Kết quả 1 đến 20 của 23

Chủ đề: Nhờ mọi người giải đáp tư vấn chút mình hoang mang quá

Threaded View

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi vuhieu11 Xem bài viết
    Cám ơn anh đã trà lời , lúc đó em cuống em có cấu nhầm da của dương vật ở phần gốc dương vật ko có bao cao su bao bọc xong em thả ra luôn rồi mới cấu chỗ có bao lột ra vì nó ngay cạnh nhau (em lo quá anh à vì thấy bảo lây nhiễm qua vết xước kể cả không có máu ( em cố soi đèn nhìn kỹ nhưng ko thấy máu và ko thấy vết đỏ xước nào rửa nước ko dát rửa bentadin với xà phòng không rát chắc do nhỏ quá chăng ) , nhựng lúc đấy là rút dương vật ra được 1 lúc rồi mà lúc em cấu như thế ko phải trà sát trực tiếp âm đạo lại ở phần gốc dương vật chỗ đó da khó rách lại chỗ đó lúc quan hệ ko trà vào âm đạo , như vậy dù có xước bé ko nhìn mắt thường thì cũng ko có nguy cơ anh nhỉ , cà em có xét nghiệm ở medlatwc đúng 28 ngày âm tính rồi , giờ do hoang mang em định xét nghiệm tiếp sau 6 tuần là 46 ngày thì theo anh có cần thiết hay không hay để 87 ngày rồi chốt 1 thể , em hiểu là em hỏi một vấn đề hơi nhiều lần có gì anh thông cảm giúp em nhé vì em lo lắng nhiều quá , em ân hận dằn vặt suốt , rảnh anh hồi âm trả lời em nhé để em thêm tự tin đỡ suy nghĩ tiêu cực , trân thành cám ơn anh Tuấn
    Tư vấn không nguy cơ rồi nhé.

2. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

vuhieu11 (02-05-2024)

Thông tin về chủ đề này