Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: VẾT ĐÂM KIÊM TIÊM SAU KHI LIỀN LẠI CÓ HÕM(xin giúp em lần cuối)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

VẾT ĐÂM KIÊM TIÊM SAU KHI LIỀN LẠI CÓ HÕM(xin giúp em lần cuối)

Cho em hỏi là vết kiêm tiêm đâm sau khi liền lại thì ở dưới chỗ đâm da non có hõm xuống ko a.?em có 1 nốt đỏ trên tay,sau khi em bóc chỗ đâm da non ra thì thấy nó hõm xuống 1 tí,nhưng chỗ hõm đó ko tròn xoe như đầu kim,dưới đáy chỗ hõm đó em thấy 1 lớp da hồng,ko có xây xước gì cả ,em đang lo chỗ hõm đó là vết đâm kiêm tiêm lâu ngày liền lại, huhu mất ăn mất ngủ cả tuần rồi.,cho em hỏi lần cuối là nếu mình bị kiêm tiêm đâm và đến thời gian đâm da non thì ở dưới lớp da non ý lỗ sâu hay nông a.?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi serlochomes Xem bài viết
    Cho em hỏi là vết kiêm tiêm đâm sau khi liền lại thì ở dưới chỗ đâm da non có hõm xuống ko a.?em có 1 nốt đỏ trên tay,sau khi em bóc chỗ đâm da non ra thì thấy nó hõm xuống 1 tí,nhưng chỗ hõm đó ko tròn xoe như đầu kim,dưới đáy chỗ hõm đó em thấy 1 lớp da hồng,ko có xây xước gì cả ,em đang lo chỗ hõm đó là vết đâm kiêm tiêm lâu ngày liền lại, huhu mất ăn mất ngủ cả tuần rồi.,cho em hỏi lần cuối là nếu mình bị kiêm tiêm đâm và đến thời gian đâm da non thì ở dưới lớp da non ý lỗ sâu hay nông a.?

Bạn xem lại đã được giải thích ở đây :

Chủ đề: Lo vì bị kiêm tiêm đâm

Thông tin về chủ đề này