Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Vấn đề sụt cân .... xin giúp e với.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Vấn đề sụt cân .... xin giúp e với.

Xin chào cả nhà. E đã điều trị ARV năm. và e đang bị giảm ký ngoài ý muốn. ! e kg có ý định giảm cân, nhưng em cứ có cảm giác ăn vào nó không hấp thụ nữa. ! e đang rất lo lắng kg biết phải làm sao. e thấy mình bị giảm 10% số ký.... bây giờ có cách nào để em có thể tăng cân lại không mọi người, bây giờ gặp ai cũng hỏi tại sao ốm quá. E gần như bị stress và trầm cảm luôn ấy. E cảm giac các vùng cơ của e no càng nhỏ lại. .. e thật sự rất lo.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi lequangminh Xem bài viết
    Xin chào cả nhà. E đã điều trị ARV năm. và e đang bị giảm ký ngoài ý muốn. ! e kg có ý định giảm cân, nhưng em cứ có cảm giác ăn vào nó không hấp thụ nữa. ! e đang rất lo lắng kg biết phải làm sao. e thấy mình bị giảm 10% số ký.... bây giờ có cách nào để em có thể tăng cân lại không mọi người, bây giờ gặp ai cũng hỏi tại sao ốm quá. E gần như bị stress và trầm cảm luôn ấy. E cảm giac các vùng cơ của e no càng nhỏ lại. .. e thật sự rất lo.
    Em thử tập thể dục,không phải ăn nhiều là mập,em ăn đúng giờ,ngủ đúng giấc và nhất đừng để bị Stress.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    dạ e cảm ơn a Tuấn.
    Nhưng em trước khi dùng ARV e vẫn còn co da có thịt. Vào lúc này e thấy phần tay và vai của em nhỏ hẵn đi. E kg biết có phải bị vấn đề gì không :( em có đến khám ở viện pasteur, bác sĩ của e thì nói kh sao đâu.
    Nhưng e gặp bạn bè ai cũng hỏi "tai sao ốm wa" e hơi lo thật sự ... huhu
    e từ 65 giảm còn 57 ký...

Thông tin về chủ đề này