Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 60 của 87

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm bị rách bao cao su sợ nhiễm hiv ?

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi cuonggarung Xem bài viết
    E đo nhiệt độ rồi 3 lần vẫn 37độ mặc dù em đang bị sốt mặc mấy áo mà người cứ rét run, tự nhiên từ sáng đến giờ có cảm giác nách bênn phải hơi đau mà sờ chẳng có gì, trưa và tối ăn cơm thấy lợi trong cùng răng số7 đau đau ( răng này của em mọc quay ngang đâm vào răng bên cạnh) mặc dù đã được các anh chị tư vấn trường hợp của e vô tư ăn tết vì không sợ bị nhiễm nhưng mỗi lần cơ thể em khác thường em lại lo và tìm đến dd mog anh tư vấn phần nào giảm áp lực. Cho e hỏi thêm tuần thứ 4 lên hn đến bệnh viện nào để xn combo, và thời gian chờ kết quả trong bao lâu.
    4 tuần bạn làm combo ở 21 trung liệt hoặc phòng khám Hồng Ngọc kangnam, 50 c hàng bài chỉ có tet nhanh

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Chhẳng lẽ cặp nhiệt sai e vừa mua mà sao cứ đến chiều là người thay đổi lạnh lắm người nóng ran , nghẹt mũi đang viêm họng cứ thở bằng mồm sáng dậy đau hết cổ họng ốm lúc nào không ốm lại ốm ngay lúc nguy cơ này . Cho em xin địa chỉ xn rõ hơn e ở nam dịnh đâu có biết đường ở hn

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Chhẳng lẽ cặp nhiệt sai e vừa mua mà sao cứ đến chiều là người thay đổi lạnh lắm người nóng ran , nghẹt mũi đang viêm họng cứ thở bằng mồm sáng dậy đau hết cổ họng ốm lúc nào không ốm lại ốm ngay lúc nguy cơ này . Cho em xin địa chỉ xn rõ hơn e ở nam dịnh đâu có biết đường ở hn
    1,21, Trung Liệt Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa .Hà Nội
    2,BỆNH VIỆN ĐA KHOA HỒNG NGỌC: Số 55 Yên Ninh, Ba Đình, Hà Nội
    3,Phòng 2 tầng 1 – 50C Hàng Bài.Quận Đống Đa.HÀ NỘI

Hoặc :

Chủ đề: Địa chỉ tư vấn, xét nghiệm và điều trị HIV tại Nam Định

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    304
    Hoặc bạn có thể qua BV Da Liễu Hà Nội ở Nguyễn Khuyến cũng có Ativ HIV và determin 1/2 HIV

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    1
    bạn ở đâu của nam định? 4 tuần bạn chỉ xn được combo : 21 trung liệt thì bạn bắt xe giáp bát đi xe ôm khoảng 40k là họ đưa tới. nếu bạn muốn xn ở HỒng Ngọc bạn đi xe mỹ đình xuống chỗ big c - khuất duy tiến đi xe xe ôm khảng 30k hỏi đến BV Hồng Ngọc KangNam
    Lần sửa cuối bởi HIV/AIDS, ngày 27-01-2014 lúc 21:04.

6. Những thành viên đã cảm ơn HIV/AIDS cho bài viết này:

Tuanmecsedec (27-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Chết emrồi anh tuấn ơi bây giờ tự nhiên em thấy bẹn bên trái có dấu hiệu nhức nhức liệu có phải hạch do h gây nên không em có kiểm tra nhưng chưa thấy sưng gì cả, vừa nãy em có đọc trên mạng giai đoạn đầu có biểu hiện sốt nhẹ về chiều kèm các triệu chứng đau họng đau đầu huu đúng là bệnh của em , sao em sợ quá vậy anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Chết emrồi anh tuấn ơi bây giờ tự nhiên em thấy bẹn bên trái có dấu hiệu nhức nhức liệu có phải hạch do h gây nên không em có kiểm tra nhưng chưa thấy sưng gì cả, vừa nãy em có đọc trên mạng giai đoạn đầu có biểu hiện sốt nhẹ về chiều kèm các triệu chứng đau họng đau đầu huu đúng là bệnh của em , sao em sợ quá vậy anh
    Bạn càng đọc nhiều thông tin thì càng bị loạn vì thông tin.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Đúng là càng đọc càng suy nghĩ sao bệnh nào cũng giống mình và liên quan đến h vậy thật khổ tâm e quá, em cũng chỉ biết lên dd chia sẻ thôi em còn gđ nữa nếu bị chắc em không sống nổi mất, mặc dù được anh tv ttrường hợp của em vô tư ăn tết mà em vẫn run sợ cái số mình đen gặp đúng gmd bị h thì coi như xong đời trai trẻ . Hôm đó em sợ quá cũng chẳng lấy sdt của con bé đó hôm sau đưa nó đi xn có phải tốt không ,giờ cứ thấp thhỏm lo âu sợ quá đi

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Đúng là càng đọc càng suy nghĩ sao bệnh nào cũng giống mình và liên quan đến h vậy thật khổ tâm e quá, em cũng chỉ biết lên dd chia sẻ thôi em còn gđ nữa nếu bị chắc em không sống nổi mất, mặc dù được anh tv ttrường hợp của em vô tư ăn tết mà em vẫn run sợ cái số mình đen gặp đúng gmd bị h thì coi như xong đời trai trẻ . Hôm đó em sợ quá cũng chẳng lấy sdt của con bé đó hôm sau đưa nó đi xn có phải tốt không ,giờ cứ thấp thhỏm lo âu sợ quá đi
    Tốt nhất đừng lên dd nữa, vì bạn hoàn toàn k có nguy cơ, và cũng đừng có google gì nữa, đọc riết hại não

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Thank anh ý tưởng của anh đúng suy nghĩ của e thôi kệ ở với lũ sống chung với lũ luôn . Chúc anh mạnh khỏe

12. Những thành viên đã cảm ơn cuonggarung cho bài viết này:

songchungvoi_HIV (27-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Chúc anh tuấn anh sôngchungvoihiv và các thành viên ngày mới mạnh khỏe và hp, em thấy vui lên rồi em không cần để ý đến cơ thể nữa kệ nó , cám ơn a,chị đã giúp em những lúc em bế tắc nhất

14. Có 2 người đã cảm ơn cuonggarung cho bài viết bổ ích này:

Charles (28-01-2014),songchungvoi_HIV (28-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Hix mấy hôm sốt uống thuốc hạ sốt nóng quá không đi ngoài được tối hôm kia làm cốc bột sắn thế là 2 ngày hôm nay bụng cứ ậm ạch khó chịu quá chỉ sợ lại tiêu chảy kéo dài như kiểu nhiễm h thì toi. Anh ơi kiểu như vậy có bình thường không anh tuấn và songchungvơí hiv

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Hix mấy hôm sốt uống thuốc hạ sốt nóng quá không đi ngoài được tối hôm kia làm cốc bột sắn thế là 2 ngày hôm nay bụng cứ ậm ạch khó chịu quá chỉ sợ lại tiêu chảy kéo dài như kiểu nhiễm h thì toi. Anh ơi kiểu như vậy có bình thường không anh tuấn và songchungvơí hiv
    Bị cảm sốt vừa hết đi ăn (bột sắn) thì hỏi làm sao không bị tiêu chảy.Cứ bị tiêu chảy là đổ thừa HIV sao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Chắc tại mấy hôm sốt và lo nghĩ quá ăn uống không điều độ nên cơ thể e yếu sức đề khangkém nên dễ bị bệnh, mà sao 5 ngày nay e vẫn có tình trạng về chiều vẫn cảm thấy khó chịu , hơi sốt nhưng không sốt cao vậy không hiểu nổi cơ thể kiểu gì nưãa

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Chắc tại mấy hôm sốt và lo nghĩ quá ăn uống không điều độ nên cơ thể e yếu sức đề khangkém nên dễ bị bệnh, mà sao 5 ngày nay e vẫn có tình trạng về chiều vẫn cảm thấy khó chịu , hơi sốt nhưng không sốt cao vậy không hiểu nổi cơ thể kiểu gì nưãa
    Bạn chịu khó đọc lại 3 trang chia sẻ đi

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Vâng e đọc rồi vấn đề chính là street , hai hôm nay em vô tư nhiều rồi anh a, hôm nay ngồi gói bánh trưng chuẩn bị đón tết vui lắm anh a, cái khoản tư vấn về sức khỏe h em thua, nếu anh cần tư vấn gói bánh alo em nhé hii xả street = cách chơi game online đến sáng cho vui nào hii.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Vâng e đọc rồi vấn đề chính là street , hai hôm nay em vô tư nhiều rồi anh a, hôm nay ngồi gói bánh trưng chuẩn bị đón tết vui lắm anh a, cái khoản tư vấn về sức khỏe h em thua, nếu anh cần tư vấn gói bánh alo em nhé hii xả street = cách chơi game online đến sáng cho vui nào hii.
    chơi game online đến sáng => bạn chơi xả stress thì cũng phải giữ gìn sức khỏe chứ, rồi lúc mệt quá lại đùn ra một đống triệu chứng lại stress hơn thì gay

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Em đùa anh mmột chút để xả street thôi anh đừng giận nhé, sức khỏe em chưa tốt đâu dám chơi đến tận sáng hii. Dù sao cũng cám ơn các anh đặc biệt anh tuấn, anh songchunghiv và các thành viên khác lời cám ơn chân thành đã giúp em lấy lại trạng thái cân bằng như bây giờ

22. Những thành viên đã cảm ơn cuonggarung cho bài viết này:

songchungvoi_HIV (29-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Năm cũ sắp qua đi một năm mới sắp đến , em xin gửi lời chúc bình an, mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt đến toàn thể ban quản trị diễn đàn những điều tốt đẹp nhất

24. Những thành viên đã cảm ơn cuonggarung cho bài viết này:

Tuanmecsedec (30-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Lâu lắm mới ghé qua dđ lời đầu tiên gửi đến a.tuấn, a.sống chung với hiv và toàn dđ lời chúc sức khỏe...sau 7 tuần em đi xn máu và kq at vậy đã yên tâm chưa anh.

26. Những thành viên đã cảm ơn cuonggarung cho bài viết này:

songchungvoi_HIV (28-02-2014)

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này