Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 27 của 27

Chủ đề: xét nghiệm sau 22 ngày âm tính bằng combo thế nào ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Vâng cảm ơn chị nhiều

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    anh tuấn chị hà cho em hỏi em mới xn combo 40 ngày âm tính liệu có lật kèo không anh chị cho em hỏi thêm là như anh chị tư vấn thì người dùng pep không được khi chưa đủ thời gian nhưng em thấy ở 21 trung liệt bs lại bảo sau khi ngưng pep thì cỏ thể làm PCR có đúng không hôm em xn 40 ngày em có xin bs cho em là 1 cái dettermin và 1 cái combo thì bs bảo phải 10 tuần mới tet nhanh được là sao ạ
    Lần sửa cuối bởi xin1dieuuoc2, ngày 23-08-2013 lúc 09:53.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Anh chị cho e hỏi tét nhanh ở pk tư nhân là tét determine 1/2 hay tét sàng lọc ạ nếu là tét sàng lọc thì kq có như determine 1/2 không và 8 tuần có thể sử dụng tét đó được không ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi xin1dieuuoc2 Xem bài viết
    Anh chị cho e hỏi tét nhanh ở pk tư nhân là tét determine 1/2 hay tét sàng lọc ạ nếu là tét sàng lọc thì kq có như determine 1/2 không và 8 tuần có thể sử dụng tét đó được không ạ
    Các bạn lưu ý chữ này ( determine ) là sinh phẩm tìm kháng thể.Kỷ thuật thường dùng là test nhanh hoặc Elisa.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Các a chị cho e hỏi em đã xét nghiệm 11 tuần bằng 2pp combo và determine 1/2 kq âm tính và sau 12 tuần tét nhanh ở pk âm tính nhưng cơ thể e rất mệt mỏi mẩn ngứa đau nhức cơ khớp chóng mặt đau bụng lúc táo lúc đi ngoài đau họng và ho theo tư vấn của ac thì 12 tuần âm là yên tâm nhưng sao e vẫn vậy nhỉ hay là hôm 10/8 sau nguy cơ đầu 1 tháng e có đi cắt tóc và bị tông đơ cắt vào tai chảy máu liệu đây có phải nguy cơ khiến bây giờ e bị các dấu hiệu này không ạ

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Các a chị cho e hỏi em đã xét nghiệm 11 tuần bằng 2pp combo và determine 1/2 kq âm tính và sau 12 tuần tét nhanh ở pk âm tính nhưng cơ thể e rất mệt mỏi mẩn ngứa đau nhức cơ khớp chóng mặt đau bụng lúc táo lúc đi ngoài đau họng và ho theo tư vấn của ac thì 12 tuần âm là yên tâm nhưng sao e vẫn vậy nhỉ hay là hôm 10/8 sau nguy cơ đầu 1 tháng e có đi cắt tóc và bị tông đơ cắt vào tai chảy máu liệu đây có phải nguy cơ khiến bây giờ e bị các dấu hiệu này không ạ
    xét nghiệm 11 tuần bằng 2pp combo và determine 1/2 kq âm tính và sau 12 tuần tét nhanh ở pk âm tính ==> Với ngần ấy lần xn luôn cho kết quả AT, em còn chưa muốn không lẽ em muốn kq là gì? Chuyện hớt tóc bị tôngđơ tùng xẻo mà nguy cơ với HIV là tào lao mía lao. Làm ơn vào đây xem dùm: CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Bạn là thành viên tham gian lâu,đúng ra bạn tự trang bị kiến thức cho mình rồi.Đến nay bạn vẫn còn hỏi vụ tông đơ hớt tóc?.
    Với chủ đề này,bạn xét nghiệm như vậy đã an toàn,để tránh loãng chủ đề và ảnh hưởng thành viên khác.Tôi khóa lại.Bạn tự tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này