Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Em đã quan hệ với GMD, có sử dụng bao cao su và có kích dục miệng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Em đã quan hệ với GMD, có sử dụng bao cao su và có kích dục miệng.

chào các anh chị. hôm thứ 7, 17/8, em đã quan hệ với GMD, có sử dụng bcs và không bị rách hay tuột. nhưng GMD có quan hệ bằng đường miệng với em (ngậm DV của em, em không làm điều ngược lại). Em ko thấy DV của em có dấu hiệu xước xát hay chảy máu gì. nhưng vì là lần đầu đi dịch vụ, nên em lo lắng lắm, em rất hoang mang, nên chiều chủ nhật, tức là 24h sau khi quan hệ, em đã uống thuốc phơi nhiễm mua tại hiệu thuốc bv Đống Đa hết hơn 1 triệu.
    Ngày thứ 2, em đi ra trung tâm chân trời mới tư vấn, các bác sĩ bảo em có thể xn sau 1 tuần tại bệnh viện nhiệt đới, nhưng sẽ mất hơn 1 triệu. giờ e đang rất lo và muốn hỏi kết quả xét nghiệm sau 1 tuần có chính xác không ạ?
    Em muốn hỏi nữa là trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ. em uống thuốc đc 3 ngày rồi. em thấy chóng mạt và buồn nôn lắm, em lo lắm nên ko ăn uống đc gì cả... trả lời nhanh giúp em với...
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi alo123 Xem bài viết
    chào các anh chị. hôm thứ 7, 17/8, em đã quan hệ với GMD, có sử dụng bcs và không bị rách hay tuột. nhưng GMD có quan hệ bằng đường miệng với em (ngậm DV của em, em không làm điều ngược lại). Em ko thấy DV của em có dấu hiệu xước xát hay chảy máu gì. nhưng vì là lần đầu đi dịch vụ, nên em lo lắng lắm, em rất hoang mang, nên chiều chủ nhật, tức là 24h sau khi quan hệ, em đã uống thuốc phơi nhiễm mua tại hiệu thuốc bv Đống Đa hết hơn 1 triệu.
    Ngày thứ 2, em đi ra trung tâm chân trời mới tư vấn, các bác sĩ bảo em có thể xn sau 1 tuần tại bệnh viện nhiệt đới, nhưng sẽ mất hơn 1 triệu. giờ e đang rất lo và muốn hỏi kết quả xét nghiệm sau 1 tuần có chính xác không ạ?
    Em muốn hỏi nữa là trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm HIV không ạ. em uống thuốc đc 3 ngày rồi. em thấy chóng mạt và buồn nôn lắm, em lo lắm nên ko ăn uống đc gì cả... trả lời nhanh giúp em với...
    Những gì bạn kể không cần dùng thuốc phơi nhiễm,bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn có rất nhiều câu hỏi tương tự như bạn được trả lời.Và bạn không nhất thiết phải mất tiền xét nghiệm HIV với giá như vậy.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    vậy bây giờ em ngừng uống thuốc được không hả anh? vì bác sĩ bảo nếu lỡ uống thì phải uống đủ liều, nếu không sẽ bị nhờn thuốc.. tỉ lệ lây nhiễm của em là khoảng bao nhiêu phần trăm hả anh. anh thông cảm, vì một chút sĩ diện mà bây giờ em đang rất lo lắng hoang mang. anh trả lời giúp em nhé...

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi alo123 Xem bài viết
    vậy bây giờ em ngừng uống thuốc được không hả anh? vì bác sĩ bảo nếu lỡ uống thì phải uống đủ liều, nếu không sẽ bị nhờn thuốc.. tỉ lệ lây nhiễm của em là khoảng bao nhiêu phần trăm hả anh. anh thông cảm, vì một chút sĩ diện mà bây giờ em đang rất lo lắng hoang mang. anh trả lời giúp em nhé...
    Mình đã chia sẽ trường hợp của bạn không nhất thiết dùng thuốc phơi nhiễm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    em cảm ơn bác sĩ. em sẽ ngưng dùng thuốc. vậy là em yên tâm rồi ạ.

Thành Viên Gắn Bó dragon's Avatar
    Cảm ơn
    67
    bạn quan hệ có sử dụng bcs là an toàn rồii, hãy tránh xa mấy cái dv kia đi

Thành Viên Chính Thức timecanbeback's Avatar
    Cảm ơn
    25
    Trường hợp như bạn trên diễn đàn rất nhiều! Dành thời gian tìm hiểu nhé!

Thông tin về chủ đề này