Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: XN Combo ở Hòa Hảo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

XN Combo ở Hòa Hảo

Xin chào mọi người.
    Mình là thành viên đã được mọi người tư vấn nhưng vì quên PW nên không dùng nick cũ được, đành chuyển nick mới.
    - Cho mình hỏi là ở TP.HCM ngoại trừ Hòa Hỏa có XN Combo thì còn cơ sở nào đáng tin cậy đang thực hiện phương pháp xét nghiệm này không? Giá bao nhiêu? Có bị những người xung quanh dòm ngó không?
    - XN ở Hòa Hảo thì cần phải có chỉ định của BS phải ko ạ? Vào phòng xin giấy chỉ định có đông người ko? Các bác sĩ ở đây có thân thiện và kín tiếng ko ạ?
    Mong nhận được câu trả lời của các anh các chị.
    Em cảm ơn rất nhiều.

ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    bạn có thể vào Pasteur ở Nam Kỳ Khởi Nghĩa. Giá xn H là 100k. vào trong đó tới bàn hướng dẫn xin 1 tờ giấy ghi rõ xn j. rùi đưa cho cô hướng dẫn bấm số... chờ đóng tiền rùi lấy máu.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi mongdoichocohoi Xem bài viết
    Xin chào mọi người.
    Mình là thành viên đã được mọi người tư vấn nhưng vì quên PW nên không dùng nick cũ được, đành chuyển nick mới.
    - Cho mình hỏi là ở TP.HCM ngoại trừ Hòa Hỏa có XN Combo thì còn cơ sở nào đáng tin cậy đang thực hiện phương pháp xét nghiệm này không? Giá bao nhiêu? Có bị những người xung quanh dòm ngó không?
    - XN ở Hòa Hảo thì cần phải có chỉ định của BS phải ko ạ? Vào phòng xin giấy chỉ định có đông người ko? Các bác sĩ ở đây có thân thiện và kín tiếng ko ạ?
    Mong nhận được câu trả lời của các anh các chị.
    Em cảm ơn rất nhiều.
    Em cũng có thắc mắc giống bạn này . Có anh chị nào đã đi xét nghiệm ở Hòa Hảo rồi có thể hướng dẫn chi tiết thủ tục đăng ký xét nghiệm được không ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Xn ở Hòa Hảo vào ghi tờ giấy khám tổng quát. Sau đó đem tới cho nhập hồ sơ mới, khi nhập xong sẽ đến bàn hướng dẫn lấy số và vào phòng khám được in trên tờ khám bệnh chờ vào gặp bs xin xn H ra đóng tiền, xuống phòng xn lấy số chờ lấy máu. 2-4 tiếng sau sẽ có kq

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    bạn có thể đến Pasteur ở Nam Kỳ Khởi Nghĩa... chi phí là 100k... vào trong đó lấy tờ giấy ở bàn hướng dẫn, ghi xn H... rùi tới quầy đóng tiền, xong đi lấy máu...

QTB
    Guest
    Theo mình biết thì ở Pasteur,Nhiệu Đới,Hoàn Mỹ,Hoà Hảo có xn Combo..tất cả những nơi này đều tin cậy vì đã dc cấp phép của BYT..Ở Hoà Hảo thì có quy đinh mới phải có giấy chỉ đinh của BS..Bạn đén sớm các ngày cuối tuần hoặc cn,lên tầng 1 bàn hướng dẫn ghi giấy,bạn chỉ cần ghi khám tổng quát cũng dc,lên gặp bác sĩ hỏi thì bảo test HIV rồi đi đóng tiền,bạn có thể ra phòng xn nhanh cho khỏi chờ đợi lâu..lấy máu ra quán cf làm 1 ly 1h30 có kq..về thái độ thì cũng ổn..có cái đông quá nên ngta cũng k thân thiện lắm..yên tâm k sao đâu

Thông tin về chủ đề này