Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 22

Chủ đề: em thủ dâm quần áo lót nữ trên tầng 6 nhà trọ,sợ đụng kim tiêm

kebenhhoan
    Guest

em thủ dâm quần áo lót nữ trên tầng 6 nhà trọ,sợ đụng kim tiêm

em thủ dâm quần áo lót nữ trên tầng 6 nhà trọ,em cởi hết quần áo,chỉ mặc cái áo lót nữ và quần lót nữ,trên tầng 6 trời tối,em nằm xuống đất thủ dâm,do trời tối nên em quên ko để ý xem có kim tiêm trên tầng thượng ko,liẹu trong lúc em thủ dâm nếu có kim tiêm em đạp phải thì liệu bi hiv ko,em chạy lên kiểm tra thì ko thấy cái kim tiêm nào cả,em sơ lúc trước em có nằm lên kim tiêm,xong ai lên đó mang kim tiêm tiêm đi,em kiểm tra nguoi ko thấy chảy máu,ko vết xước,nhưng thấy có mấy cái mụn như đầu kim,liệu có phải do kim tiêm đâm ko
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi kebenhhoan Xem bài viết
    em thủ dâm quần áo lót nữ trên tầng 6 nhà trọ,em cởi hết quần áo,chỉ mặc cái áo lót nữ và quần lót nữ,trên tầng 6 trời tối,em nằm xuống đất thủ dâm,do trời tối nên em quên ko để ý xem có kim tiêm trên tầng thượng ko,liẹu trong lúc em thủ dâm nếu có kim tiêm em đạp phải thì liệu bi hiv ko,em chạy lên kiểm tra thì ko thấy cái kim tiêm nào cả,em sơ lúc trước em có nằm lên kim tiêm,xong ai lên đó mang kim tiêm tiêm đi,em kiểm tra nguoi ko thấy chảy máu,ko vết xước,nhưng thấy có mấy cái mụn như đầu kim,liệu có phải do kim tiêm đâm ko

Tào lao mía lao quá.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Giải mã hành vi thích khoe 'của quý', ngửi đồ lót nữ

Thói quen phô bày, khoe “của quý”, thích ngửi đồ lót nữ, thủ dâm với vật dụng trang phục của nữ giới... là những rối loạn tình dục cần điều trị.

Tối muộn đi học thêm về một mình, Thúy Hà, sinh viên ĐH Khoa học Xã hội và Nhân văn TP HCM, dừng chờ đèn đỏ ở ngã tư thì bị một người đàn ông ghé sát hỏi đường. Vừa quay qua định trả lời, nữ sinh thấy người này kéo khóa quần, khoe “của quý” trên yên xe. "Lúc đó ngã tư vắng người, em hoảng quá chẳng biết làm thế nào nên vượt đèn đỏ rồ ga chạy, khủng khiếp thật", cô gái nhớ lại.
    Một lần đứng ở trạm xe buýt tại Bình Thạnh đón xe lúc trưa vắng, Thu Giang bị người đàn ông ngồi bên cạnh khều nhẹ, vừa quay lại thì "của quý" của người này đã phô bày sẵn tự bao giờ. Vừa ngượng vừa sợ, cô gái 22 tuổi thét lên rồi bỏ chạy trong tiếng cười ngặt nghẽo của gã đàn ông biến thái. "Đến giờ em vẫn bị ám ảnh, không dám quay trở lại trạm xe buýt đó lần thứ hai", Giang nói.

Hành vi thích khoe "của quý" là một trong những rối loạn tình dục thường gặp. Ảnh minh họa.
    Ngoài các rối loạn tính dục thường gặp trên, nhiều trường hợp có biểu hiện hứng thú “lệch lạc”. Đặc trưng của lệch lạc tình dục là các biểu hiện hoặc tái diễn động cơ hứng thú tình dục dai dẳng, gây tổn hại cho đời sống tinh thần và thể lực của bản thân. Theo bác sĩ CKII Phạm Văn Trụ, nguyên Phó giám đốc Bệnh viện Tâm thần TP HCM, những biểu hiện khác với bình thường như trên được xem là rối loạn hoạt động tình dục. Các rối loạn này phụ thuộc vào nhiều yếu tố như khó khăn trong quan hệ, trạng thái bệnh lý tâm thần, trạng thái tinh thần dễ tổn thương, và ảnh hưởng của bệnh tật khác cũng như các thuốc đang điều trị…
    Các biểu hiện, thường được gọi là sở thích “kỳ quặc”, thể hiện sự tái diễn không kiềm chế những hành vi trái ngược tự nhiên, không theo quy luật hay định chế tối thiểu của văn hoá cộng đồng, như ngửi trang phục lót nữ và nhiều biểu hiện bất thường khác nằm trong nhóm bệnh rối loạn nhận dạng giới tính. Tình trạng bệnh lý này ảnh hưởng rất nhiều đến sinh hoạt hàng ngày, đến học hành nghề nghiệp và quan hệ tình cảm nam nữ.
    Người mắc các sở thích trên thường xuyên lo lắng và che giấu hành vi của mình. Đó là những biểu hiện bất thường, không “thuận” theo quy trình hoạt động tình dục, cũng như khác với ý nghĩa triết học và xã hội trong nền văn hóa của mình.
    Hiện nay có nhiều lý thuyết giải thích nguyên nhân rối loạn tình dục, nhiều nhà nghiên cứu cho rằng nồng độ androgens bất thường có thể góp phần vào những nhận thức sai lệch về quan hệ tình dục. Một số nghiên cứu nhận định tình trạng dư thừa nội tiết tố oetrogene trước khi sinh có thể ảnh hưởng tới các rối loạn tình dục. Những lo âu về hứng thú tình dục có thể dẫn đến sự lựa chọn “an toàn” với hành vi tình dục nhưng không tiếp xúc trực tiếp với cơ quan sinh dục của đối tác như phô bày, khoe “của quý”, nhìn trộm, ngửi hay thủ dâm với vật dụng trang phục của nữ giới... Những hành vi này thường gặp hơn, nhiều trường hợp người đàn ông đứng chờ trên đường đi của phụ nữ rồi đột ngột phô diễn "của quý", khi phụ nữ hoảng hốt sợ hãi la thét thì ông ta cười mãn nguyện.
    Trong điều trị các rối loạn tình dục “kỳ quặc” này phải kết hợp tâm lý trị liệu và một số thuốc chống trầm cảm, thuốc kích thích tâm thần để có thể giải ức chế hành vi tình dục và làm giảm khuynh hướng xung động tình dục. Thực tế, các bác sĩ rất ít “được” tiếp cận với những bệnh nhân có biểu hiện lệch lạc tình dục, càng ít hơn đối với thanh thiếu niên vì sự kỳ thị nặng nề về khía cạnh đạo đức và vì chính khả năng “tự biết mắc cỡ” của người bệnh.
    Bác sĩ chuyên khoa tâm thần cũng có thể gặp những trường hợp ghen tuông bệnh lý với các hành vi không chế hay kiểm soát bất bình thường người vợ hoặc chồng hay bạn tình, còn được gọi là bạo lực tình dục. Tình trạng bệnh lý này dễ lầm lẫn với hứng thú tình dục lệch lạc.
    Theo bác sĩ Trụ, những trường hợp này nên đi thăm khám chuyên khoa tâm thần sớm thì khả năng trị liệu hiệu quả có thể cao hơn.
    Bác sĩ CK II Phạm Văn Trụ
    Nguyên Phó giám đốc BV Tâm thần TP HCM

kebenhhoan
    Guest
    nhưng trườntg hợp em có nguy cơ với hiv ko ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Nguy cơ gì ở đây bạn.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Trường hợp bạn chỉ là hoang tưởng mà thôi...
    Bạn tham gia dd cũng lâu rùi thì bạn nên trang bị kiến thức cho mình... và thay đổi hành vi của bạn lại đi...

kebenhhoan
    Guest
    tức là em sợ,lúc đó do trời tối,em lên nóc tầng 6 nằm xuống thủ dâm,sợ nằm trận lên kim tiêm quá,liệu có bi hiv ko anh,vì lúc sau em lên kiểm tra ko thấy kim tiêm,sợ có ai đó nhặt đi

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    tức là em sợ,lúc đó do trời tối,em lên nóc tầng 6 nằm xuống thủ dâm,sợ nằm trận lên kim tiêm quá,liệu có bi hiv ko anh,vì lúc sau em lên kiểm tra ko thấy kim tiêm,sợ có ai đó nhặt đi
    Mía Lao,Tào Lao quá kebenhhoan KẺ BỆNH HOẠN

Cảm ơn
    2,578
    Bạn đúng là kẻ bệnh hoạn, lo mà chữa đi, nếu k sớm thì muộn có ngày đám đàn bà con gái họ bắt được họ đập má nhìn không ra. Đi đêm có ngày gặp ma

kebenhhoan
    Guest
    nói thật với,em bị bắt 2 lần rồi,1 lần vào kí túc dh ldxh lấy trộm quần áo lót nữ,bi bảo vệ bắt lên cong an giam 2 ngày tha,lần 2 vào khu trung cư lấy trôm bi lùa may chạy thoát,nhưng a cho em hỏi lần cuối,hành vi nằm trên sân thượng tần 6 mặc quần áo lót nữ thủ dâm,liêju có nguy co hiv ko,liệu em có nằm trận lên kim tiêm mà ko biết ko ạ

Cảm ơn
    2,578
    nói thật với,em bị bắt 2 lần rồi,1 lần vào kí túc dh ldxh lấy trộm quần áo lót nữ,bi bảo vệ bắt lên cong an giam 2 ngày tha,lần 2 vào khu trung cư lấy trôm bi lùa may chạy thoát,nhưng a cho em hỏi lần cuối,hành vi nằm trên sân thượng tần 6 mặc quần áo lót nữ thủ dâm,liêju có nguy co hiv ko,liệu em có nằm trận lên kim tiêm mà ko biết ko ạ
    Bạn nên đến BV Tâm Thần 192 Hàm Tử gấpppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppp

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Bạn là người nằm lên, lên đây hỏi có nằm lên kim tiêm không...Thì ai mà biết.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    u này vui thật sao khong vào siêu thị mua vài chục bộ bikini phụ nữ về sử dụng thoải mái, không sợ sida mà cũng chẳng ai rượt đuổi.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    H chỉ còn cách bạn mua kim tiêm về rùi nằm lên nó mà cảm nhận... thì bạn sẽ biết lúc đó bạn có nằm lên kim tiêm hay ko thôi...

kebenhhoan
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi trungan1987 Xem bài viết
    H chỉ còn cách bạn mua kim tiêm về rùi nằm lên nó mà cảm nhận... thì bạn sẽ biết lúc đó bạn có nằm lên kim tiêm hay ko thôi...
    hô, qua em lên sân thượng tầng 6 của khu nhà trọ,mặc 1 bộ đồ lót nữ thủ dâm,do trời tối,em quên ko để ý xem xung quanh có kim tiêm ko,cứ thế nằm xuống san thượng thủ dâm,khi xuất tinh ra em cới đồ lót ra,về phòng,tự nhiên thấy sợ,chạy lên kiểm tra thì ko thấy có kim tiêm trên tầng 6,và kiểm tra nguoi ko có vết xước,chỉ có 1 chấm đỏ như cái mụn,em chẳng bít có phải là mụn ko,nhưng giống như vết kim đâm, em sợ do lúc thủ dâm thấy sướng quá nên ko để ý,

nếu mà em nằm trận lên kim tiêm thì kim tiêm phải cắm nguyên trên nguoi em đúng ko ạ,

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923

nếu mà em nằm trận lên kim tiêm thì kim tiêm phải cắm nguyên trên nguoi em đúng ko ạ,
    Theo bạn nằm lên có bị đâm không?.

Thành Viên Chính Thức toiloiqua's Avatar
    Cảm ơn
    137
    hô, qua em lên sân thượng tầng 6 của khu nhà trọ,mặc 1 bộ đồ lót nữ thủ dâm,do trời tối,em quên ko để ý xem xung quanh có kim tiêm ko,cứ thế nằm xuống san thượng thủ dâm,khi xuất tinh ra em cới đồ lót ra,về phòng,tự nhiên thấy sợ,chạy lên kiểm tra thì ko thấy có kim tiêm trên tầng 6,và kiểm tra nguoi ko có vết xước,chỉ có 1 chấm đỏ như cái mụn,em chẳng bít có phải là mụn ko,nhưng giống như vết kim đâm, em sợ do lúc thủ dâm thấy sướng quá nên ko để ý,

Đúng thế. Mà sao bạn vẫn chưa đi khám thần kinh ?????????????

kebenhhoan
    Guest
    -em nghĩ nếu kim tiêm bị bẻ cong kim,chổng nguoc lên trời,lúc đó em nằm lên,thì nó phải cắm sau vào nguoi em phải ko a,nói tóm lại truong hợp của em có nguy cơ ko ạ,có cần xn ko ạ, mà

-em cũng muón mua đồ lórt nữ về mặc cho đỡ phải đi ăn trộm,nhưng khổ nỗi,quần lót mua ko có mùi thơm của con gái,thủ dâm nó ko sướng,phải là quần áo lót của con gái vừa thay ra,thủ dâm nó với có hương vị sung sướng anh ạ

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    -em nghĩ nếu kim tiêm bị bẻ cong kim,chổng nguoc lên trời,lúc đó em nằm lên,thì nó phải cắm sau vào nguoi em phải ko a,nói tóm lại truong hợp của em có nguy cơ ko ạ,có cần xn ko ạ, mà

-em cũng muón mua đồ lórt nữ về mặc cho đỡ phải đi ăn trộm,nhưng khổ nỗi,quần lót mua ko có mùi thơm của con gái,thủ dâm nó ko sướng,phải là quần áo lót của con gái vừa thay ra,thủ dâm nó với có hương vị sung sướng anh ạ
    cái nick của em đã nói lên tất cả rồi.

Thành Viên Chính Thức toiloiqua's Avatar
    Cảm ơn
    137

Thích gì thì làm miễn là bạn cảm thấy sung sướng.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này