Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv ?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv ?

cách đấy khoảng 5 tháng em có quan hệ với GMD trước khi quan hệ em có dùng lưỡi kích thích vào âm đạo.nhưng khi em đưa lưỡi động vào âm đạo của cô ấy thì cô ấy gạt ra không cho kích thích em làm như vậy (2 lần ) đều bị cô đó gạt ra không cho kích kích.và sau đó em quan hệ có dùng BCS nhưng khi quan hệ xong quên không kiểm tra xem BCS có bị rách không. bởi vì lần đầu tiên em quan hệ nên không ý thức được.
    sau hơn 1 tháng em phải bị nhập viện để điều trị bệnh viêm gan B bác sĩ ở đó có cho dùng thuốc kháng virut có tên là tenofovir. theo em được biết thuốc này cũng dùng vào để kháng HIV.
    em lo lắng lắm không biết như nào. em kính mong anh chị tư vấn giúp hiện giờ em đang bị stress nặng lắm rồi
    em mong anh chị giúp em để em ăn tết cho thoải mai ạ....
    Lần cuối cùng em cảm ơn anh chị ạ
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi hoang157 Xem bài viết
    cách đấy khoảng 5 tháng em có quan hệ với GMD trước khi quan hệ em có dùng lưỡi kích thích vào âm đạo.nhưng khi em đưa lưỡi động vào âm đạo của cô ấy thì cô ấy gạt ra không cho kích thích em làm như vậy (2 lần ) đều bị cô đó gạt ra không cho kích kích.và sau đó em quan hệ có dùng BCS nhưng khi quan hệ xong quên không kiểm tra xem BCS có bị rách không. bởi vì lần đầu tiên em quan hệ nên không ý thức được.
    sau hơn 1 tháng em phải bị nhập viện để điều trị bệnh viêm gan B bác sĩ ở đó có cho dùng thuốc kháng virut có tên là tenofovir. theo em được biết thuốc này cũng dùng vào để kháng HIV.
    em lo lắng lắm không biết như nào. em kính mong anh chị tư vấn giúp hiện giờ em đang bị stress nặng lắm rồi
    em mong anh chị giúp em để em ăn tết cho thoải mai ạ....
    Lần cuối cùng em cảm ơn anh chị ạ
    Bạn QHTD có BCS là an toàn, việc bạn dùng lưỡi OS cho GMD là k có nguy cơ, tuy hành vi bạn chỉ chạm vào 2 lần chứ chưa hẳn là lâu nhưng đây chính là nguyên nhân bạn bị viêm gan B. Thuốc bạn đang uống đúng là một trong các loại thuốc của người nhiễm HIV. Nhưng chỉ là 1 loại thui, chưa phải là công thức đầy đủ của phác đồ điều trị ARV. Trong các loại thuốc ARV có một số loại dùng để điều trị viêm gan B. Bạn nói nó úc chế HIV là k đúng, vì muốn ức chế được HIC phải có 3 loại thuốc kết hợp mới ức chế được HIV, nếu 1 loại thì k thể ức chế HIV. Riêng tất cả những gì bạn kể hoàn toàn k có nguy cơ với HIV

3. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

hoang157 (30-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    [QUOTE=songchungvoi_HIV;69536]Bạn QHTD có BCS là an toàn, việc bạn dùng lưỡi OS cho GMD là k có nguy cơ, tuy hành vi bạn chỉ chạm vào 2 lần chứ chưa hẳn là lâu nhưng đây chính là nguyên nhân bạn bị viêm gan B. Thuốc bạn đang uống đúng là một trong các loại thuốc của người nhiễm HIV. Nhưng chỉ là 1 loại thui, chưa phải là công thức đầy đủ của phác đồ điều trị ARV. Trong các loại thuốc ARV có một số loại dùng để điều trị viêm gan B. Bạn nói nó úc chế HIV là k đúng, vì muốn ức chế được HIC phải có 3 loại thuốc kết hợp mới ức chế được HIV, nếu 1 loại thì k thể ức chế HIV. Riêng tất cả những gì bạn kể hoàn toàn k có nguy cơ với HIV[/QUOTanh

anh chị ơi em bị viêm gan B cách đây 3 năm rồi ạ.
    đây là đợt men gan của em tăng cao nên vào nhập viện rồi được cho dùng thuốc này luôn.
    anh chị cho em hoi.
    em đọc ở trang web là. dùng thuốc kháng HIV thì bị buồn nôn hoặc. nhưng khi em đang dùng thuốc kháng Tenofovir đc hơn 1 tháng thì có triệu chứng buồn nôn trong vòng 1 ngày và bị rối loạn tiếu hoá vài hôm.
    theo anh chị đó là tạc dụng của thuốc hay lý do nào khác ạ

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    [QUOTE=hoang157;69598]
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Bạn QHTD có BCS là an toàn, việc bạn dùng lưỡi OS cho GMD là k có nguy cơ, tuy hành vi bạn chỉ chạm vào 2 lần chứ chưa hẳn là lâu nhưng đây chính là nguyên nhân bạn bị viêm gan B. Thuốc bạn đang uống đúng là một trong các loại thuốc của người nhiễm HIV. Nhưng chỉ là 1 loại thui, chưa phải là công thức đầy đủ của phác đồ điều trị ARV. Trong các loại thuốc ARV có một số loại dùng để điều trị viêm gan B. Bạn nói nó úc chế HIV là k đúng, vì muốn ức chế được HIC phải có 3 loại thuốc kết hợp mới ức chế được HIV, nếu 1 loại thì k thể ức chế HIV. Riêng tất cả những gì bạn kể hoàn toàn k có nguy cơ với HIV[/QUOTanh

anh chị ơi em bị viêm gan B cách đây 3 năm rồi ạ.
    đây là đợt men gan của em tăng cao nên vào nhập viện rồi được cho dùng thuốc này luôn.
    anh chị cho em hoi.
    em đọc ở trang web là. dùng thuốc kháng HIV thì bị buồn nôn hoặc. nhưng khi em đang dùng thuốc kháng Tenofovir đc hơn 1 tháng thì có triệu chứng buồn nôn trong vòng 1 ngày và bị rối loạn tiếu hoá vài hôm.
    theo anh chị đó là tạc dụng của thuốc hay lý do nào khác ạ
    chỉ là tác dụng phụ của thuốc điều trị viêm gan B thôi. em đã bị viêm gan siêu vi B mãn thể hoạt động nên cần điều trị, Tenofovir là loại thuốc tốt trị siêu vi B, em cứ an tâm tuân thủ điều trị. trường hợp em kể không có nguy cơ HIV.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    [QUOTE=9999;69601]
    chỉ là tác dụng phụ của thuốc điều trị viêm gan B thôi. em đã bị viêm gan siêu vi B mãn thể hoạt động nên cần điều trị, Tenofovir là loại thuốc tốt trị siêu vi B, em cứ an tâm tuân thủ điều trị. trường hợp em kể không có nguy cơ HIV.
    em bị stress mấy tháng nay rồi...giờ cứ nói đến HIV là em sợ. không hiểu em suy nghĩ nhiều hay sao...từ giờ cứ về chiều là em lại thấy hơi nặng đâu.và thỉnh thoảng có hơi chán ăn.khi em đi kiểm tra thì men gan còn 35.thì em hỏi bs tư vấn về HIV bs bảo em là dùng lưỡi kích thích thì 90% là không bị còn 10% thì bị...trời em lo quá...mai tết rồi..hix hix em sợ quá...... :(

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    [QUOTE=hoang157;69608]
    Trích dẫn Gửi bởi 9999 Xem bài viết

em bị stress mấy tháng nay rồi...giờ cứ nói đến HIV là em sợ. không hiểu em suy nghĩ nhiều hay sao...từ giờ cứ về chiều là em lại thấy hơi nặng đâu.và thỉnh thoảng có hơi chán ăn.khi em đi kiểm tra thì men gan còn 35.thì em hỏi bs tư vấn về HIV bs bảo em là dùng lưỡi kích thích thì 90% là không bị còn 10% thì bị...trời em lo quá...mai tết rồi..hix hix em sợ quá...... :(
    Bs nói ngắn gọn vậy thôi, nhưng khi trao đổi trực tiếp thì phải phân tích, trường hợp của em là không có nguy cơ hiv.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    có thật không ạ...
    em có tin vào mắt mình không đây. :))))))))))))))
    vui quá trời vui hơn cả sắp đc lấy vợ nữa...như từ cõi chết trở về
    THẬT SỰ KHÔNG BIẾT NÓI GÌ HƠN NGOÀI 2 TỪ CẢM ƠN ANH CHỊ ĐÃ TƯ VẤN GIÚP EM.THỰC SỰ EM CẢM ƠN ANH CHỊ RẤT RẤT NHIỀU...
    LẦN NÀY EM CÓ ĂN TẾT VUI NHƯ MỌI NĂM RỒI.
    CẢM ƠN ANH CHỊ ĐÃ GIẢI TOẢ STRESS CUẢ EM MẤY THÁNG QUA.
    EM CẢM ƠN ANH CHỊ ĐÃ TƯ VẤN GIÚP EM...
    SANG NAM MỚI EM KÍNH CHÚC GIA ĐÌNH ANH CHỊ AN KHANG THINH VUỢNG GẮP MÌNH NIÊM VUI VÀ MAY MĂN TRONG NĂM NÀY......
    EM CẢM ƠN ANH CHỊ Ạ...HIHIHIHIHIHIHIHIHI

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    có thật không ạ...
    em có tin vào mắt mình không đây. :))))))))))))))
    vui quá trời vui hơn cả sắp đc lấy vợ nữa...như từ cõi chết trở về
    THẬT SỰ KHÔNG BIẾT NÓI GÌ HƠN NGOÀI 2 TỪ CẢM ƠN ANH CHỊ ĐÃ TƯ VẤN GIÚP EM.THỰC SỰ EM CẢM ƠN ANH CHỊ RẤT RẤT NHIỀU...
    LẦN NÀY EM CÓ ĂN TẾT VUI NHƯ MỌI NĂM RỒI.
    CẢM ƠN ANH CHỊ ĐÃ GIẢI TOẢ STRESS CUẢ EM MẤY THÁNG QUA.
    EM CẢM ƠN ANH CHỊ ĐÃ TƯ VẤN GIÚP EM...
    SANG NAM MỚI EM KÍNH CHÚC GIA ĐÌNH ANH CHỊ AN KHANG THINH VUỢNG GẮP MÌNH NIÊM VUI VÀ MAY MĂN TRONG NĂM NÀY......
    EM CẢM ƠN ANH CHỊ Ạ...HIHIHIHIHIHIHIHIHI

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này