anh tuấn chi ha va moi nguoi ơi dúp em với em xin lỗi vì nó hơi dài à" ngày 10/6 em đi tắm biển và vô tình dẫm phải cái gì đó cảm giác nhói đau em ngix là dẫm phải kim tiêm, vì dưới nước biển nên em cũng không rõ đó là kim tiêm hay không nhưng 6 ngày sau đó em thấy mệt mỏi đau cơ ở chân , vai, lưỡi em trắng, ngày 20 em vô tình tra trên mạng thì thấy triệu chứng giống hiv nên lo lắng và đi xét nghiệm" âm tính" rồi khám lưỡi họ bảo là nẫm lưỡi có cho thuốc nisty rơ lưỡi dk 5 ngày thì đỡ nên em không rơ tiếp đến ngày 13/7 em lại đau nhức ở cơ vai, chân, cổ, bắp tay, có đi khám và tụt huyết áp có chuyền thuốc ngày 15 em thấy nổi hạch sau gáy, cổ phải nách và bẹn, lúc đầu sờ đau nhưng 5 ngày sau thì hết đau chỉ còn ở cổ và bẹn, ngày 2/8 em thấy xuất hiện nốt đỏ ở hai hông và dưới nách, và lưỡi vẫn trắng từ hồi đó tới giờ lại đau và bắt đầu loét khoảng 1cm em đi làm lại tess nhanh và âm tính tuần thứ 6. anh cho em hỏi tuần thứ 6 đã yên tâm được bao nhiêu % rồi ah em cảm ơn anh và mọi người nhiều lắm