Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Tìm bạn tri kĩ - SG buồn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Tìm bạn tri kĩ - SG buồn

Mình xin giới thiệu chút nhé
    Mình là Rio (biệt danh), sinh năm 88, đang sống và làm việc tạo SG, mình ở trọ nhé, làm văn phòng, mọi thứ về công việc thu nhập thì khá bình thường.
    Mình sinh năm 88, m7 66kg, chắc cũng già rồi nhỉ, có thể thao nhẹ cho khoẻ.
    Cũng nhờ diễn đàn này và bài đăng trong chuyên mục này (cũng rất cảm ơn diễn đàn) đã đem đến cho mình 2 mối tình đẹp (trộm ví mỗi lần mình đăng thì đều có ny) nên cũng hy vọng lần này sẽ có ������
    - mối tình thứ 1 cũng yêu nhau 5 năm, một quảng thời gian dài và cùng nhau vượt qua nhìu gian khó, cũng dọn về ở chung. Nhưng vì 1 số lý do nên hai đứa quyết định dừng lại, vì càng về sau càng k hợp nhau là chính, tụi mình rất văn minh (văn minh trong tc và cả suy nghỉ) nên quyết định dừng lại để cả hai tìm hp riêng, sau đó mình tìm đc mối tình thứ 2 và ng kia cũng đang hp.
    - mối tình thứ 2 còn đẹp hơn mối tình đầu, mình cứ nghỉ buông tay ng đồng cam cộng khổ ốm đau bệnh tật 5 năm kia chắc sẽ k còn tìm đc ai hợp hơn, nhưng đến vs ng thứ 2 mình thật sự hp, và hai đứa cũng quyết định dọn ra ở chung sau 1 năm tìm hiểu.
    Nhưng thật buồn là dòng máu H này việc sống/ chết, sức khoẻ, nó như vô thường. Mình đã từng chứng kiến những ng bạn thân ra đi vì H, và ng yêu thứ 2 của mình tuy vẫn tồn tại nhưng lại bị ảnh hưởng sức khoẻ bắt buộc phải về quê và k thể ở lại sài gòn.
    Đó là tất cả về mình, mình rất hy vọng diễn đàn mang đến cho mình 1 cơ hội thứ 3, vì mình rất sợ cô đơn, già, 1 mình lủi thủi ở SG này (hy vọng 2 mối tình ở trên có vô tình đọc được cũng ủng hộ mình ������).
    Mình mong muốn tìm một bạn sn 94-88, k phân biệt top bot (bot kute thì ok hơn, còn k thì vị trí nào cũng dc vì mình k đặt nặng chuyện qhe), có suy nghỉ và tư tưởng thoáng xíu, mong muốn có một mối qhe lâu dài, cùng nhau nắm tay vượt qua bệnh tật, cho nhau chỗ dựa đi hết qduonh còn lại.
    Zalo mình. 0939 56 99 4 6
    Lần sửa cuối bởi Rio, ngày 28-04-2024 lúc 10:03.

Thông tin về chủ đề này