đi Hà Nội xét nghiệm KQ AT . Ngày 90 em có qua TTYT Huyện xét nghiệm tets nhanh KQ AT .
    Nhưng từ đó đến nay e vẫn còn lo lắng và suy nghĩ nhiều do e có gia đình và con nhỏ ..luôn lo sợ ko biết KQ xét nghiệm có chính xác ko ảnh hưởng tới gia đình và người thân làm e ko thoát ra được suy nghĩ ám ảnh liên tục ạ . Ảnh hưởng rất lớn đến cuộc sống và công việc ạ .

Mỗi lần như vậy e lại muốn đi XN thêm 1 lần nữa nhưng e rất lo sợ XN , lo sợ về nơi xét nghiệm , sinh phẩm test nhanh có đảm bảo chính xác ko .
    Và lần này e chuẩn bị cho 1 lần quyết tâm đi XN thêm 1 lần nữa , em mong nhận được lời khuyên và tư vấn của anh/chị là e nên chọn bệnh viện nào chính xác nhất và nhanh có KQ nhất ở Hà Nội ạ . Em cám ơn anh/chị nhiều ạ . Em rất mong anh/chị tư vấn giúp e với ạ .
    BQT đã tư vấn bạn an toàn rồi còn khuyên gì nữa bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh Charles ơi ! Có phải đến giờ e vẫn cứ bị ám ảnh lo lắng như vậy do e bị tâm lý thôi phải ko anh .
    Anh ơi , e có nên đi XN thêm 1 lần nữa ko ạ . Chứ e ám ảnh quá ạ ...huhu

Cảm ơn
    596
    Anh Charles ơi ! Có phải đến giờ e vẫn cứ bị ám ảnh lo lắng như vậy do e bị tâm lý thôi phải ko anh .
    Anh ơi , e có nên đi XN thêm 1 lần nữa ko ạ . Chứ e ám ảnh quá ạ ...huhu
    Bạn muốn XN gì là tùy ở bạn, vào đây hỏi mà không tin thì hỏi làm gì nữa.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ e xin lỗi , e ko có ý đó ạ . A ơi , a cho e hỏi có TH nào kháng thể chậm mà 5-6 tháng mới phát hiện ra không ạ .
    Và e có dùng PEP nữa thì e test nhanh 3 tháng có chính xác chưa ạ . Sau 90 ngày có cần phải xét nghiệm combo hoặc XN khẳng định mới chính xác không ạ .

Cảm ơn
    596
    Dạ e xin lỗi , e ko có ý đó ạ . A ơi , a cho e hỏi có TH nào kháng thể chậm mà 5-6 tháng mới phát hiện ra không ạ .
    Và e có dùng PEP nữa thì e test nhanh 3 tháng có chính xác chưa ạ . Sau 90 ngày có cần phải xét nghiệm combo hoặc XN khẳng định mới chính xác không ạ .
    BQT đã trả lời bạn hết rồi bạn đọc lại đi, đừng chỉ biết cắm đầu vào hỏi.

Chủ đề này đã tư vấn rõ ràng vì vậy không cần thiết tư vấn thêm.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này